Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Savastica
Chính thức
Chính thức

Re: Bao giờ em mới hết tự ti ạ :(

Gửi bài gửi bởi Savastica »

Cụ rùa đã viết: 17:58, 27/07/19
Savastica đã viết: 12:45, 27/07/19
Cụ rùa đã viết: 21:16, 26/07/19
Ôi soulmate đây rồi :))) trùng hợp thế nhỉ, từ nhỏ mình mới cùng lớp với 1 thằng bạn sinh cùng ngày, mà thằng đó bác học lắm, cứ dị dị, làm toán thì chuyên làm cách khác người. Ngoài tên đó ra chưa có ai trùng. Mà cũng tò mò lá số tên đó ghê ._.
Tui cũng hơi tò mò về thằng bạn của bà, bà kể 1 chút về nó được không biết đâu nó cùng giờ sinh với tui thì hay phết :))
Nó có cao, gầy không bà?
Tính nó có kiểu lúc thì hài hước, dở dở lúc thì trầm ngâm không
Anh chị em nó có ai bị làm sao không? Có anh chị em dị bào không?
Nó có chuyển nhà nhiều lần không?
Thank you bà nhiều lắm >:D<
Tên này t học cùng nó hồi cấp 1 thôi. Toàn xung phong dơ tay làm cách khác, toàn làm cách dài ngoằng dị dị kiểu bác học nhưng xong sai lè. Thế nên hồi đấy bọn t chả chơi với nó. Trông cứ ngốc ngốc buồn cười sao sao. Giờ thì t chả biết nó ra sao nữa vì chắc đến chục năm rồi chưa có gặp lại. Hồi sinh viên vô tình thấy nick facebook của nó, hình như nó mê anime lắm. Ừ nó cũng gầy, giờ thì t ko rõ nữa. Con người nó cứ toả ra một cái gì đó dị thường ý :))) đi học chuyên đóng thùng nha, không bao giờ giống ng khác ý. Thật ra nó cũng hay hay mà nhưng mà giờ ko gặp lại nữa nên chả biết h nó sao r. Bạn bà có giống thế ko, hay bà có giống thế ko :)))
T thì cũng khác người nhưng kiểu cá tính cơ :)) chắc là khác giờ rồi :))
Được cảm ơn bởi: Cụ rùa
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

Giờ mới phát hiện ra bạn cùng phòng có lá số giống hệt khác một vài phụ tinh :o
Hình ảnh
Bà này thì nói năng sắc sảo, nói rất thẳng, nhưng cũng rất khéo léo. Ở cùng mới biết là bà này ăn nói giỏi.
Mọi người có thể cho em ý kiến về lá số này được không ạ? Bạn cùng phòng này là người chuyên bắt nạt em :)))
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Đặt tên cụ rùa là biết có Thái Tuế Hóa Kị rồi :))
Đầu trang

Cụ rùa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cụ rùa »

hoavan004 đã viết: 13:35, 28/07/19 Đặt tên cụ rùa là biết có Thái Tuế Hóa Kị rồi :))
Cụ rùa là biệt danh của em mọi ng đặt vì làm gì cũng chậm ý ạ. Thái Tuế Hoá Kị theo em được biết thì là ng ngồi lê đôi mách đúng ko ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”