Mỗi tuần một topic 5: TÌNH YÊU SÉT ĐÁNH

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mỗi tuần một topic 5: TÌNH YÊU SÉT ĐÁNH

Gửi bài gửi bởi Stephanie47 »

Ngày xanh đã viết: 22:55, 03/08/19 Tình yêu sét đánh là cách gì?

Thiên tướng là sao nằm trong chòm Thiên phủ, nó luôn nằm o vị trí tam hợp trái của thiên phủ kết thành bộ phủ tướng. Bộ sao này trong vài trường hợp giúp ta đoán được một tình yêu đẹp hay một chuyện tình buồn, kể cả tình yêu sét đánh ngang .... lưng.
Bộ phủ tướng hợp vs bộ tồn tướng phù, cáo phụ, xương khúc ... ( vì sao hợp các bạn đã biết rồi mình ko nhắc lại) nhưng khi đi vs bộ Việt hỏa linh chính là cách tình yêu sét đánh vì thêm Việt tính chất càng mạnh mẽ. Tất nhiên do ảnh hưởng của bộ hỏa linh sẽ gây nên chuyện giận hờn trong tình yêu là chuyện thường tình.

Đặc biệt thiên tướng ở thế tướng binh, tức là bên này thiên tướng đồng cung vs tướng quân bên kia chắc chắn phá quân ôm phục binh. Bên này thương yêu bên kia gắn bó. ( nhớ là ko có kị hình tinh, thị phi tinh)

Càng mạnh hơn nữa nếu thêm đào hoa đi vs thiên việt tạo ra cách đào việt triệt càng hay vì tạo ra cách bộc lộ tình cảm. ( đến nhanh mau trở tay ko kịp )
Bộ đào Việt triệt ko ngại đồng cung vs thiên tướng nếu ko có hung sát tinh, kị hình tinh. Thiên tướng ko hợp vs triệt nhưng lỡ co triệt đồng cung mà ko có thêm thị phi tinh, sát tinh, kị hình tinh cũng ko đáng ngại vì chuyện tình cảm lộ ra ko ai chê bai chỉ trích cũng chẳng sao.

Vậy bạn nào có cách này hãy tự nghiệm lý xem sao. Hết.
Một chút nghiệm lý. Em thì chưa có mối chính thức nào nhưng mà được người ta bất thình lình thích dù chưa tiếp xúc thì có kha khá rồi bác ạ!
lasotuvi.php?lid=ZAJT9276
Đầu trang

KhatVong84
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi KhatVong84 »

Ngày xanh đã viết: 23:34, 03/08/19
KhatVong84 đã viết: 23:26, 03/08/19 Bác Ngày xanh cho tôi hỏi là:
1.Từ vị trí Thiên Tướng mà nhìn thấy Việt Hoả Linh là thành cách? Đồng cung hoặc hợp, chiếu?
2. Theo tôi biết Khôi Việt ko hợp với Hoả Linh. Như vậy là cách tốt hay xấu? Cho phép tôi đưa lá số của tôi liên quan đến cách Bác vừa đề cập.
Hình ảnh
1. Cơ bản là bộ Việt hỏa linh đi vs tướng ( nhớ ko có ko kiếp kị hình)
2. Khôi Việt ko hợp vs hỏa linh đúng. Nhưng ở đây là sao thiên tướng có thể chấp nhận đc vì tình cảm con người có khi nồng nàng có khi lạnh nhạt , khi giận khi hờn là bình thường, chẳng lẽ chưa nghe tình nồng thắm xuyên qua bao mái tranh ..., nhưng thêm ko kiếp kị hình hình khốc ... là hận tình rồi gây ra họa vì bị bội bạc ...
Bác cho tôi hỏi thêm nhe:
- Tướng Đà Phủ Triệt có phải là cách "mãi là người đến sau không?". (Cái này tôi nghiệm lý)
- Cung Thân của tôi có Phủ Triệt có nghèo, yểu không Bác?
Cám ơn.
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

KhatVong84 đã viết: 14:14, 16/08/19
Ngày xanh đã viết: 23:34, 03/08/19
KhatVong84 đã viết: 23:26, 03/08/19 Bác Ngày xanh cho tôi hỏi là:
1.Từ vị trí Thiên Tướng mà nhìn thấy Việt Hoả Linh là thành cách? Đồng cung hoặc hợp, chiếu?
2. Theo tôi biết Khôi Việt ko hợp với Hoả Linh. Như vậy là cách tốt hay xấu? Cho phép tôi đưa lá số của tôi liên quan đến cách Bác vừa đề cập.
Hình ảnh
1. Cơ bản là bộ Việt hỏa linh đi vs tướng ( nhớ ko có ko kiếp kị hình)
2. Khôi Việt ko hợp vs hỏa linh đúng. Nhưng ở đây là sao thiên tướng có thể chấp nhận đc vì tình cảm con người có khi nồng nàng có khi lạnh nhạt , khi giận khi hờn là bình thường, chẳng lẽ chưa nghe tình nồng thắm xuyên qua bao mái tranh ..., nhưng thêm ko kiếp kị hình hình khốc ... là hận tình rồi gây ra họa vì bị bội bạc ...
Bác cho tôi hỏi thêm nhe:
- Tướng Đà Phủ Triệt có phải là cách "mãi là người đến sau không?". (Cái này tôi nghiệm lý)
- Cung Thân của tôi có Phủ Triệt có nghèo, yểu không Bác?
Cám ơn.
Tướng khôi Đà người tình lỡ, người tình muộn. Phủ triệt tại cung an thân nếu thời bình ko có sát tinh xâm phạm ko sợ, nhưng khi đi chiến đấu thì dễ bị lộ bị bắn hạ. Bạn SPT giao hội TVL liên quan chi phủ tướng?????! Đi ngang đó gặp hoàn cảnh vậy thoii.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, KhatVong84
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”