HẬU VẬN CỦA BẠN CÓ KHỞI SẮC ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: HẬU VẬN CỦA BẠN CÓ KHỞI SẮC ???

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

chuthanhhai11111996 đã viết: 16:58, 15/07/19 Anh xem giúp em với:
Hình ảnh
lá này hậu vận đi đâu xa phải thận trọng. sẽ gặp chướng ngại vật hay tai nạn , trục trặc bất ngờ
Đầu trang

chuthanhhai11111996
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chuthanhhai11111996 »

thachcamdang đã viết: 16:28, 16/07/19
chuthanhhai11111996 đã viết: 16:58, 15/07/19 Anh xem giúp em với:
Hình ảnh
lá này hậu vận đi đâu xa phải thận trọng. sẽ gặp chướng ngại vật hay tai nạn , trục trặc bất ngờ
Anh ơi trục trặc có phải do kình dương với thiên hình hãm trong tam hợp không ạ?
A xem giúp em đường tình duyên với lại hạn năm nay với ạ,
Năm nay em đã đi viện 3 lần rồi không biết từ giờ đến cuối năm còn hạn gì không ạ, với lại tình duyên lận đận quá.
Cung phu thê của em có kình dương với thiên hình hãm thế kia, cung phúc đức có cự môn hãm có phải xấu quá không ạ? A giải đáp giúp e với.
Đầu trang

ndtu91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ndtu91 »

ndtu91 đã viết: 22:28, 14/07/19 Xem giúp e với, 30 t rồi mà chưa đâu vào đâu
Hình ảnh
A Thach xem giúp e với
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

lobangtho91 đã viết: 22:12, 13/07/19
thachcamdang đã viết: 21:28, 13/07/19 - CUNG THÂN : tương trưng cho hâu vận từ 30 tuổi trở đi

chính tinh m , v , đ , trợ tinh : khoa , khôi , việt , tả hữu , hóa lộc , lộc tồn

sát tinh : 8 sát tinh tốt nhất không ở cung thân hoặc các cung tam hợp nhị hợp xung chiếu , hoặc sát tinh đắc đạo ...sát tinh hãm là chât vật nhiều gian nan ..dù có sao giải cũng phải nỗ lực mất thời gian

- tuần triệt cũng là 1 trở ngại khá lớn nếu dán cung thân
Nhờ xem hậu vận, tiền vận em lận đận quá bác oi :=.=
Hình ảnh
LÁ NÀY lúc nào cũng than thân , NHÌN LÁ SỐ SƠ AI CŨNG NGHĨ SƯỚNG NHƯNG NHÌN KỸ MỚI THẤY KHÔNG SƯỚNG TÝ NÀO

thứ nhất là không có tuần triệt

thứ 2 : không có sát tinh hỏa linh đắc đạo vị trí ngọ cung

thứ 3 : theo thế nhị hợp các sao cung mùi luôn chiếu qua cung ngọ : thiên hình thái tuế chiếu qua

thứ 4 : có song hao ở vị trí mệnh thân

mênh là trước 30 tuổi : thân là sau 30 tuổi .. mệnh thân nằm chung với nhau hứng chịu các kết cục xấu như trên

- kết luận : chủ số lúc 4-14 tuổi bị đau bênh nặng thập tử nhất sinh hoặc bị tai nạn phải mổ xẻ

lớn lên cũng hay bị tai nạn bất ngờ , tướng tá ốm choắt lùn .... khá nóng tính cô kỵ khó gần .... và cũng dễ bị thị phi chơi xấu chèn ép .... bị đưa vào thế phải làm những việc mà mình không muốn làm , vô tội nhưng vẫn bị phạt
Được cảm ơn bởi: minhgbc
Đầu trang

FallDaisy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi FallDaisy »

thachcamdang đã viết: 12:09, 16/07/19
FallDaisy đã viết: 20:31, 15/07/19
thachcamdang đã viết: 21:28, 13/07/19 - CUNG THÂN : tương trưng cho hâu vận từ 30 tuổi trở đi

chính tinh m , v , đ , trợ tinh : khoa , khôi , việt , tả hữu , hóa lộc , lộc tồn

sát tinh : 8 sát tinh tốt nhất không ở cung thân hoặc các cung tam hợp nhị hợp xung chiếu , hoặc sát tinh đắc đạo ...sát tinh hãm là chât vật nhiều gian nan ..dù có sao giải cũng phải nỗ lực mất thời gian

Anh xem hậu vận e thế nào với ạ? Chứ tiền vận vất vả, tình duyên lận đận quá ạ :(
Hình ảnh

nhìn cái mệnh thân tài quan này mà nghèo , thân là hâu vận đó , quá sướng , từ 23 tuổi trở đi là đỡ rồi ,

do đai vận lúc trẻ có sao xấu nên cực
Vậy là hậu vận tốt hả anh? đại vận cung Phúc này e vẫn vất vả lắm ấy ạ, nhưng mà mầy năm cuối đại vận thì cũng xem như có thành quả :-?
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

thachcamdang đã viết: 10:23, 17/07/19
lobangtho91 đã viết: 22:12, 13/07/19

Nhờ xem hậu vận, tiền vận em lận đận quá bác oi :=.=
Hình ảnh
LÁ NÀY lúc nào cũng than thân , NHÌN LÁ SỐ SƠ AI CŨNG NGHĨ SƯỚNG NHƯNG NHÌN KỸ MỚI THẤY KHÔNG SƯỚNG TÝ NÀO

thứ nhất là không có tuần triệt

thứ 2 : không có sát tinh hỏa linh đắc đạo vị trí ngọ cung

thứ 3 : theo thế nhị hợp các sao cung mùi luôn chiếu qua cung ngọ : thiên hình thái tuế chiếu qua

thứ 4 : có song hao ở vị trí mệnh thân

mênh là trước 30 tuổi : thân là sau 30 tuổi .. mệnh thân nằm chung với nhau hứng chịu các kết cục xấu như trên

- kết luận : chủ số lúc 4-14 tuổi bị đau bênh nặng thập tử nhất sinh hoặc bị tai nạn phải mổ xẻ

lớn lên cũng hay bị tai nạn bất ngờ , tướng tá ốm choắt lùn .... khá nóng tính cô kỵ khó gần .... và cũng dễ bị thị phi chơi xấu chèn ép .... bị đưa vào thế phải làm những việc mà mình không muốn làm , vô tội nhưng vẫn bị phạt
Số nhọ vãi :-<
Đầu trang

rockngo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rockngo »

Nhờ bạn xem cho cung thân này với! Có đọc sách nào đó thiên đồng can canh kỵ nhất hóa kỵ
Cám ơn bạn
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Mong Bác cho vài lời về hậu vận của mình . Chắc khoảng 2 năm nữa là chính thức bước vào cái cung thân rồi .

Hình ảnh

Xin cám ơn
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

ndtu91 đã viết: 22:28, 14/07/19 Xem giúp e với, 30 t rồi mà chưa đâu vào đâu
Hình ảnh
i am understand , cái thân của bạn nằm ở phúc đức , hành động action của bạn luôn theo chữ phúc thiện , bảo bạn làm chuyện gian thương buôn lậu vũ khí hay hàng trắng , làm chuyện đai gian liều lĩnh hối lộ chăc bạn sẽ không dám

- thứ 2: cung tài thiếu sao tuần triệt thiên không để làm cho thái dương sáng

chỉ có lệch 1 tý thui là đời đã thay đổi , tuy nhiên do bạn đã có nhị lộc ở cung tài và nhị hợp kiểu cung tị lo cho cung thân nên các sao tị chiếu qua , tuy không phải triệu phú nhưng cuộc đời này cũng rất khấm khá , sẽ có xe @ hoặc SH 150 i để đi ..cam đoan là bạn có
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Quan Nguyen đã viết: 16:31, 17/07/19

Mong Bác cho vài lời về hậu vận của mình . Chắc khoảng 2 năm nữa là chính thức bước vào cái cung thân rồi .

Hình ảnh

Xin cám ơn
hậu vận của ông bác là ở cung di đó đi xa thường xuyên , xuất ngoại khá tốt , lá này có duyên với đàn bà người phương xa nhất là đàn bà ngoại quốc

- ông bác hình như lở dỡ đường tình duyên và hôn nhân ...

- ông bác xài tiền khá hà tiện quá kỹ đến nỗi bủn xỉn từng đồng , 1 phần vì tiền ông bác kiếm ra khá khó khăn :-&
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”