Mong có duyên với bác Hungternopil

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong có duyên với bác Hungternopil

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Thanhchau1981 đã viết: 11:38, 11/08/19 Xin lỗi đã mạn phép vào bài viết của bạn.
Cháu chào bác hungternopil. Bác có thể giúp cháu xem lá số của con trai cháu được không bác?Cháu bé là con lớn rất bướng bỉnh và học chậm . Cháu mong bác chỉ đường. Cháu cám ơn bác

Hình ảnh

Cháu còn bé trai nhỏ nhưng nhanh nhẹn hơn. Không biết sau này hai bé có học lên cao được không. Cháu rất hy vọng được bác chỉ đường. Cháu cám ơn bác nhiều.

Hình ảnh
hi bác, về 2 bé thì nó thế này:
bé lớn Thiên phủ, thái dương, tử vi, thiên tướng đều dính tuần triệt, bị sát tinh đánh phá hoặc hãm. xấu.
có thái âm, tướng ân nên tính ra làm 1 được 2 coi là tạm. đủ sống. việc học hành xương khúc hãm nên đường học cao là khó.
tài vcd đất đế vượng, có thiên không thì không chú trọng lắm tiền bạc, hết lại có nhưng giàu lớn là không.
quan lộc có không kiếp tiểu hao (H) hay đổi việc, làm việc cần mưu mẹo, chộp giật thì nhiều.
cậu lớn thì làm việc nơi nhiều người qua lại, đông khác. nếu mở cửa hàng bán hàng cũng coi là lắm khách, thờ cũng tốt, nahf óc trên dưới nhưng đất đai kém, nhà hay xảy ra cãi vã, ở nơi ồn ào. tích tài sản có nhưng không nhiều. có thể kiếm tiền nhờ cho thuê nhà, cho thuê nhà làm địa điểm kinh doanh.

với bé thứ 2. tử vi ngộ đại không, thiên không. phủ triệt. thái dương ngộ tuần. thái âm ngộ thiên hình. xương khúc hãm. ấn ngộ hình, còn tướng, thiên tướng tạm. cũng như ông anh làm 1 được 1, không được 4,5 để giàu có.
việc học hành cũng không được cao.
cậu thứ 2 kém chuyện kiếm tiền, nên tích cực chỉ bảo để tránh cái nhìn phiến diện, cực đoan về cuộc đời.
cũng có tích cóp về nhà cửa, coi là lắm đất nhiều nhà, lúc đầu khó nhưng sau sẽ dễ. nên tích đức, làm việc chậm mà chắc nếu không dễ dính kiện tụng, hình ngục.
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Hungternopil đã viết: 23:55, 10/08/19 đại tiếu giang hồ, hehe, bài này cũng lâu rồi, nội dung thì vui cũng được, hi hi.

mà đêm xem phim kiếm hiệp có vẻ không hợp nhỉ.
đêm thì phải nghe bài "truy mộng nhân", đêm ngủ cho ngon
https://www.youtube.com/watch?v=AyzufJ5tJNo
Nghe xong lại muốn yêu bác ạ hihi
Kanxi123 đã viết: 00:30, 11/08/19
Chị dâu nhân sâm à... ngồi thẳng lưng lên nhận của đệ một chén đi [-O<
Hihi ngại quá đê. Mình ko pit chém gió. Ko pit nên chém lại sao đây
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

mama mia đã viết: 14:27, 11/08/19
Hungternopil đã viết: 23:55, 10/08/19 đại tiếu giang hồ, hehe, bài này cũng lâu rồi, nội dung thì vui cũng được, hi hi.

mà đêm xem phim kiếm hiệp có vẻ không hợp nhỉ.
đêm thì phải nghe bài "truy mộng nhân", đêm ngủ cho ngon
https://www.youtube.com/watch?v=AyzufJ5tJNo
Nghe xong lại muốn yêu bác ạ hihi
Kanxi123 đã viết: 00:30, 11/08/19
Chị dâu nhân sâm à... ngồi thẳng lưng lên nhận của đệ một chén đi [-O<
Hihi ngại quá đê. Mình ko pit chém gió. Ko pit nên chém lại sao đây
Đời ko có tình yêu là vô nghĩa
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 14:41, 11/08/19 Đời ko có tình yêu là vô nghĩa
Nhờ bác xem giúp em có nên tiến xa hơn với anh này không ạ? A ấy có đạo đức không ạ anh? Có phải là 1 người có trách nhiệm không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

mama mia đã viết: 14:43, 11/08/19
Hungternopil đã viết: 14:41, 11/08/19 Đời ko có tình yêu là vô nghĩa
Nhờ bác xem giúp em có nên tiến xa hơn với anh này không ạ? A ấy có đạo đức không ạ anh? Có phải là 1 người có trách nhiệm không ạ?
Hình ảnh
chắc bạn là số 2 hay là số 1 vậy, lá số này cũng thuộc loại xấu. nếu thông cảm với nhau thì đến với nhau, trong con mắt của người khác anh này thiếu chút đạo đức, nhiều chút thực dụng. anh ta là người bảo thủ,

Nếu mệnh bạn có Thiếu Dương-Thiên Không. Hê hê. Một thái cực trùng xuống khó tránh khỏi khi bạn do dự. Luôn gặp tâm lý căng cứng,luôn lo lắng và suy tư. Mọi việc khi đến cực điểm sẽ như lò xo phản ứng lại tất cả. Bạn dễ tăng cảm xúc và xuống tinh thần rất nhanh. Sự giao thoa về cảm nhận sẽ khiến bạn thay đổi từng phút giây. Bạn có khả năng về nghệ thuật cũng như đam mê về huyền học. Nam thanh mà nữ tú. Tất nhiên cuộc đời bạn sẽ rất thăng trầm để thụ hưởng thi vị cay đắng cuộc đời. - nguồn lê lăng quăng. hehe

nếu xác định chấp nhận những khó khăn trong tính cách, cách cục cuộc sống mà đi với nhau dài dài thì ok. chỉ người điên mới yêu - chưa nghe câu này bao giờ sao? =))

tất nhiên anh này sẽ nói với bạn thích khoản có bầu là cưới, và thích quan hệ trướng hôn nhân, sau đó thì vẫn máu khoản này dù có vợ.
Được cảm ơn bởi: mama mia
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 15:18, 11/08/19 tất nhiên anh này sẽ nói với bạn thích khoản có bầu là cưới, và thích quan hệ trướng hôn nhân, sau đó thì vẫn máu khoản này dù có vợ.
Dạ em cám ơn bác nhiều nak. Lỡ nhờ em xin phép nhờ thêm lần này nữa ạ. Còn a này thì đạo đức ko ạ anh?

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

mama mia đã viết: 15:30, 11/08/19
Hungternopil đã viết: 15:18, 11/08/19 tất nhiên anh này sẽ nói với bạn thích khoản có bầu là cưới, và thích quan hệ trướng hôn nhân, sau đó thì vẫn máu khoản này dù có vợ.
Dạ em cám ơn bác nhiều nak. Lỡ nhờ em xin phép nhờ thêm lần này nữa ạ. Còn a này thì đạo đức ko ạ anh?

Hình ảnh
liêm trinh thì đạo đức mà, ai bảo không đâu, nhưng tình cảm thì là chuyện khác. tả hữu, xương khúc ở mệnh với thê thì chuyện chính chuyên hay không thì không dám khẳng định. thôi cứ thích anh nào thì cưới, cứ nghĩ nhiều làm gì. :))
anh này và bạn gặp nhau có tí mắm tôm cho nó thơm thôi
Được cảm ơn bởi: mama mia
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 15:40, 11/08/19 liêm trinh thì đạo đức mà, ai bảo không đâu, nhưng tình cảm thì là chuyện khác. tả hữu, xương khúc ở mệnh với thê thì chuyện chính chuyên hay không thì không dám khẳng định. thôi cứ thích anh nào thì cưới, cứ nghĩ nhiều làm gì. :))
anh này và bạn gặp nhau có tí mắm tôm cho nó thơm thôi
Dạ vâng. Vì e thấy cuộc sống 1 mình cũng đang rất tốt.. chỉ là vượt qua mọi sự mệt mỏi ui giờ ko mún rước thêm cái gọi là tình yêu vào cho thêm sầu. Bác nói vậy e hiểu ui. Em cám ơn bác nhiều ạ
Đầu trang

Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Stephanie47 »

Bác Hùng hữu duyên giúp em lá này với ạ!
Bạn em đang lênh đênh vô định không biết đi đâu về đâu vì nghề không, tình không ạ?
lasotuvi.php?lid=R8IP4XN1
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Cứ có cảm giác ông Hùng sắp trở thành nơi gửi gắm tâm sự của chị em trên này thì phải. Hùng bán tiên, Tiền thân là Hùng bà tám :)) =)) =))
Ông Hùng cả ông Cự Nhật tính cách hơi bị đặc sắc đấy. =D>
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”