Tại sao suốt 4 năm, vẫn ko bao giờ quên một hình bóng cho dù đã trải qua rất nhiều cuộc tình.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tại sao suốt 4 năm, vẫn ko bao giờ quên một hình bóng cho dù đã trải qua rất nhiều cuộc tình.

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Đôi khi tôi mong thời gian mãi ngừng lại 4 năm trước, nơi có người tôi yêu thật nhiều. Nhưng tôi nhận ra, mỗi người đều một cuộc sống riêng, tôi chỉ có thể mãi đứng nhìn anh ấy từ xa như đứng nhìn toà nhà bitexco.
Những ngày ở bên cạnh anh và cùng anh đi khắp nơi là những ngày có ý nghĩa nhất trong cuộc đời em. Anh là người mà em yêu nhất, là người mà em có nhiều kỷ niệm đẹp nhất. Nếu như ngày đó em đã ko đối xử quá ích kỷ và độc ác với anh, có lẽ mọi thứ đã khác. Em ko sao quên đc những giọt nước mắt của anh. Em xin lỗi vì đã đem đến cho người em yêu nhất nỗi đau tột cùng.
Càng ngày em càng cảm thấy những áp lực khiến cho bản thân mệt mỏi, áp lực trong công việc, liệu em có thể quay lại con đường trước kia ko. Liệu còn ai ủng hộ em ko. Liệu em có thể làm tốt được ko. Liệu em có thể tồn tại và kiếm đc tiền từ đầu tư tài chính ko. Liệu em còn trụ với công việc này đc bao lâu. Liệu em có thể thay đổi bản thân, có thể bắt đầu lại đc ko. Liệu em có thể tìm thấy một người hợp với tiêu chí gia đình em đặt ra để kết hôn hay ko. Liệu em có giữ đc đồng tiền của mình hay lại nhẹ dạ bị bọn tình nhân, bạn bè lừa gạt hết.
Em mừng vì hiện nay anh được yêu thương thật nhiều và được vui vẻ, hạnh phúc. Luôn cười và hạnh phúc anh nhé.
Em đã từng và luôn luôn yêu anh suốt 4 năm qua, cho dù mình chia ly đôi ngả.
Tập tin đính kèm
tamam.jpg (144.39 KiB) Đã xem 389 lần
nguoitungyeu.jpg (270.07 KiB) Đã xem 389 lần
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tại sao suốt 4 năm, vẫn ko bao giờ quên một hình bóng cho dù đã trải qua rất nhiều cuộc tình.

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Hai bạn gặp nhau năm 2016?
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tại sao suốt 4 năm, vẫn ko bao giờ quên một hình bóng cho dù đã trải qua rất nhiều cuộc tình.

hoavan004 đã viết: 09:32, 13/06/19 Hai bạn gặp nhau năm 2016?
Năm 2015 bác ạ. Đầu năm 2016 chia tay.
Hiện giờ người yêu cũ đã lấy vợ năm 2019. mình cũng có người yêu mới. chia ly đôi ngả.
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Bạn tham gia lyso năm 2017?
Bạn vẫn chờ người yêu quay lại nhưng năm nay đã không thành?
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hoavan004 đã viết: 10:46, 13/06/19 Bạn tham gia lyso năm 2017?
Bạn vẫn chờ người yêu quay lại nhưng năm nay đã không thành?
em tham gia lyso từ 2010 cơ :) sau này em dùng nick này, em nhiều nick lắm.
em ko chờ và em là ng chủ động tránh gặp lại. gd em ko bao giờ chấp nhận anh ấy.
mong anh ấy đc hp bác à ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”