Lá số này liệu có đi xuất ngoại được không ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lamtrantien
Chính thức
Chính thức

Lá số này liệu có đi xuất ngoại được không ạ!

Gửi bài gửi bởi Lamtrantien »

Đầu trang

thaottp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số này liệu có đi xuất ngoại được không ạ!

Gửi bài gửi bởi thaottp »

Hình ảnh
Cho em hỏi ké với ạ
Được cảm ơn bởi: Lamtrantien
Đầu trang

Lamtrantien
Chính thức
Chính thức

Không có duyên với các cao nhân rồi :((
Đầu trang

Lamtrantien
Chính thức
Chính thức

thaottp đã viết: 21:05, 20/06/19 Hình ảnh
Cho em hỏi ké với ạ
Em tính đi nước nào đấy
Đầu trang

thaottp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thaottp »

e dự định đi du học học thạc sĩ, nhưng chưa chắc sẽ đi đâu ạ
Đầu trang

Lamtrantien
Chính thức
Chính thức

Giống anh, nhưng anh học hơn em xíu, bên Hàn
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

2 người đã có mục tiêu thì cứ triển thôi, đợi cao nhân làm gì. Tuổi trẻ có 1 lần thì sống cho oanh liệt vào. Tâm bình khí hòa , vạn sự an. Nếu muốn tiếp thêm động lực thì cứ nhìn vào những cố gắng của bản thân ấy, nhìn xem đã nỗ lực thế nào để có được hôm nay. Không cần lời phấn xét của ai rằng 2 bạn có thể Đi bao xa đâu. Chỉ cần đứng ở tâm thế luôn sẵn sàng đối mặt thì sẽ vững vàng thôi. Mình cũng muốn cố gắng gì đó cho bản thân lắm. Cũng muốn thử oanh liệt một lần xem sao mà thấy từ xưa tới giờ vô dụng, chưa cố gắng gì cho bản thân cả. Chúc 2 bạn sẽ đi đủ xa, đủ cho những kì vong và ước mơ tuổi trẻ. Mình luôn gửi một chút may mắn của bản thân vào những lời chúc đó nên đừng có mà coi thường . Không phải ai cũng có vinh hạnh được nhận lời chúc của mình đâu. 😂
Được cảm ơn bởi: Lamtrantien, hangvu7496@gmail.com
Đầu trang

Lamtrantien
Chính thức
Chính thức

Andre đã viết: 23:49, 20/06/19 2 người đã có mục tiêu thì cứ triển thôi, đợi cao nhân làm gì. Tuổi trẻ có 1 lần thì sống cho oanh liệt vào. Tâm bình khí hòa , vạn sự an. Nếu muốn tiếp thêm động lực thì cứ nhìn vào những cố gắng của bản thân ấy, nhìn xem đã nỗ lực thế nào để có được hôm nay. Không cần lời phấn xét của ai rằng 2 bạn có thể Đi bao xa đâu. Chỉ cần đứng ở tâm thế luôn sẵn sàng đối mặt thì sẽ vững vàng thôi. Mình cũng muốn cố gắng gì đó cho bản thân lắm. Cũng muốn thử oanh liệt một lần xem sao mà thấy từ xưa tới giờ vô dụng, chưa cố gắng gì cho bản thân cả. Chúc 2 bạn sẽ đi đủ xa, đủ cho những kì vong và ước mơ tuổi trẻ. Mình luôn gửi một chút may mắn của bản thân vào những lời chúc đó nên đừng có mà coi thường . Không phải ai cũng có vinh hạnh được nhận lời chúc của mình đâu. 😂
Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Lamtrantien đã viết: 00:36, 21/06/19
Andre đã viết: 23:49, 20/06/19 2 người đã có mục tiêu thì cứ triển thôi, đợi cao nhân làm gì. Tuổi trẻ có 1 lần thì sống cho oanh liệt vào. Tâm bình khí hòa , vạn sự an. Nếu muốn tiếp thêm động lực thì cứ nhìn vào những cố gắng của bản thân ấy, nhìn xem đã nỗ lực thế nào để có được hôm nay. Không cần lời phấn xét của ai rằng 2 bạn có thể Đi bao xa đâu. Chỉ cần đứng ở tâm thế luôn sẵn sàng đối mặt thì sẽ vững vàng thôi. Mình cũng muốn cố gắng gì đó cho bản thân lắm. Cũng muốn thử oanh liệt một lần xem sao mà thấy từ xưa tới giờ vô dụng, chưa cố gắng gì cho bản thân cả. Chúc 2 bạn sẽ đi đủ xa, đủ cho những kì vong và ước mơ tuổi trẻ. Mình luôn gửi một chút may mắn của bản thân vào những lời chúc đó nên đừng có mà coi thường . Không phải ai cũng có vinh hạnh được nhận lời chúc của mình đâu. 😂
Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Câu chuyện là trong lúc sơ xuất,buôn ngủ gõ nhầm tên nhé. Em định đặt tên là Andrea mà. Em là nữ nhé. Bác là người thứ 2 trong ngày nói em là Nam đấy. Không biết phải nói sao chứ em là nữ chính hiệu nhé, là nữ mà. Nữ thật mà. Câu từ có vẻ mạnh mẽ lắm nhưng chắc chắn em là đứa rất mong manh và yếu đuối nhé. Hihi
Đầu trang

Lamtrantien
Chính thức
Chính thức

Andre đã viết: 00:46, 21/06/19
Lamtrantien đã viết: 00:36, 21/06/19
Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Câu chuyện là trong lúc sơ xuất,buôn ngủ gõ nhầm tên nhé. Em định đặt tên là Andrea mà. Em là nữ nhé. Bác là người thứ 2 trong ngày nói em là Nam đấy. Không biết phải nói sao chứ em là nữ chính hiệu nhé, là nữ mà. Nữ thật mà. Câu từ có vẻ mạnh mẽ lắm nhưng chắc chắn em là đứa rất mong manh và yếu đuối nhé. Hihi
Hả? Đã nữ lại xưng em, cảm ơn cháu xem giúp nhé 😊😊
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”