Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Re: Mong các cao nhân tìm giúp mình giờ sinh với

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

vnfaker98 đã viết: 17:56, 12/08/19
Sogoten123 đã viết: 12:51, 12/08/19
Bố mẹ làm nhà nước và có địa vịa?

Bệnh tình mắc phải có liên quan đến vùng kín hay mông, hậu môn?

Năm đi nước ngoài năm tý 2008 hay 2011?
Ngại quá a đoán đúng rồi. Mà e đi hồi 2017 ah.
Được cảm ơn bởi: 12010277, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 21:58, 12/08/19
Sogoten123 đã viết: 17:31, 12/08/19
cự nhật không kiếp đã viết: 16:04, 12/08/19

Anh cũng đồng ý vs chị TNN bên trên, em sinh giờ dậu đó , những cái đẹp đẽ nhất ăn hết ra vẻ ngoài, a ol đt nên k nhìn được hình, đẹp trai đó nhưng kiểu nữ tính, hoặc là nam nhi nhưng tính nữ nhiều :> , chị gái em xinh gái và mặt kiểu dữ tướng ấy, có tướng mạo ấy đúng k? sn 92 à ? Trong 3 giờ này thì giờ dậu học dai dẳng nhất và cũng ốm nhất , cho a hỏi ngoài lề nhé ( họ hàng có nhiều ng làm to k, có hay cãi nhau tay đôi vs mẹ k, sức khỏe kể cho anh 2 bệnh thường gặp nhé ??
Uhm e thấy a nói ngoại hình cũng đúng mà 1000/1000 là e thích con gái nhé ☺️ a rảnh thì ngó mặt xem có hợp giờ sinh k.
Chị e ưa nhìn, mặt bả cũng dữ, mà bả cách e 9 năm lận a ơi.
Họ hàng e k ai làm to đâu, mẹ e thương e lắm k có cãi nhau ah.
Cách đây mấy năm e hay bệnh ở 1 chỗ mà cũng may la hết rồi. A thử đoán coi là chỗ nào ah?
A coi thử lần đầu tiên cũng là duy nhất tới giờ e ra nước ngoài là năm nào, chuyện tình cảm của e trước giờ sao coi nó khớp với giờ con gà k ah 🙂

1 chi tiết nữa là hồi đó e sinh già tháng (trong bụng mẹ lâu hơn bt), lúc sinh thì bị dây rốn quấn cổ 3 vòng. E biết v thôi ah
Ok e. Mà có ảnh gì đâu em, ấn vào có kết nối dc đâu , tải thẳng lên đây nè :-? hạn thì hên xui, cùng 1 ls biết bao nhiêu người, đâu phải ai cũng xảy ra nên ăn may thì đoán trúng :"> , a lại cùi cùi nên đoán mò nhé :"> . Bụng dạ, hô hấp , mắt, thận đều kém , nhưng a đoán liên quan đến thần kinh u uất, có thể thường nằm ì trong nhà , tình cảm? năm 2014 ? anh vn faker bên trên đoán hạn đi nước ngoài rồi đó, a ấy cũng đoán hạn tốt lắm, a chỉ thêm 1 năm 2007 nữa thôi
A xóa cái khoảng trắng ah. Ngoại hình a miêu tả qua ls e thấy cũng đúng ah.
E thì cận khá nặng với cũng hay ở nhà. 🙂
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Sogoten123 đã viết: 22:25, 12/08/19
Sogoten123 đã viết: 17:31, 12/08/19

Uhm e thấy a nói ngoại hình cũng đúng mà 1000/1000 là e thích con gái nhé ☺️ a rảnh thì ngó mặt xem có hợp giờ sinh k.
Chị e ưa nhìn, mặt bả cũng dữ, mà bả cách e 9 năm lận a ơi.
Họ hàng e k ai làm to đâu, mẹ e thương e lắm k có cãi nhau ah.
Cách đây mấy năm e hay bệnh ở 1 chỗ mà cũng may la hết rồi. A thử đoán coi là chỗ nào ah?
A coi thử lần đầu tiên cũng là duy nhất tới giờ e ra nước ngoài là năm nào, chuyện tình cảm của e trước giờ sao coi nó khớp với giờ con gà k ah 🙂

1 chi tiết nữa là hồi đó e sinh già tháng (trong bụng mẹ lâu hơn bt), lúc sinh thì bị dây rốn quấn cổ 3 vòng. E biết v thôi ah
Ok e. Mà có ảnh gì đâu em, ấn vào có kết nối dc đâu , tải thẳng lên đây nè :-? hạn thì hên xui, cùng 1 ls biết bao nhiêu người, đâu phải ai cũng xảy ra nên ăn may thì đoán trúng :"> , a lại cùi cùi nên đoán mò nhé :"> . Bụng dạ, hô hấp , mắt, thận đều kém , nhưng a đoán liên quan đến thần kinh u uất, có thể thường nằm ì trong nhà , tình cảm? năm 2014 ? anh vn faker bên trên đoán hạn đi nước ngoài rồi đó, a ấy cũng đoán hạn tốt lắm, a chỉ thêm 1 năm 2007 nữa thôi
Hạn a đoán sai đúng k. Biết mà a đoán hạn cùi bắp 😅Có chú vio đoán hạn sát đấy. Hnao e up ls giờ dậu nhờ chú ấy coi cho. Nếu sinh giờ dậu thì e là ng rất thích hợp để kết bạn. A thấy chú vio là ng duy nhất đoán đúng hạn của a đó. E nên nhờ chú ấy có điều dạo này chú ít ol. trc kia nhiều hạn a toàn tự nghĩ ra để đi hỏi số là chủ yếu. Có chú ấy nhìn ra thôi 😂 Để a xoá thử xem có coi dc ảnh k. Sao e k tải hẳn lên đây
Được cảm ơn bởi: Sogoten123
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 23:05, 12/08/19

Hạn a đoán sai đúng k. Biết mà a đoán hạn cùi bắp 😅Có chú vio đoán hạn sát đấy. Hnao e up ls giờ dậu nhờ chú ấy coi cho. Nếu sinh giờ dậu thì e là ng rất thích hợp để kết bạn. A thấy chú vio là ng duy nhất đoán đúng hạn của a đó. E nên nhờ chú ấy có điều dạo này chú ít ol. trc kia nhiều hạn a toàn tự nghĩ ra để đi hỏi số là chủ yếu. Có chú ấy nhìn ra thôi 😂 Để a xoá thử xem có coi dc ảnh k. Sao e k tải hẳn lên đây
E có đính kèm ảnh mà nó k hiện lên comment đó a nên phải dùng link thôi. E muốn tìm giờ sinh để xem tương lai gần 5-10 năm nữa của m ntn vì mấy năm nay e cứ thấy m đi vào ngõ cụt chưa thấy lối thoát. Mấy ac ở topic này giúp e tìm giờ e cám ơn rất nhiều ah.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Sogoten123 đã viết: 10:10, 13/08/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:05, 12/08/19

E có đính kèm ảnh mà nó k hiện lên comment đó a nên phải dùng link thôi. E muốn tìm giờ sinh để xem tương lai gần 5-10 năm nữa của m ntn vì mấy năm nay e cứ thấy m đi vào ngõ cụt chưa thấy lối thoát. Mấy ac ở topic này giúp e tìm giờ e cám ơn rất nhiều ah.
Em cứ tham khảo thêm nhiều ý kiến nhé, vì anh thì cũng như mn thôi, cũng k biết nhiều lắm đâu, e lập hẳn 1 topic để hỏi đích danh chú vio, bác hungton.... Còn ý kiến của anh vẫn là giờ dậu đó em, 3 giờ này chỉ có giờ dậu là ham học và học giỏi nhất nếu như so vs 2 giờ còn lại, nói chung là nhiều điểm phù hợp vs em nhất, coi hạn hên xui nên a quan điểm tìm ra những điểm đúng về tính cách, khả năng của em và hoàn cảnh gia đình ... để xác định
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Xét 3 lá số, bạn khó hợp với lá số giờ Tuất nhất.
Lá số giờ Dậu hợp với học hành. Tuy nhiên qua việc bạn kể về bệnh thì có vẻ lá số giờ Hợi lại phù hợp. Giờ Hợi dù sao cũng có Khôi Việt, tấu thư, phong cáo, thai phụ chủ về học hành.
Mình quen nhiều người học hành, thường có sao Khôi Việt.
Chính tinh thể hiện nhiều về tư chất, mức độ thông minh của họ, nhưng Khôi Việt chỉ ra việc có dụng hay không hay mức dụng thế nào.

Bạn tham khảo mấy bác cao nhân nhé!
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

TNN đã viết: 11:50, 13/08/19 Xét 3 lá số, bạn khó hợp với lá số giờ Tuất nhất.
Lá số giờ Dậu hợp với học hành. Tuy nhiên qua việc bạn kể về bệnh thì có vẻ lá số giờ Hợi lại phù hợp. Giờ Hợi dù sao cũng có Khôi Việt, tấu thư, phong cáo, thai phụ chủ về học hành.
Chính tinh thể hiện nhiều về tư chất, mức độ thông minh của họ, nhưng Khôi Việt chỉ ra việc có dụng hay không hay mức dụng thế nào.

E cám ơn chị. E có inbox cho chị ah 🙂
Được cảm ơn bởi: TNN
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Sogoten123 đã viết: 18:35, 14/08/19
TNN đã viết: 11:50, 13/08/19 Xét 3 lá số, bạn khó hợp với lá số giờ Tuất nhất.

E cám ơn chị. E có inbox cho chị ah 🙂
Nhờ bác nào, anh chị em nào xem giờ sinh giúp bạn này ạ? Hoặc chỉ ai có thể xem giúp bạn đó.

Tôi thì nghiên cứu chưa sâu không dám phán nhiều hơn.
Những bệnh vặt của bạn có thể do Liêm Trinh nhiều hơn, nếu không đi kèm với tiêu hóa kém hoặc về dạ dày.
Ngoài ra, nếu không suy nhược thần kinh, cơ thể suy nhược thì khả năng cũng không phải giờ Dậu.

Không biết các bác , các anh chị, các bạn khác có ý kiến khác không?
Đầu trang

Tung Nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tung Nguyen »

Em là nam, sinh 9h45 ngày 20/02/1995 dương ạ. E up bên voz nhiều mà chưa có ai rep ạ. E có ảnh lá số cơ mà up lên cứ báo lỗi tập tin quá nặng
Cao nhân nào xem giúp e với ạ. Số e quá lận đận, cả học hành lẫn gia đình. Hồi năm 2017 thì e đã có bằng Ielts, apply học bổng exchange ở Ba Lan thì trượt, trong khi mấy đúa đỗ chả có bằng cấp TA nào, thậm chí GPA thấp hơn e. Sau đó e apply cái khác thì mẹ e tai biến nằm viện, ko đi được. Đến lúc đủ điều kiện du học bên Thái thì bên đó họ ko nhận sinh viên năm cuối cho dù e đủ điểm GPA và Ielts, còn master thì ko đủ GPA. Ước mơ xuất ngoại du học vẫn chưa thành hiện thực
Công việc nhà cửa thì khó mua khó bán, mãi đến gần đây chọn được căn hộ ưng ý cho 2 mẹ con thì cđt chậm bàn giao, xây lỗi kĩ thuật nên giờ ko biết chờ đến bao giờ
Việc làm thì ra trường làm ko đúng ngành (e học hoá dầu), ra trường làm bị thằng sếp phó mắng chửi suốt ngày, công ty củ lol bắt phải dậy sớm tập thể dục up video lên zalo, ngày nào ko tập trừ 50k lương, mỗi tháng đọc 1 quyển sách roiif lên thuyết trình cho cty. Mà cty cả năm đề ra mục tiêu doanh thu 9 tỏi mà đến hết năm vừa rồi được có 800tr, éo có hợp đồng. E chán, nhảy việc làm tiếp viên cho VNA, vì nghĩ là đi nước ngoài, chấp nhận xa nhà hy vọng kiếm được đồng lương rồi mua con xe ghẻ để bản thân và mẹ già, vợ con sau này được sướng 1 tí. Tính e cũng thích đi đây đi đó
Các bác xem giúp e là e có thể xuất ngoại được ko, làm công việc này trong bao lâu và sau e có thể chuyển sang làm kinh doanh ko ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”