Lá số của đạo sĩ , người có căn , ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lá số của đạo sĩ , người có căn , ...

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Xin chào các vị tiên sinh trên diễn đàn , hôm nay tại hạ xin lập topic giao lưu những lá số có căn , các cách cục mà các vị đã từng nghiệm lý ở ngoài
những cách cục của những người là đạo sĩ , người có căn cơ , người có căn tu
tự bản thân tại hạ cũng nghiệm lý ở ngoài , trước tiên là xem tướng , sau đó xem số
nhưng vẫn chưa rõ , tường tận một cách chi tiết để xem được ( một kiếp trước nào đó ) của người khác trên lá số là gì
ví dụ như tử vi cư tý tại dã cô quân hội không kiếp thiên không hoa cái là người xuất thế , cơ nguyệt đồng lương có cơ lương tại mệnh tam hoá nghiên cứu về tôn giáo huyền học , đào không cô quả ,...
mong quý vị có thể chia sẻ những trường hợp , những câu chuyện của bản thân đã từng trải qua để mọi người trên diễn đàn có thể học hỏi thêm
cám ơn thật nhiều
Được cảm ơn bởi: Andre, Ariance
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số của đạo sĩ , người có căn , ...

Gửi bài gửi bởi Andre »

Tui thấy mấy người lận đận tình duyên hay nghĩ đến chuyện tu hành lắm. Hi hi
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

thuanduongbattu đã viết: 12:33, 23/07/19 Xin chào các vị tiên sinh trên diễn đàn , hôm nay tại hạ xin lập topic giao lưu những lá số có căn , các cách cục mà các vị đã từng nghiệm lý ở ngoài
những cách cục của những người là đạo sĩ , người có căn cơ , người có căn tu
tự bản thân tại hạ cũng nghiệm lý ở ngoài , trước tiên là xem tướng , sau đó xem số
nhưng vẫn chưa rõ , tường tận một cách chi tiết để xem được ( một kiếp trước nào đó ) của người khác trên lá số là gì
ví dụ như tử vi cư tý tại dã cô quân hội không kiếp thiên không hoa cái là người xuất thế , cơ nguyệt đồng lương có cơ lương tại mệnh tam hoá nghiên cứu về tôn giáo huyền học , đào không cô quả ,...
mong quý vị có thể chia sẻ những trường hợp , những câu chuyện của bản thân đã từng trải qua để mọi người trên diễn đàn có thể học hỏi thêm
cám ơn thật nhiều
Em tặng bác 1 lá này để nghiệm nhé :) . Người này có căn tứ phủ, căn quan. Có giác quan tâm linh khá mạnh, nhìn thấy được người âm và có thể nghe người âm truyền lời. Tính hơi đồng bóng, rất tốt bụng và nhiệt tình, trước khi ra trình tứ phủ thì hay gặp đen đủi trong công việc. Sau khi ra trình thấy cuộc sống dễ dàng, thuận lợi hơn.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, 12010277, Tealightdalat, thuanduongbattu, cự nhật không kiếp, Tế công đa sự
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Andre đã viết: 13:32, 23/07/19 Tui thấy mấy người lận đận tình duyên hay nghĩ đến chuyện tu hành lắm. Hi hi
Tui thấy để tu hành cũng khó lắm , để có duyên xuất gia họ phải tu rất rất nhiều kiếp trước , phải có rất nhiều phước mới xuất gia được
Mà tui cũng thấy những người lận đận tình duyên cũng có rất nhiều kiểu , có người bị nghiệp ái nặng , có người vốn dĩ có cũng như không , có người gieo một nhân xấu gì đó với một người nào đó ở một kiếp nào đó nên kiếp này họ bị người khác làm khổ lại
Cho nên tui thấy ai cũng nên tu tâm hết cả >:D<
Được cảm ơn bởi: Ne0, alviss888
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

thuanduongbattu đã viết: 16:06, 23/07/19
Andre đã viết: 13:32, 23/07/19 Tui thấy mấy người lận đận tình duyên hay nghĩ đến chuyện tu hành lắm. Hi hi
Tui thấy để tu hành cũng khó lắm , để có duyên xuất gia họ phải tu rất rất nhiều kiếp trước , phải có rất nhiều phước mới xuất gia được
Mà tui cũng thấy những người lận đận tình duyên cũng có rất nhiều kiểu , có người bị nghiệp ái nặng , có người vốn dĩ có cũng như không , có người gieo một nhân xấu gì đó với một người nào đó ở một kiếp nào đó nên kiếp này họ bị người khác làm khổ lại
Cho nên tui thấy ai cũng nên tu tâm hết cả >:D<
Bác xem tui có duyên tu hành không vậy? Có cần lá số không ạ?
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Nhưng mà tui đã được kiểm chứng một người tu hành theo Phật Pháp từ khi còn trẻ ( chưa có gia đình) đã xuất gia ấy. Con cháu của họ đến nay được hưởng phúc lộc đến đời thứ 3 rồi. Phước báu quý lắm.
Được cảm ơn bởi: alviss888
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Andre đã viết: 16:18, 23/07/19 Nhưng mà tui đã được kiểm chứng một người tu hành theo Phật Pháp từ khi còn trẻ ( chưa có gia đình) đã xuất gia ấy. Con cháu của họ đến nay được hưởng phúc lộc đến đời thứ 3 rồi. Phước báu quý lắm.
Ừ , cái này tui công nhận vì cũng được chứng thực ở ngoài đó hehe , người cháu ngoại được hưởng phước nhiều :)
Bác có thể đăng lá số lên đây để mọi người cùng nghiệm lý , tui không dám nói có hay không dù tui biết rất nhiều người là phật tử , lá số của họ , có người ( không , có thể , sẽ ) xuất gia sau này
Được cảm ơn bởi: alviss888
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

thuanduongbattu đã viết: 16:40, 23/07/19
Andre đã viết: 16:18, 23/07/19 Nhưng mà tui đã được kiểm chứng một người tu hành theo Phật Pháp từ khi còn trẻ ( chưa có gia đình) đã xuất gia ấy. Con cháu của họ đến nay được hưởng phúc lộc đến đời thứ 3 rồi. Phước báu quý lắm.
Ừ , cái này tui công nhận vì cũng được chứng thực ở ngoài đó hehe , người cháu ngoại được hưởng phước nhiều :)
Bác có thể đăng lá số lên đây để mọi người cùng nghiệm lý , tui không dám nói có hay không dù tui biết rất nhiều người là phật tử , lá số của họ , có người ( không , có thể , sẽ ) xuất gia sau này
Tui được kiểm chứng đây là đời thứ 3 rồi nên lá số chắc được chôn với người này rồ. Còn về lá số con cháu thì tui không rõ.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Tui thấy tìm. Lá số của đạo sĩ và người đã tu rồi là hơi bị khó vì họ đã không mang thế tục từ lâu rồi. Tui còn tưởng pic này lập ra để dự đoán xem ai sẽ là người tiếp theo dứt khỏi hồng trần, bước vào chốn thiền môn thanh tịnh chứ. [-O<
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

ThichDocSach
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThichDocSach »

Những cách mộ đạo, tu hành, ưa làm việc Thiện, thì có những sao Thiên Quan, Thiên Phúc, Cô Thần, Quả Tú, Thiên Không, Thanh Long, Hoa Cái, Thiên Riêu, Thiên Đức, Nguyệt Đức, Long Đức, Phúc Đức.
Được cảm ơn bởi: Andre, thalag, Ne0, vn007, Suỵt Suỵt, coco87
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”