Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Theo lời mẹ e thì e sinh vào giờ tuất nhưng k nhớ chính xác nên có thể giờ sinh bị nhầm lẫn. Mn có thể xem giúp e giờ tuất có phù hợp k hoặc là nó lạc qua 2 giờ kế bên rồi ah. E cám ơn nhiều ah. Đây là vài nét về e.

E cao khoảng 1m75 mặt mũi cũng dễ nhìn. Hồi nhỏ e khó nuôi lắm, bệnh miết, 2014 và 2016 có vào viện nữa. Gđ e có 4 người, ba mẹ với 1 chị nữa. Ba mẹ có chức quyền nhưng suy nghĩ có khoảng cách với e nên cũng ít có nc, chia sẻ nhiều.

Con người e thì nhiều mâu thuẫn bên trong lắm ah. E hay tự ti về những thứ dở hơn người khác, còn chuyện e làm tốt thì nhiều khi e hơi bị chủ quan, tự tin quá. E hay nghĩ về bản thân trước, nhưng cũng thấy vui khi giúp đỡ, nhường nhịn mn điều gì đó. E hay làm theo thói quen, ngại thay đổi nhưng lại thích, cảm thấy hứng thú với những thứ mới mẻ. E thì vô tư k nghĩ ngợi nhưng có chuyện e lại suy nghĩ, tưởng tượng đủ thứ. E thật thà k quen nói dối và nói dối cũng k giỏi. E hay để tâm trạng ảnh hưởng đến cuộc sống. 1 tính xấu nữa là e thấy mình rất lười, thích nhiều thứ mà k đam mê đb 1 thứ gì cả, k cố gắng để đạt dc 1 điều gì hết.

Mn xem nhận xét giúp e nhé. Cám ơn rất nhiều ah 🙂
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

Sogoten123 đã viết: 13:54, 11/08/19
Em nghĩ là lá đầu tiên giờ Tuất. Các bác vào kiểm chứng xem đúng chứ?
Được cảm ơn bởi: Sogoten123
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Cho 1 phiếu lá giờ tuất. Đúng hay sai còn lâu mới biết :))
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Andre đã viết: 15:06, 11/08/19 Cho 1 phiếu lá giờ tuất. Đúng hay sai còn lâu mới biết :))
Lucevr đã viết: 14:16, 11/08/19

1 vote giờ tuất nhá vì 2 đại ka ở trên bầu giờ đó :))
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

larsion đã viết: 17:21, 11/08/19
Andre đã viết: 15:06, 11/08/19 Cho 1 phiếu lá giờ tuất. Đúng hay sai còn lâu mới biết :))
Lucevr đã viết: 14:16, 11/08/19

1 vote giờ tuất nhá vì 2 đại ka ở trên bầu giờ đó :))
Còn tưởng anh bảo hồi nhỏ ốm yếu thế này thì là mệnh VCD rồi, hãy về với đội của anh cơ. :))
Được cảm ơn bởi: larsion, Sogoten123
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

Các bác có thể giải thích cho e sao chọn giờ tuất k ah. E hoang mang quá 😮
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Sogoten123 đã viết: 18:57, 11/08/19 Các bác có thể giải thích cho e sao chọn giờ tuất k ah. E hoang mang quá 😮
Giờ dậu, mệnh VCD coi qua thì có thể đó nhưng phải bị khắc hoặc xa 1 trong 2 trong thân, thêm phá quân cư phụ mẫu đóng tại thìn. Mà thớt thì còn ở vs cả cha mẹ, chỉ là ko thuận thôi.
Giờ hợi, mệnh có âm dương đóng, coi qua chả hợp với cách chú em diễn đạt bản thân xíu nào. Next luôn

Giờ tuất, +1 của má chú em, +2 của 2 thánh phía trên. thôi a bầu cho con chó luôn :))
Được cảm ơn bởi: Andre, Sogoten123, Lucevr
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Muốn biết đúng hay không đăng phát cái ảnh cho cao nhân nhìn mặt nào. Xác nhận coi mặt mũi ưa nhìn, ngang dọc ra sao luôn. Ai biết xem tướng giai đẹp vào góp vui nào. Mà tối chủ nhật lên đây chém gió nghe vẻ hơi phí. :))
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Andre đã viết: 19:23, 11/08/19 Muốn biết đúng hay không đăng phát cái ảnh cho cao nhân nhìn mặt nào. Xác nhận coi mặt mũi ưa nhìn, ngang dọc ra sao luôn. Ai biết xem tướng giai đẹp vào góp vui nào. Mà tối chủ nhật lên đây chém gió nghe vẻ hơi phí. :))
Chỉ sợ đăng lên càng thấy tội người chồng vì lựa chọn sai người thì càng phí hơn :))
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

larsion đã viết: 19:31, 11/08/19
Andre đã viết: 19:23, 11/08/19 Muốn biết đúng hay không đăng phát cái ảnh cho cao nhân nhìn mặt nào. Xác nhận coi mặt mũi ưa nhìn, ngang dọc ra sao luôn. Ai biết xem tướng giai đẹp vào góp vui nào. Mà tối chủ nhật lên đây chém gió nghe vẻ hơi phí. :))
Chỉ sợ đăng lên càng thấy tội người chồng vì lựa chọn sai người thì càng phí hơn :))
Anh bình luận có gì đó hơi lạ ??? :)) :)) :))
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”