Nhật nguyệt đồng lâm tam hóa sao lại thất nghiệp gãy đổ đã 1 năm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhật nguyệt đồng lâm tam hóa sao lại thất nghiệp gãy đổ đã 1 năm

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Hungternopil đã viết: 16:09, 30/06/19
evans đã viết: 09:31, 30/06/19
Triệu nhân đã viết: 18:34, 10/06/19 Ngôi buôn đi buôn lai lô.lă sô nay lam hoa măt cac thây
Hay đơi đây 2 năm nưa se gây dưng lai cơ đô.
Đang tìm việc, lăn lóc mãi mà thấy càng thảm hại, tiền cứ ra đi mà cứ ăn không ngồi rồi chán nản vô cùng, tha hương cầu thực cũng bế tắc 😥
Mong các thầy và quý nhân cho em vài lời em thất bại quá 😩
tui thì thà ăn hại còn hơn phá hại, lúc nào không thuận thì ngồi yên, bổ sung kiến thức, rình lúc mà giật giọt. :))
Vãi cả ông anh, nham hiểm quá :)) , thế đã bổ sung kiến thức để rình vợ chưa anh =))
Được cảm ơn bởi: 12010277, Hungternopil, Tealightdalat
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:17, 30/06/19
evans đã viết: 13:34, 10/06/19 Hình ảnh mong mọi người cho vài lời luận, thất nghiệp thay đổi việc cả năm rồi, lá số đẹp mà lại lẹt đẹt thế này, bao giờ mới có chút bình an ổn định, mình học y mà thấy nản quá tìm đường buôn bán mà cũng chưa gặp thời, cứ bị người ngán đường. Thất bại !
tất nhiên là công việc vs tiền có vẻ thuận 1 chút, còn như anh triệu nhân bên trên cmt , bạn càng bất hợp tác thì càng bị hãm hại, ls này nó thế đấy, chứ k phải 1 năm hay 10 năm đâu, càng người lớn tuổi thì lại càng k ưa bạn, đi làm chỗ nào cũng vậy thôi nên nhớ là ông sếp rất ghét bạn , làm gì thì làm nhìn mắt sếp 1 phát đã :-?
Dạ, em cảm ơn luận giúp em, nhưng lá số này có phát triển về sau không ạ, hay nên an phận đến cuối đời cho an yên tấm thân, em không biết mình có thích hợp buôn bán không, nhất là vào vận phá quân, nên buôn bán bán mặt hàng nào chứ em cũng k ham thích nghề y chút nào
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Hungternopil
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Triệu nhân đã viết: 17:16, 30/06/19 Năm rôi găp phuc binh, va tam kinh vây chiêu,may la co ông đia k toa thu.
Sô nên xa quê lâp nghiêp may ra mơi co cơ hôi phat triên, va phai thai đôi tâm tinh,đưng bao thu qua,ma bi moi ngươi xa lanh.nên cư xư tôt vơi moi ngươi,thi moi ngươi se tôt vơi minh,di hoa vi quy,thi se co quy nhân giup đơ nhe.năm nay k nên xuât vôn đâu tư mua ban,nên đi lam hương lươngg la tôt.đưng đăc muc tiêu cao qua trong thơi gian nay,hay chơ thêm 2 hoăc 3 năm nưa.đăc biêt la năm sau se co quy nhân giup đơ .
Cám ơn anh luận cho em, em còn mẹ già phải lo nên cũng mong mỏi ổn định mà cứ bị xui hoài lo lắng không biết làm sao, giờ phải chấp nhận làm cái gì tạm bợ cho qua ngày, em mới bỏ tphcm ra tỉnh tìm việc

Anh ơi lá số em có phải vựợng phu ích tử không anh?
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

A chi gơ rôi cho e đên đây thôi,a k thê noi xa hơn con phai do âm đưc chung ta tao ra trong kiêp nay,co bu đăp đc kiêp truoc k nhe.nguoi co âm đưc tôt ,thi ho k cân đên môn tu vi nay,nên nêu lam thây đon sô co khi sai la thê.cung môt la sô ,nhưng sư vc xay ra khac nhau,nguoi giau vô kê,nguoi giau ơ mưc trung trung,nguoi nat bet,nguoi an nhiên vô sư.em hay binh tinh ma sông ,co khô cưc ngay nay , ngay sau hương hanh phuc thi ta mơi thâu triêt đc gia tri cua trân hanh phuc đo.đơi cho ta nhiêu thi hương bây nhiêu ,mưu câu cao qua đâm ra ta dung tâm bât lương di hoa k it.chuc e mai măn lân sau.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, evans, Jazz.Nguyen, Ne0, ĐàLinh2809
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

evans đã viết: 13:34, 10/06/19 Hình ảnh mong mọi người cho vài lời luận, thất nghiệp thay đổi việc cả năm rồi, lá số đẹp mà lại lẹt đẹt thế này, bao giờ mới có chút bình an ổn định, mình học y mà thấy nản quá tìm đường buôn bán mà cũng chưa gặp thời, cứ bị người ngán đường. Thất bại !
Nói chủ Topic nghe, lá số này chỉ nhìn vào tứ hóa tại cũng mênh thì đẹp nhưng nhìn tổng thể tầm hợp mệnh, vận trình đi qua kết luận không đẹp, người sở hữu lá số này cũng lắm đão điên về tâm trí, nhưng tính ương bướng trong lời nói muốn hơn thua là chắc chắn có, điều này được chứng mình trong khoảng thời gian này rất rõ và cả về sau.
- vất vả từ năm rồi qua năm nay vất vả tăng thêm mà lại không được như mong muốn nên càng uất hận, điều này có hay không bạn biết.
- Không được vượng phu, ích tử đừng nghĩ là được đề thêm đâu buồn, hãy vui với những gì có được sẽ thấy nhẹ nhàn mà từ đó vươn lên rồi sẽ tốt ở mức cao nhất xứng với lá số này.
- Thời gian vất vả vẫn còn dài, xem đó như là một sự rèn luyện mà bản thân cần cứu bổ mệnh có khiếm khuyết.
Vài lời thật lòng, cũng mong được chủ Topic phản ứng với tâm lý mạnh nhất có thể để tiếp tục luận thêm.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Andre, Triệu nhân, Hungternopil, evans, Tealightdalat, ĐàLinh2809
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:31, 30/06/19
Hungternopil đã viết: 16:09, 30/06/19
evans đã viết: 09:31, 30/06/19

Đang tìm việc, lăn lóc mãi mà thấy càng thảm hại, tiền cứ ra đi mà cứ ăn không ngồi rồi chán nản vô cùng, tha hương cầu thực cũng bế tắc 😥
Mong các thầy và quý nhân cho em vài lời em thất bại quá 😩
tui thì thà ăn hại còn hơn phá hại, lúc nào không thuận thì ngồi yên, bổ sung kiến thức, rình lúc mà giật giọt. :))
Vãi cả ông anh, nham hiểm quá :)) , thế đã bổ sung kiến thức để rình vợ chưa anh =))
lại làm lòng gà rồi, muối mình còn cả tạ đây, tưởng mua hết ở chợ rồi nhưng không ngờ nhà bác này nhanh tay mua mấy tấn để làm lòng mình.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Tealightdalat
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

huynh19 đã viết: 21:28, 30/06/19
Nói chủ Topic nghe, lá số này chỉ nhìn vào tứ hóa tại cũng mênh thì đẹp nhưng nhìn tổng thể tầm hợp mệnh, vận trình đi qua kết luận không đẹp, người sở hữu lá số này cũng lắm đão điên về tâm trí, nhưng tính ương bướng trong lời nói muốn hơn thua là chắc chắn có, điều này được chứng mình trong khoảng thời gian này rất rõ và cả về sau.
- vất vả từ năm rồi qua năm nay vất vả tăng thêm mà lại không được như mong muốn nên càng uất hận, điều này có hay không bạn biết.
- Không được vượng phu, ích tử đừng nghĩ là được đề thêm đâu buồn, hãy vui với những gì có được sẽ thấy nhẹ nhàn mà từ đó vươn lên rồi sẽ tốt ở mức cao nhất xứng với lá số này.
- Thời gian vất vả vẫn còn dài, xem đó như là một sự rèn luyện mà bản thân cần cứu bổ mệnh có khiếm khuyết.
Vài lời thật lòng, cũng mong được chủ Topic phản ứng với tâm lý mạnh nhất có thể để tiếp tục luận thêm.
Anh nói hoàn toàn chính xác ạ, cố chấp, sĩ diện, cái tôi lớn, 2 năm nay em khủng hoảng tinh thần rất nhiều, may mắn có người bạn chăm lo nên tinh thần mới tạm thanh thản trong lòng 1 ít, uất hận về tâm lòng mình đổi với người xung quanh là chân tình nhưng họ quay lưng phủi hết cả và quay ra xúc phạm mình khi mình thất bại, em tưởng mình chết cuối năm 2018 rồi. Có lẽ nhờ mối nhân duyên kỳ lạ với người bạn hiện tại cũng đã quen 9 năm rồi ạ.vậy là em không phải vương phu ích tử luôn cũng hơi buồn trong lòng
Được cảm ơn bởi: Jazz.Nguyen
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Em là người nhúng nhường và chịu đựng khá tốt nhưng 2 năm nayem bị người ta phá mình hoài gặp phải hạng trong công việc k bắt lỗi mình được thế là làm trò tiểu nhân như côn đồ ngoài đường để phá đồ đạc cá nhân của mình em chịu k được nên nghỉ việc tức quá nên lên mạng chửi rủa tụi gian manh đó rồi bỏ việc xin chỗ khác, em k ngờ về nhà cũng bị anh em họ hàng trong nhà nói sốc xỉa xói, trước đây k có thái độ đó từ khi em thất bại đến giờ nó mỉa mai kiếm chuyện hoài, thù trong giặc ngoài vay tứ phía
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Tealightdalat
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

evans đã viết: 07:28, 01/07/19 Em là người nhúng nhường và chịu đựng khá tốt nhưng 2 năm nayem bị người ta phá mình hoài gặp phải hạng trong công việc k bắt lỗi mình được thế là làm trò tiểu nhân như côn đồ ngoài đường để phá đồ đạc cá nhân của mình em chịu k được nên nghỉ việc tức quá nên lên mạng chửi rủa tụi gian manh đó rồi bỏ việc xin chỗ khác, em k ngờ về nhà cũng bị anh em họ hàng trong nhà nói sốc xỉa xói, trước đây k có thái độ đó từ khi em thất bại đến giờ nó mỉa mai kiếm chuyện hoài, thù trong giặc ngoài vay tứ phía
Phải chịu thôi bạn , nhường nhịn , chịu đựng để giúp bạn hạn chế đi thôi , hôm lâu mình có coi 1 ls chị nào ấy trên đây , k nhớ ,mh cũng nhìn thấy tình trạng y xì b, mà chị ấy bảo chả làm gì cả nhưng vẫn bị vu vạ, giowf b biết số mh hay bị ngta kiếm cớ gây hấn thì nên tìm cách né và đối phó thôi, b đi làm chỗ khác cũng sẽ gặp tình trạng như vậy đấy, mình phải cân nhắc và lựa cách xử lý tình huống , chứ b mà bốp chát phát là bị ra góc liền :(
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Còn quý nhân nào không ạ... Cho em vài lời ạ., em có suy nghĩ đi xuất khẩu lao động không biết có an yên được không nữa, em thấy ở Việt Nam be tat quá
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”