Lá số của đạo sĩ , người có căn , ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số của đạo sĩ , người có căn , ...

Gửi bài gửi bởi larsion »

thuanduongbattu đã viết: 23:01, 24/07/19 bạn bằng tuổi tui đó , tui là phật tử đây
bạn có ý định tu thiền không , tui theo thiền tông , bạn ở tỉnh nào tui có thể giới thiệu :D
Thứ hai là nếu được bạn có thể kể sơ qua những điều huyền diệu bạn đã gặp không :D
Rê ơi tu theo nam tông đi. Mấy ông thiền tông chán lắm, với nữa bác sĩ nói ngồi nhiều dễ bị trĩ
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Tui định học thiền lâu rồi mà chưa có ai dạy này chú.
Ừ thì cũng không có gì, mấy chuyện tui gặp thì chắc chi liên quan đến bà cô tổ thôi. Chắc vậy. Tui thì Đi học xa nhà mà cứ hễ bố mẹ tui nhắc là tui hắt xì liền à ( cái đấy là tui hắt xì nhiều quá, về nhà hỏi quá đúng thời gian luôn, cả tui gọi điện về là y như rằng mẹ tui bảo vừa nhắc tui xong). Với lại cả tui cũng được báo là có người bảo vệ ấy nên đi ra ngoài mà ai đối xử không tốt với tui là tui thấy người đó hay gặp xui lắm. Ít khi nằm mơ, nếu có mơ thì chắc chỉ mơ thấy đồ ăn vì tối xem nhiều video trên YouTube ý. Tui là đứa chẳng bao giờ mộng mị gì ( kể cả mệt).
Trước có 1 ông thầy vừa nhìn mặt tui là bảo ra ngoài nhiều vong theo,.. Sau đó tui ốm vật vã mấy ngày trời, xong tui niệm Phật đó. Không biết lúc ấy ai bảo gì, cứ niệm Phật thôi. Mà hồi đấy tui mới học cấp 2. Nói chung là cũng nhiều chuyện lạ lắm.
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu, thanh163
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Hình ảnh
Lá số của một bạn được cho là có căn tu đạo giáo , ở ngoài búi tóc củ hành , cũng nghiên cứu huyền học , mong các cao nhân luận đoán
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

chodien
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chodien »

Cách bạn vào youtube gõ thiền tông là có hoặc vào thientong ,com có video nói về giải thoát cách làm sao để giải thoát ! Cách về phật giới !! Cơ hội khó gặp mọi cố gắng nắm lấy nhé.Đừng quên chia sẽ cho mọi người cùng biết nhé $%^^^&
Đầu trang

tuvilyso.vietnam
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuvilyso.vietnam »

Thưa các bác: Em sinh vào cuối giờ Dần, đầu giờ Mão nhưng khi soi 2 lá số tử vi tương ứng với 2 khoảng giờ này thì lại thấy cả 2 lá số đều có phần nghiệm đúng vào cuộc đời của em. Trên diễn đàn này có bác nào giống em không ạ?
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

Các bác xem em có căn tu không. Đi đâu ai cũng bảo cao số.
Hình ảnh
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lucevr đã viết: 10:02, 06/08/19 Các bác xem em có căn tu không. Đi đâu ai cũng bảo cao số.
Hình ảnh
Lá này em thấy cuộc đời nó hông có bằng phẳng đâu , cự môn đã là ám còn có có kình đà hoả linh chiếu về , thân ở mệnh , âm sát ở mệnh luôn , đất la võng nữa
tứ linh cô quả khúc xương khoa lộc quang quý , sát tinh nhiều mà cát tinh cũng nhiều
thiên phúc ở phúc đức thì tốt lắm
Chả biết nghiệp duyên anh như thế nào mà kiếp này lại ra lá số như vậy nữa hehe
Được cảm ơn bởi: Lucevr
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

thuanduongbattu đã viết: 12:04, 06/08/19
Lucevr đã viết: 10:02, 06/08/19 Các bác xem em có căn tu không. Đi đâu ai cũng bảo cao số.
Hình ảnh
Lá này em thấy cuộc đời nó hông có bằng phẳng đâu , cự môn đã là ám còn có có kình đà hoả linh chiếu về , thân ở mệnh , âm sát ở mệnh luôn , đất la võng nữa
tứ linh cô quả khúc xương khoa lộc quang quý , sát tinh nhiều mà cát tinh cũng nhiều
Em chẳng biết nữa. Mẹ em nói em sinh giờ quan sát, còn bố em thì bảo 1 rưỡi đêm. Bác thử xem ls này xem.
Hình ảnh
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lucevr đã viết: 12:09, 06/08/19
Hình ảnh
Em chẳng biết nữa. Mẹ em nói em sinh giờ quan sát, còn bố em thì bảo 1 rưỡi đêm. Bác thử xem ls này xem.
Hình ảnh
Anh có một chị gái ?
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

thuanduongbattu đã viết: 12:33, 06/08/19
Lucevr đã viết: 12:09, 06/08/19

Hình ảnh
Anh có một chị gái ?
Bác phán chuẩn. Bố em thời trẻ ham vui. 😂. Ai cũng biết, cơ mà tại kẻ Nam, người Bắc nên chẳng ai nhận ai.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”