Số này có lám kinh doanh được ko ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Số này có lám kinh doanh được ko ?

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Tên đã viết: 22:07, 24/07/19 kinh mong moi nguoi xem giúp em có làm kinh doanh được ko ?

Hình ảnh

Kinh doanh ăn uống.
Được cảm ơn bởi: Tên
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Lá sô này k nên kinh doanh,nên theo nghiêp cha ông mà phat huy sở trường sẻ nôi danh.khả năng kiêm tiên rât tôt,nhưng cũng ẩn chứa nhiêu rủi ro,có thê vi đâu tư sai lầm mà thât bai.
Được cảm ơn bởi: Tên, Nguyenmet16
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

Tên đã viết: 13:53, 25/07/19
Triệu nhân đã viết: 12:55, 25/07/19 Lá sô này k nên kinh doanh,nên theo nghiêp cha ông mà phat huy sở trường sẻ nôi danh.khả năng kiêm tiên rât tôt,nhưng cũng ẩn chứa nhiêu rủi ro,có thê vi đâu tư sai lầm mà thât bai.
nhà mình có nghiệp gì đâu mà noi theo , ông bà già thì có mỗi cái khách sạn ,với dãy trọ, tiền bạc èo ọt lắm bác ạ , nghe nhà đất có vẽ sang nhưng nhìn lại chán lắm bác ạ

mình làm bên tự dộng hóa , mới nghĩ việc vì môi trường làm việc gò bó , áp lực , lương ba cọc ba đồng , quanh năm ngày tháng đi hết khu công nghiệp này , đến khu công nghiệp khác , không tỉnh này thì thành phố nọ , tính ra lương ko đử ăn , còn phải bỏ tiền túi bù lỗ ... :(( :(( :((

giờ ko biết tương lai làm gì :(( :((
Minh chủ dạo này ổn ko. Vn đi làm từ năm 2014 tới giờ toàn đủ ăn qua ngày ko nè, mà chưa than
Được cảm ơn bởi: Tên
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

quán cà phê sinh viên ... mở trạm xăng nhỏ nhỏ để phục vụ khác du lich cũng được ... đừng mở gần thành phố... mỡ chỗ giữa giữa gần quê... dễ có khách lai rai hơn gần thành thị

Tuyển thêm mấy em bận váy ngắn :> :> là bảo đảm dễ kiếm khách sộp B-)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”