Nếu có một cuộc đua về thành công trên con đường thương nghiệp, hai lá số này ai sẽ thắng ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lucevr
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nếu có một cuộc đua về thành công trên con đường thương nghiệp, hai lá số này ai sẽ thắng ạ?

Gửi bài gửi bởi Lucevr »

Vukhuc271 đã viết: 19:33, 11/08/19
Hình như chị không tin tử vi? Xem tử vi chỉ nhằm thỏa mãn tính tò mò của chị? Hay chị đang cố chứng minh tử vi là mê tín là không đúng?
Thôi đạo bất đồng bất tương ngôn. Các bác cứ gây làm gì. =)). Gây nóng giận, buồn bực cho người khác cũng là một cái nghiệp đấy. :-h
Được cảm ơn bởi: Andre, 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nếu có một cuộc đua về thành công trên con đường thương nghiệp, hai lá số này ai sẽ thắng ạ?

Gửi bài gửi bởi Andre »

Lucevr đã viết: 19:43, 11/08/19
Hình như chị không tin tử vi? Xem tử vi chỉ nhằm thỏa mãn tính tò mò của chị? Hay chị đang cố chứng minh tử vi là mê tín là không đúng?
Thôi đạo bất đồng bất tương ngôn. Các bác cứ gây làm gì. =)). Gây nóng giận, buồn bực cho người khác cũng là một cái nghiệp đấy. :-h
Đồng ý luôn, thôi tui đi ra đây. Chào chị. :-h
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Andre đã viết: 19:44, 11/08/19

Tối chủ nhật ko yêu đương j mà lại lên đây??!
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Ngày xanh đã viết: 19:45, 11/08/19

Bác biết thừa rồi còn hỏi, làm gì có anh nào đâu. Mà bác cho con bú xong rồi hay xuống núi kiếm củi vậy???
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Andre đã viết: 19:47, 11/08/19

Bác biết thừa rồi còn hỏi, làm gì có anh nào đâu. Mà bác cho con bú xong rồi hay xuống núi kiếm củi vậy???

Kiếm người yêu đi rồi cưới, còn trẻ chụp hình cô dâu mới đẹp. Kén quá tới già mới chịu cưới thì ...
Được cảm ơn bởi: Andre, 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Ngày xanh đã viết: 19:54, 11/08/19
Andre đã viết: 19:47, 11/08/19

Kiếm người yêu đi rồi cưới, còn trẻ chụp hình cô dâu mới đẹp. Kén quá tới già mới chịu cưới thì ...
Tôi còn đang đặt cược coi bác có trả lời không đấy. Mà kết quả thì...
Coi ra bác cũng là người...
Thì ... =)) =))
Chắc bác không hiểu đâu, cũng như tui chẳng biết dấu... sau chữ ".thì " của bác là gì. =))
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Vukhuc271 đã viết: 19:36, 11/08/19 Hi anh Larsion,

Em hay ra vào diễn đàn lắm nên hay đọc luận của anh Larsion cho mọi người.

Em cứ tưởng anh Larsion giỏi giang, trí tuệ như thế nào. Hoá ra cái dụng ý của bài viết cũng không nắm được. Rồi nói năng khẩu nghiệp thế anh? Mà thôi, anh cứ nói đi. Thế thì em mới biết được chứ.

Em vẫn chúc những điều tốt đẹp nhất đến với anh nhé!

Cảm ơn anh đã tham gia bình luận.

larsion đã viết: 19:27, 11/08/19 Chồng mệnh VCD có thiên không, lại có âm dương chiếu về. Bonus cung thiên di vs quan lộc bao đẹp. Thân cư quan nữa. Cung phúc VCD nhưng cũng tạm chấp nhận dc. Xem ra ông chồng ngon lành hơn bà vợ nhiều, chắc chưa gặp thời thôi.

Cũng có thể do cung phúc chưa đẹp lắm nên mới bị bà vợ đem lá số ra soi :> Hi vọng chồng ráng nắm người vợ thật bền lâu, chứ chia cách thì vợ lại có cơ hội làm khổ người đàn ông khác ngoài xh :))
Dạ thưa bà chị, em thì nhỏ tuổi hơn chị rồi. Thông minh giỏi gian thì e ko dám nhận đâu cũng ko cao hơn người chồng tiến sĩ đến 1 bậc như chị. Chỉ là thực sự bản thân em nhìn nhận khi đã lấy một ai đó làm người bạn đời thì chắc chắn một đều e sẽ ko soi xét người kia đâu mà cố gắn kéo họ lên theo cái thành công mình đạt được. Tử vi chỉ là dự đoán 60% nhưng gì đến với cuộc đời thôi, còn 40% kia là tùy theo cách ứng xử và quyết định của bản thân.

Còn chuyện chị đăng lá số lên vì mục đích gì thì thôi bản thân chị hiểu rõ nhất. Cái này em ko bàn. Chỉ là anh nhà thân cư quan với cung thê VCD (em cũng vậy), a chưa soi chị thì thôi thì chị lại đem a ra soi thì cũng ngộ. Ko chừng anh cũng có những dự định xa của bản thân nhưng vì chờ đợi chị lết xong ghế nhà trường thì mới dám bung lụa ko chừng
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Vâng, bác đúng :-$

larsion đã viết: 19:57, 11/08/19
Vukhuc271 đã viết: 19:36, 11/08/19 Hi anh Larsion,

Em hay ra vào diễn đàn lắm nên hay đọc luận của anh Larsion cho mọi người.

Em cứ tưởng anh Larsion giỏi giang, trí tuệ như thế nào. Hoá ra cái dụng ý của bài viết cũng không nắm được. Rồi nói năng khẩu nghiệp thế anh? Mà thôi, anh cứ nói đi. Thế thì em mới biết được chứ.

Em vẫn chúc những điều tốt đẹp nhất đến với anh nhé!

Cảm ơn anh đã tham gia bình luận.

larsion đã viết: 19:27, 11/08/19 Chồng mệnh VCD có thiên không, lại có âm dương chiếu về. Bonus cung thiên di vs quan lộc bao đẹp. Thân cư quan nữa. Cung phúc VCD nhưng cũng tạm chấp nhận dc. Xem ra ông chồng ngon lành hơn bà vợ nhiều, chắc chưa gặp thời thôi.

Cũng có thể do cung phúc chưa đẹp lắm nên mới bị bà vợ đem lá số ra soi :> Hi vọng chồng ráng nắm người vợ thật bền lâu, chứ chia cách thì vợ lại có cơ hội làm khổ người đàn ông khác ngoài xh :))
Dạ thưa bà chị, em thì nhỏ tuổi hơn chị rồi. Thông minh giỏi gian thì e ko dám nhận đâu cũng ko cao hơn người chồng tiến sĩ đến 1 bậc như chị. Chỉ là thực sự bản thân em nhìn nhận khi đã lấy một ai đó làm người bạn đời thì chắc chắn một đều e sẽ ko soi xét người kia đâu mà cố gắn kéo họ lên theo cái thành công mình đạt được. Tử vi chỉ là dự đoán 60% nhưng gì đến với cuộc đời thôi, còn 40% kia là tùy theo cách ứng xử và quyết định của bản thân.

Còn chuyện chị đăng lá số lên vì mục đích gì thì thôi bản thân chị hiểu rõ nhất. Cái này em ko bàn. Chỉ là anh nhà thân cư quan với cung thê VCD (em cũng vậy), a chưa soi chị thì thôi thì chị lại đem a ra soi thì cũng ngộ. Ko chừng anh cũng có những dự định xa của bản thân nhưng vì chờ đợi chị lết xong ghế nhà trường thì mới dám bung lụa ko chừng
Được cảm ơn bởi: Andre, larsion
Đầu trang

Trung03
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trung03 »

Thôi thì kẻ hạ nhân này cũng muốn xàm xí đú 😂😂😂
Em không biết bà chị cao siêu đến đâu nhưng chắc chắn cả 2 vợ chồng chị cao siêu hơn em rồi 😂😂
Em chỉ muốn nói về cái vụ nhiều người nhận xét khả năng lãnh đạo của bà chị thôi. Cá nhân em thì nhiều ít không quan trọng, quan trọng là nhãn quan và dụng ý của người nhận xét cơ. Được sếp hay người đi trước có tài có quyền nhận xét thì hơn cả trăm ngàn lời nhận xét của người bình phàm.
Vậy chúc vợ chồng anh chị đều chạy đua thật nhanh trên con đường quan lộc 😂
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Mình không tin hoàn toàn, nhưng cũng không phải là không tin. Vì khi xem tứ trụ bác Vio và bạn thientuongsuu cũng nói rất đúng về bản thân mình.

Còn tử vi thì mình không thấy mọi người bình luận đúng. Và mình cũng nghe nhiều người trên diễn đàn nói, tử vi giống như thuật toán giản lược, nó sẽ đúng khoảng 70 - 80%. Liệu con số có thật là cao như thế không?

Đúng là bản thân mình vào diễn đàn để thoả mãn tò mò thôi. Mình nói ngay ở đầu topic mà.

Mình muốn được nghe giải thích nhiều hơn là một đám bạn lao vào dạy mình cách sống. Đồng cảm, tát biển đông cùng chồng này nọ, thân cư mệnh này nọ ^:)^ Làm ơn đi, người tự cho mình là đúng là các bạn đấy. [-O< Đôi co với những người tự cho rằng 'người khác tự cho mình là đúng' là một giải pháp tồi. ^:)^ :-$

Cám ơn bạn đã tham gia bình luận.

Được cảm ơn bởi: Andre, Lucevr, HamanoRie
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”