HẬU VẬN CỦA BẠN CÓ KHỞI SẮC ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: HẬU VẬN CỦA BẠN CÓ KHỞI SẮC ???

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

Dạ, mong anh xem dùm cung THÂN và cho em ít lời khuyên về định hướng cuộc sống sau này với nhé.

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

minhgbc đã viết: 16:01, 14/07/19 Cho e xin hỏi hậu vận với ạ , em xin cảm ơn.
lúc xem tướng cho bạn , tôi đã nói là bạn có khí chất có nhà cửa mà , chẳng qua là đai hạn 26-35 tuổi có đia không nên khó khăn

lá này nên theo nghiệp đầu bếp , y khoa , thực phẩm , dịch tể thú y , hoặc kỹ thuật cao cấp liên quan tới điện tử lập trình B-)
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

nguyenhuy đã viết: 23:05, 14/07/19 Xem giùm em với ạ. Từ 23t tới nay vất vả bôn ba lắm
Hình ảnh
lá này mệnh thì đẹp mà hâu vận chán quá giá có con triệt tuần ở thân thì khác rồi

lá này nên theo các ngành công nghiệp tái chế vật liệu , đai kỵ theo các ngành nghề phát ngôn giao tiếp hay hùn hạp chứng khoán tiền ảo đụng tới nhiều tiền

lá này mà được đi xuất khẩu lao động thì sẽ kiếm nhiều tiền , có số xuất ngoại
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

thachcamdang đã viết: 16:20, 15/07/19
nguyenhuy đã viết: 23:05, 14/07/19 Xem giùm em với ạ. Từ 23t tới nay vất vả bôn ba lắm
Hình ảnh
lá này mệnh thì đẹp mà hâu vận chán quá giá có con triệt tuần ở thân thì khác rồi

lá này nên theo các ngành công nghiệp tái chế vật liệu , đai kỵ theo các ngành nghề phát ngôn giao tiếp hay hùn hạp chứng khoán tiền ảo đụng tới nhiều tiền

lá này mà được đi xuất khẩu lao động thì sẽ kiếm nhiều tiền , có số xuất ngoại
Cảm ơn Bác. Em chưa tới hậu vận mà đã thấy chán rồi
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

thachcamdang đã viết: 16:02, 15/07/19
minhgbc đã viết: 16:01, 14/07/19 Cho e xin hỏi hậu vận với ạ , em xin cảm ơn.
lúc xem tướng cho bạn , tôi đã nói là bạn có khí chất có nhà cửa mà , chẳng qua là đai hạn 26-35 tuổi có đia không nên khó khăn

lá này nên theo nghiệp đầu bếp , y khoa , thực phẩm , dịch tể thú y , hoặc kỹ thuật cao cấp liên quan tới điện tử lập trình B-)
e làm kỹ sư xây dựng mất rồi thầy ạ, thế có ảnh hưởng gì đến lá số không thầy... mà em đang định đi Nhật để làm .. thầy xem có tốt không thầy. Em xin cảm ơn nhiều.
Đầu trang

chuthanhhai11111996
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chuthanhhai11111996 »

Anh xem giúp em với:
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huynhcv4743
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huynhcv4743 »

Nhờ a xem giúp e
Hình ảnh
Đầu trang

FallDaisy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi FallDaisy »

thachcamdang đã viết: 21:28, 13/07/19 - CUNG THÂN : tương trưng cho hâu vận từ 30 tuổi trở đi

chính tinh m , v , đ , trợ tinh : khoa , khôi , việt , tả hữu , hóa lộc , lộc tồn

sát tinh : 8 sát tinh tốt nhất không ở cung thân hoặc các cung tam hợp nhị hợp xung chiếu , hoặc sát tinh đắc đạo ...sát tinh hãm là chât vật nhiều gian nan ..dù có sao giải cũng phải nỗ lực mất thời gian

- tuần triệt cũng là 1 trở ngại khá lớn nếu dán cung thân
Anh xem hậu vận e thế nào với ạ? Chứ tiền vận vất vả, tình duyên lận đận quá ạ :(
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

huynhcv4743 đã viết: 17:20, 15/07/19 Nhờ a xem giúp e
Hình ảnh
lá này mệnh đẹp đi xuất ngoại tốt , còn cái thân nhìn cũng hơi khó khăn nhưng sẽ không sao , đáng lo là cung điền ... bị các sao sát tinh bắn phá
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

FallDaisy đã viết: 20:31, 15/07/19
thachcamdang đã viết: 21:28, 13/07/19 - CUNG THÂN : tương trưng cho hâu vận từ 30 tuổi trở đi

chính tinh m , v , đ , trợ tinh : khoa , khôi , việt , tả hữu , hóa lộc , lộc tồn

sát tinh : 8 sát tinh tốt nhất không ở cung thân hoặc các cung tam hợp nhị hợp xung chiếu , hoặc sát tinh đắc đạo ...sát tinh hãm là chât vật nhiều gian nan ..dù có sao giải cũng phải nỗ lực mất thời gian

- tuần triệt cũng là 1 trở ngại khá lớn nếu dán cung thân
Anh xem hậu vận e thế nào với ạ? Chứ tiền vận vất vả, tình duyên lận đận quá ạ :(
Hình ảnh

nhìn cái mệnh thân tài quan này mà nghèo , thân là hâu vận đó , quá sướng , từ 23 tuổi trở đi là đỡ rồi ,

do đai vận lúc trẻ có sao xấu nên cực
Được cảm ơn bởi: FallDaisy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”