Lá số người phụ nữ bị sát hại tại chung cư Royal City?.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Ribi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số người phụ nữ bị sát hại tại chung cư Royal City?.

Gửi bài gửi bởi Ribi »

nguvat đã viết: 10:37, 07/11/17 "Con người ta, cái gì biết rồi thì cho là tầm thường. Nhưng khi chưa biết thì tò mò... muốn biết.

Sinh 81, 36t, đã li hôn; làm gì để mua được nhà ở chung cư cao cấp Hn?, xài điện thoai Vertu... Dụ được trai đẹp, làm đồ chơi?...

Đó là những câu hỏi mà người bình thường nào cũng phải đặt ra.

Đừng nói là nghiên cứu mệnh lý."
Bởi vậy dù bạn có là Vạn Thông có nghiên cứu mệnh lý thì vĩnh viễn cũng chỉ là hạng cửu lưu thuật sĩ mạt hạng mà thôi. Ngu chưa cần biết như thế nào nhưng sao Thông biết đây là lá số của người ta mà đem ra chém bậy chém bạ. Đầu số mà có nhưng người nghiên cứu có tâm địa như bạn thì cực kỳ đáng xấu hổ. Đừng nghĩ là mình đọc một vài quyển sách rồi hợm mình, rồi nói linh tinh nhất là những gì mình chưa biết đúng sai.
Trc đây mìn đã nhìu lần góp ý dới bác Thông... nhưng vẫn ko thay đổi. Cũng là đang tiếc !!!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Ribi đã viết: 21:55, 07/11/17
nguvat đã viết: 10:37, 07/11/17 "Con người ta, cái gì biết rồi thì cho là tầm thường. Nhưng khi chưa biết thì tò mò... muốn biết.

Sinh 81, 36t, đã li hôn; làm gì để mua được nhà ở chung cư cao cấp Hn?, xài điện thoai Vertu... Dụ được trai đẹp, làm đồ chơi?...

Bởi vậy dù bạn có là Vạn Thông có nghiên cứu mệnh lý thì vĩnh viễn cũng chỉ là hạng cửu lưu thuật sĩ mạt hạng mà thôi. Ngu chưa cần biết như thế nào nhưng sao Thông biết đây là lá số của người ta mà đem ra chém bậy chém bạ. Đầu số mà có nhưng người nghiên cứu có tâm địa như bạn thì cực kỳ đáng xấu hổ. Đừng nghĩ là mình đọc một vài quyển sách rồi hợm mình, rồi nói linh tinh nhất là những gì mình chưa biết đúng sai.
Trc đây mìn đã nhìu lần góp ý dới bác Thông... nhưng vẫn ko thay đổi. Cũng là đang tiếc !!!
Tôi tin lá số này là chính xác bác ạ. Thái tuế mà đi với song lộc gặp không kiếp hãm, tuần triệt, kình đà linh hoả. Thân mệnh đương số này đóng ko vững nên chết là ko tránh đc.
Mệnh đương số có cách thiên phủ đi với thiên không ứng với câu phú "thiên phủ tối kỵ không tinh" "hạng gái đào hồng gặp hạn không kiếp lục sát là hạn bị thất tiết, bị đàn ông lợi dụng, lừa tình, nặng thì bị người tình giết chết" hạng gái dâm dục giả tạo như vậy chết cũng đáng đời. Hạng đàn bà dâm ô như vậy chết ngập trong nước bọt của thiên hạ. Hạn 36-46 được trời cho giàu có như vậy rồi, mà ko biết làm từ thiện, sống ăn chơi hưởng lạc nên không kiếp nó ra tay lấy lại hết thôi.

Đôi lời lạm bàn. Mỗi người một ý. Tôi thấy bác gay gắt với chủ topic quá rồi
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

ĐỗVạnThông đã viết: 15:25, 03/11/17 Hình ảnh
Phúc đức Tham Lang hãm dính Linh xương đà kỵ,cung Phúc vừa giáp vừa nhị hợp cung Điền Trạch,2 cung này thông nhau do có Tuần.Cung Điền lại có Hỏa tinh hãm,địa không hãm.Đại vận cung Điền rất xấu.Mệnh Liêm Phủ miếu địa,Thân Tử vi miếu địa mà vẫn ko qua nổi đại vận này.(Lá số này ko rõ chính xác ngày giờ không?)
Ca sĩ Trần Lập nếu đúng giờ Dần ngày 12/12/1974 thì mệnh VCD,cũng không qua nổi khi đi qua đại vận Sửu quá nhiều sát tinh:Tả phù hữu bật ở cung Sửu cũng hùa theo nhóm sát tinh này.
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 22:05, 07/11/17
Ribi đã viết: 21:55, 07/11/17

Tôi tin lá số này là chính xác bác ạ. Thái tuế mà đi với song lộc gặp không kiếp hãm, tuần triệt, kình đà linh hoả. Thân mệnh đương số này đóng ko vững nên chết là ko tránh đc.
Mệnh đương số có cách thiên phủ đi với thiên không ứng với câu phú "thiên phủ tối kỵ không tinh" "hạng gái đào hồng gặp hạn không kiếp lục sát là hạn bị thất tiết, bị đàn ông lợi dụng, lừa tình, nặng thì bị người tình giết chết" hạng gái dâm dục giả tạo như vậy chết cũng đáng đời. Hạng đàn bà dâm ô như vậy chết ngập trong nước bọt của thiên hạ. Hạn 36-46 được trời cho giàu có như vậy rồi, mà ko biết làm từ thiện, sống ăn chơi hưởng lạc nên không kiếp nó ra tay lấy lại hết thôi.

Đôi lời lạm bàn. Mỗi người một ý. Tôi thấy bác gay gắt với chủ topic quá rồi
Tôi thì nghi ngờ đây là lá số của bạn hay của ai đó. Giống lắm. Sao bạn lại khẳng định đây là lá số đúng? Bạn đẻ ra họ hoặc đỡ đẻ cho họ nhiều khi còn sai mà? Không hiểu.
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Park Hang -seo không được tặng quà, thì có trời mới biết lá số. Nhưng đã nhận quà thì hạn lưu Lộc. Nói vậy thôi, tin hay không là quyền của mỗi người, việc gì phải gay gắt.
Được cảm ơn bởi: Phanh phành phạch, Answer
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Nữ vong nhân này và một anh phi công rơi máy bay ở Anh cũng gần thời điểm, có cách gọi là giác sát.

Giác sát là ví dụ bát tự bạn có Sửu, có Mão, mà không có Dần.
Được cảm ơn bởi: Answer
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”