Xin luận giải giùm em ạ .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
NhatAn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin luận giải giùm em ạ .

Gửi bài gửi bởi NhatAn »

Lá số này của bà chị em , mà không biết sao bà lận đận lắm ạ .
Ly hôn một lần, và cuộc sống khi nào cũng thiếu thốn, dù nhìn bên ngoài rất thong thả.
Cũng là người giỏi giang lắm ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin luận giải giùm em ạ .

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Con gái mệnh quả tú thì lương duyên khó khăn rồi. Tài năng thông mình thì chuẩn vì cách nhật nguyệt tịnh minh chiếu hư không chi địa. Tiếc là bản mệnh không hay toàn hỏa tinh, điếu khách , quả tú thì cái âm dương sáng chiếu càng rõ thêm những điều xấu từ nội tại mệnh. Cung di đẹp nhưng cách cục này lấy âm dương làm gốc và tuần ngăn ảnh hưởng di lên mệnh nên ra ngoài ai cũng nghĩ bạn này cự lộc tả hữu long phượng. Nhưng thực tế quan cung mã tang cô quả( cô quân độc mã) thành ra phải tự lập trong nghề khó nhờ vả ai. Hơn nữa mệnh khồn thân kiếp cũng làm vận trình cuộc đời nhiều biến động. Cách cục tả hữu long phượng đưa về phu rễ có hai chồng. Gọt chân cho vừa dày vậy thôi.
Được cảm ơn bởi: Ne0, Hungternopil
Đầu trang

NhatAn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin luận giải giùm em ạ .

Gửi bài gửi bởi NhatAn »

dung1 đã viết: 00:09, 18/06/19 Con gái mệnh quả tú thì lương duyên khó khăn rồi. Tài năng thông mình thì chuẩn vì cách nhật nguyệt tịnh minh chiếu hư không chi địa. Tiếc là bản mệnh không hay toàn hỏa tinh, điếu khách , quả tú thì cái âm dương sáng chiếu càng rõ thêm những điều xấu từ nội tại mệnh. Cung di đẹp nhưng cách cục này lấy âm dương làm gốc và tuần ngăn ảnh hưởng di lên mệnh nên ra ngoài ai cũng nghĩ bạn này cự lộc tả hữu long phượng. Nhưng thực tế quan cung mã tang cô quả( cô quân độc mã) thành ra phải tự lập trong nghề khó nhờ vả ai. Hơn nữa mệnh khồn thân kiếp cũng làm vận trình cuộc đời nhiều biến động. Cách cục tả hữu long phượng đưa về phu rễ có hai chồng. Gọt chân cho vừa dày vậy thôi.
Dạ em cám ơn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”