Re: Nhờ bạn Hungtenopil ,bạn Dung1 cùng tất cả mọi người xem giúp hạn năm 2020

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ bạn Hungtenopil ,bạn Dung1 cùng tất cả mọi người xem giúp hạn năm 2020

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

như tiêu đề xin mời bạn Hungtenopil cùng tất cả mọi người vào xem giúp vận hạn những tháng còn lại của năm nay và nhất là vận hạn năm sau 2020 ,mình thấy nó có nhiều hung sat tinh quá ,có cách nào hóa giải không ,hay là số đã định thế rồi
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Re: Nhờ bạn Hungtenopil ,bạn Dung1 cùng tất cả mọi người xem giúp hạn năm 2020

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

hi, quan điểm của mình là đại vận thì xấu, hạn khốn cùng hao tài, báo hiệu sắp dò đáy thành công và quay lại rực rỡ. xd. năm nay theo mình hạn thì hết háng 6 âm lịch này là ổn hơn, tháng 5 và 6 khá xấu. 60 tri thiên mệnh thì tùy ông trời quyết định. có tháng 6 năm nay mình nghĩ đề phòng chó mèo cắn hay gà mổ, ong đốt. hi hi.
giai đoạn này thì bản thân sức khỏe của mẹ bạn đã yếu và có nhiều bệnh nên chú ý giữ gìn sức khỏe, cẩn thận khi ra nắng dễ kích phát các bệnh làm bệnh phát đột ngột, phải hốt hoảng. còn 2020 để khi khác. nhờ các bác khác
năm hợi, hạn năm nay có vũ khúc, đại vận hạn có ân quang, bác thử kêu mẹ qua chùa dâng tí lễ mọn hương hoa cho tâm an, cầu lấy tự tại. hi vọng mẹ bác sẽ thoải mái tâm tưởng mà khỏe mạnh mệnh thân.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”