Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Gửi bài gửi bởi larsion »

Cụ rùa đã viết: 20:40, 26/07/19
larsion đã viết: 20:26, 26/07/19
Cụ rùa đã viết: 20:16, 26/07/19

Cũng muốn có mà ko có ai thích ạ.
Ôi em có cái cự môn nó thủ mệnh thì trai nào nó dám nhào vô. Thôi thì bớt nói lại, quan trọng lắm mới mở miệng vài câu thì may ra đỡ dc. Chắc lúc cộc lên cũng là dạng thánh chửi có tiếng tăm một vùng phải ko? ;;)
Anh ơi mọi ng nói em là thánh ít nói đấy ạ :(. Em là kiểu người ngại nói chuyện ấy ạ. Lúc em cộc lên thì em chỉ dám nói vs người quen thân lắm thôi, nhưng những lúc đó thì đúng là không kiểm soát đc lời nói nên hay nói những lời đáng đánh :(
Em ko dám cộc với người bình thường anh ạ. Kiểu như em là người nhát gan ấy :(
Cái chết là cái lúc em cộc ấy tại anh cũng vậy, có ăn có học, thường ngày lời nói đúng nhẹ nhàng từ tốn luôn nhưng cộc lên là chửi nghe mát trời ông địa, chửi tới bên kia tắt đài luôn mà mình vẫn chửi, càng thân quen chửi càng mạnh miệng. Những người như vậy lúc bực lên đi ra chỗ khác xả một mình thôi, đừng lôi kéo hay chia sẻ vs ai hết tại dễ tạo thị phi lắm
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Thiên Đồng ngộ linh mỗi khi hờn ai thì thôi rồi!
Đầu trang

Savastica
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Savastica »

Bạn có cùng tên, cùng ngày, cùng tháng, cùng năm sinh với mình, khác mỗi giờ, bạn sinh 2h sáng mình sinh 2h30 chiều
Ngạc nhiên chưa
Hình ảnh
Mình cũng kiểu tự ti, nóng tính giống bạn :D
Sửa lần cuối bởi Savastica vào lúc 21:10, 26/07/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

larsion đã viết: 20:50, 26/07/19
larsion đã viết: 20:26, 26/07/19

Ôi em có cái cự môn nó thủ mệnh thì trai nào nó dám nhào vô. Thôi thì bớt nói lại, quan trọng lắm mới mở miệng vài câu thì may ra đỡ dc. Chắc lúc cộc lên cũng là dạng thánh chửi có tiếng tăm một vùng phải ko? ;;)
Anh ơi mọi ng nói em là thánh ít nói đấy ạ :(. Em là kiểu người ngại nói chuyện ấy ạ. Lúc em cộc lên thì em chỉ dám nói vs người quen thân lắm thôi, nhưng những lúc đó thì đúng là không kiểm soát đc lời nói nên hay nói những lời đáng đánh :(
Em ko dám cộc với người bình thường anh ạ. Kiểu như em là người nhát gan ấy :(
Cái chết là cái lúc em cộc ấy tại anh cũng vậy, có ăn có học, thường ngày lời nói đúng nhẹ nhàng từ tốn luôn nhưng cộc lên là chửi nghe mát trời ông địa, chửi tới bên kia tắt đài luôn mà mình vẫn chửi, càng thân quen chửi càng mạnh miệng. Những người như vậy lúc bực lên đi ra chỗ khác xả một mình thôi, đừng lôi kéo hay chia sẻ vs ai hết tại dễ tạo thị phi lắm
Càng thân càng mạnh miệng ấy ạ. Cái tính xấu này là em muốn sửa nhất :((
Ngày xanh đã viết: 20:54, 26/07/19 Thiên Đồng ngộ linh mỗi khi hờn ai thì thôi rồi!
Em hờn nhưng quên cũng nhanh chị ạ. Thấy cũng đỡ ạ
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

Savastica đã viết: 21:09, 26/07/19 Bạn có cùng tên, cùng ngày, cùng tháng, cùng năm sinh với mình, khác mỗi giờ, bạn sinh 2h sáng mình sinh 2h30 chiều
Ngạc nhiên chưa
Hình ảnh
Mình cũng kiểu tự ti, nóng tính giống bạn :D
Ôi soulmate đây rồi :))) trùng hợp thế nhỉ, từ nhỏ mình mới cùng lớp với 1 thằng bạn sinh cùng ngày, mà thằng đó bác học lắm, cứ dị dị, làm toán thì chuyên làm cách khác người. Ngoài tên đó ra chưa có ai trùng. Mà cũng tò mò lá số tên đó ghê ._.
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Cụ rùa đã viết: 21:09, 26/07/19

Khó sửa lắm vì nó là cái gốc như vậy rồi. Có là tập cái tính khi bực thì đừng lớn tiếng với ai hết. ĐI ra chỗ có một mình mà xả thôi hoặc cứ theo kiểu thôi kệ. Chứ em là xử tại chỗ hay đi xả với người khác đảm bảo sẽ có thị phi. Cá luôn
Được cảm ơn bởi: Cụ rùa
Đầu trang

Savastica
Chính thức
Chính thức

Cụ rùa đã viết: 21:16, 26/07/19 Ôi soulmate đây rồi :))) trùng hợp thế nhỉ, từ nhỏ mình mới cùng lớp với 1 thằng bạn sinh cùng ngày, mà thằng đó bác học lắm, cứ dị dị, làm toán thì chuyên làm cách khác người. Ngoài tên đó ra chưa có ai trùng. Mà cũng tò mò lá số tên đó ghê ._.
Lá số của thím tốt hơn của tui nhiều
Chia sẻ một chút về cuộc sống hiện tại của thím xem nào :)) có giàu hông :))
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

Savastica đã viết: 21:29, 26/07/19
Cụ rùa đã viết: 21:16, 26/07/19 Ôi soulmate đây rồi :))) trùng hợp thế nhỉ, từ nhỏ mình mới cùng lớp với 1 thằng bạn sinh cùng ngày, mà thằng đó bác học lắm, cứ dị dị, làm toán thì chuyên làm cách khác người. Ngoài tên đó ra chưa có ai trùng. Mà cũng tò mò lá số tên đó ghê ._.
Lá số của thím tốt hơn của tui nhiều
Chia sẻ một chút về cuộc sống hiện tại của thím xem nào :)) có giàu hông :))
Cũng có người xem t sau cũng hơi giàu, cơ mà hiện tại thì nghèo lắm ý :)) T mới ra trường đi làm được 5 tháng rồi. Làm ở chỗ này trái ngành vì t học tiếng Anh, tự nhiên được làm ở một công ty có các anh chị chủ tốt bụng cho t thử các ngành nghề khác nhau ý. Giờ t đang làm song song 2 thứ vừa học hỏi vừa làm. Cảm thấy cũng tốt lắm. Người yêu thì chưa có :))) nhưng cần 1 anh crush hơn :))))
Vì t cũng là người kiểu tự ti ý nên hay lo lắng với suy nghĩ nhiều. Bình thường ngại giao tiếp lắm nhưng từ lúc không nghĩ gì hết mà cứ lao đầu vào, giống như một câu văn t đã đọc được (như kiểu chọn đi làm công việc này) thì cũng thấy mình đạt được 1 điều gì đó. Cơ mà cứ có thời gian mà nghĩ là lại nghĩ vớ vẩn và lo lắng ý :(
Không biết kiểu người như mình thì bao giờ hết cái chứng đấy nhỉ :( Còn c thì thế nào rồi?
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

larsion đã viết: 21:21, 26/07/19
Cụ rùa đã viết: 21:09, 26/07/19

Khó sửa lắm vì nó là cái gốc như vậy rồi. Có là tập cái tính khi bực thì đừng lớn tiếng với ai hết. ĐI ra chỗ có một mình mà xả thôi hoặc cứ theo kiểu thôi kệ. Chứ em là xử tại chỗ hay đi xả với người khác đảm bảo sẽ có thị phi. Cá luôn
Cám ơn anh đã cho em lời khuyên ạ. Nhiều lúc miệng nhanh hơn não anh ạ. Nên nói ra xong là một bầu trời hối hận. :(
Có lẽ em nên học cách xả với không khí :-ss
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

Savastica
Chính thức
Chính thức

Cụ rùa đã viết: 21:46, 26/07/19

Cũng có người xem t sau cũng hơi giàu, cơ mà hiện tại thì nghèo lắm ý :)) T mới ra trường đi làm được 5 tháng rồi. Làm ở chỗ này trái ngành vì t học tiếng Anh, tự nhiên được làm ở một công ty có các anh chị chủ tốt bụng cho t thử các ngành nghề khác nhau ý. Giờ t đang làm song song 2 thứ vừa học hỏi vừa làm. Cảm thấy cũng tốt lắm. Người yêu thì chưa có :))) nhưng cần 1 anh crush hơn :))))
Vì t cũng là người kiểu tự ti ý nên hay lo lắng với suy nghĩ nhiều. Bình thường ngại giao tiếp lắm nhưng từ lúc không nghĩ gì hết mà cứ lao đầu vào, giống như một câu văn t đã đọc được (như kiểu chọn đi làm công việc này) thì cũng thấy mình đạt được 1 điều gì đó. Cơ mà cứ có thời gian mà nghĩ là lại nghĩ vớ vẩn và lo lắng ý :(
Không biết kiểu người như mình thì bao giờ hết cái chứng đấy nhỉ :( Còn c thì thế nào rồi?
Bây giờ t phải đi ngủ rồi mai t nói nhé :))
À mà cái thằng dị dị đó có tên là Nhật Tân không ? vì hồi cấp 2 tui cũng có học chung với 1 đứa cũng sinh cùng ngày như vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”