HẬU VẬN CỦA BẠN CÓ KHỞI SẮC ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: HẬU VẬN CỦA BẠN CÓ KHỞI SẮC ???

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

thachcamdang đã viết: 21:28, 13/07/19 - CUNG THÂN : tương trưng cho hâu vận từ 30 tuổi trở đi

chính tinh m , v , đ , trợ tinh : khoa , khôi , việt , tả hữu , hóa lộc , lộc tồn

sát tinh : 8 sát tinh tốt nhất không ở cung thân hoặc các cung tam hợp nhị hợp xung chiếu , hoặc sát tinh đắc đạo ...sát tinh hãm là chât vật nhiều gian nan ..dù có sao giải cũng phải nỗ lực mất thời gian

- tuần triệt cũng là 1 trở ngại khá lớn nếu dán cung thân
Nhờ anh thachcamdang xem giúp hậu vận em có khởi sắc không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

hoavan004 đã viết: 17:51, 26/07/19
thachcamdang đã viết: 21:28, 13/07/19 - CUNG THÂN : tương trưng cho hâu vận từ 30 tuổi trở đi

chính tinh m , v , đ , trợ tinh : khoa , khôi , việt , tả hữu , hóa lộc , lộc tồn

sát tinh : 8 sát tinh tốt nhất không ở cung thân hoặc các cung tam hợp nhị hợp xung chiếu , hoặc sát tinh đắc đạo ...sát tinh hãm là chât vật nhiều gian nan ..dù có sao giải cũng phải nỗ lực mất thời gian

Nhờ anh thachcamdang xem giúp hậu vận em có khởi sắc không ạ?
Hình ảnh
tin chắc thớt đã biết rõ cuộc đời của mình diễn biến ra sao rồi , cứ nhìn các cung khác chiếu về mệnh là hiểu , xe di chuyển khả năng 4 bánh hoặc tay ga phân khối lớn
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Chú xem cho cháu hậu vận cháu có giầu sang phú quý không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

nam001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nam001 »

Bác có thể xem giúp cháu tương lai cháu ntn ko ạ
Cháu vượt trượt khoa cntt đành vào xây dựng theo nguyện vọng mà cháu mông lung quá 😵😵
Hình ảnh
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

Mong bác thachcamdang xem cho thân cách em có hơn mệnh cách không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

abiabu đã viết: 10:59, 07/09/19 Mong bác thachcamdang xem cho thân cách em có hơn mệnh cách không ạ?
Hình ảnh
hậu vận ban ở di , càng lớn tuổi đi ra ngoài thì hay được mời ăn bao ăn , bạn thuộc dạng người phức tạp , suy nghĩ thì cũng hiền lành nhưng hành động thì lại có cái kiểu khôn lỏi tính kế để đi đường vòng .... nhiều khi xài thủ đoạn để vượt mặt người khác

- công việc của bạn không có sự gắn bó 1 chỗ lâu dài , làm cỡ 3 năm rồi nghỉ rồi lại tìm việc khác ,

hâu vận bình thường
Đầu trang

rockngo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rockngo »

Cung mệnh thiên lương hãm, hỏa tinh, kiếp sát đã buồn
Cung thân Thiên đồng hóa kỵ ko biết buồn hơn hay vui hơn tý
Mong bạn cho vài lời, cám ơn bạn(minh post ảnh mà ko hiện nên post kiểu này)

Đầu trang

Tieuviem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tieuviem »

Hình ảnh
E sắp đi xin việc đi làm mong bác xem giúp cho e và cho e ít lời khuyên ạ
Đầu trang

Citylights
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Citylights »

Mệnh ôm cô quả, vất vả gian nan. Mong bác thachcamdang xem giúp hậu vận, em cám ơn rất nhiều.

Hình ảnh
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

thachcamdang đã viết: 16:37, 07/09/19
abiabu đã viết: 10:59, 07/09/19 Mong bác thachcamdang xem cho thân cách em có hơn mệnh cách không ạ?
Hình ảnh
hậu vận ban ở di , càng lớn tuổi đi ra ngoài thì hay được mời ăn bao ăn , bạn thuộc dạng người phức tạp , suy nghĩ thì cũng hiền lành nhưng hành động thì lại có cái kiểu khôn lỏi tính kế để đi đường vòng .... nhiều khi xài thủ đoạn để vượt mặt người khác

- công việc của bạn không có sự gắn bó 1 chỗ lâu dài , làm cỡ 3 năm rồi nghỉ rồi lại tìm việc khác ,

hâu vận bình thường
+ Hậu vận em chưa qua 30 nên chưa thấy ai mời bao ăn cả, trong công việc thì đúng là em phải tính toán làm sao cho trọn vẹn vì làm ở môi trường tiếp xúc nhiều và sếp thì hay soi mói, thay đổi kế hoạch liên tục nên nhiều lúc phải tính toán sao cho chu toàn nhưng thực tế em ko muốn như vậy(khá mệt mỏi)
+ Tính em không xài thủ đoạn để qua mặt người khác, toàn có người khác sử dụng thủ đoạn để lợi dụng mình
+ Công việc hiện tại em mới chỉ làm 1 chỗ chưa chuyển chỗ nào, không biết sau 30 có như anh nói không? Em cảm ơn anh rất nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”