Mong các cô các bác có duyên xem lá số giúp em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
t.marsu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các cô các bác có duyên xem lá số giúp em

Gửi bài gửi bởi t.marsu »

Mẹ bảo em sinh 0h ngày 6/6/1995 dương lịch.

Sơ lược về bản thân:
Em có chị cùng cha khác mẹ.
Lúc cha ở với mẹ của chị, nhà rất giàu.
Sau ly dị, cha quen mẹ em, có em thì kinh tế lao dốc, túng thiếu.
Sau em, mẹ còn có mang một em trai nhưng ko may bị hư thai.
Em nghỉ học đại học giữa chừng ra ngoài làm việc mấy năm, hay nhảy việc. Cuối cùng, em tới làm nhân viên cho chồng hiện tại, yêu nhau rồi cưới. Sau khi em cưới, kinh tế gia đình tốt hơn.
Chị em mộ đạo, chuyên làm tour dẫn đoàn Phật tử đi viếng cảnh chùa ở các nước. Chị đi nước ngoài suốt, có về cũng ở bên mẹ, ít khi gặp mặt. Quan hệ của hai chị em ko quá thân thiết cũng ko quá lạnh nhạt nhưng có vẻ ko hợp tính, dù vậy vẫn giúp đỡ gia đình khi cần.
Chồng em cao lớn, mập mạp, ưu điểm hiền lành khuyết điểm cũng là hiền lành nên dễ bị ăn hiếp dễ bị lừa. Trước khi cưới, việc kinh doanh của chồng em ko tốt do nhiều vấn đề. Sau khi cưới, em quản lý cửa hàng, thu nhập mới tốt. Chồng đối xử với em và gia đình tốt, rất nghe lời em.

Tụi em mới cưới chồng hồi tháng 5 năm nay, bị lưu một bé. 😭 Cho em hỏi có phải cung tử tức của em xấu lắm ko? Em có con ko?

Hiện tại, em đang kinh doanh quán ăn, buôn bán ổn. Em đang học tiếp nail. Năm sau, em định mở thêm tiệm nail, có đc ko ạ?

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các cô các bác có duyên xem lá số giúp em

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

cung tử vẫn được, bạn mở cửa hàng làm đẹp cũng ổn
Được cảm ơn bởi: t.marsu
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Cung tử vẫn có con nhé, có thể cuối năm nay hoặc sang năm có tin, năm nay chú ý sức khoẻ
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, t.marsu
Đầu trang

t.marsu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi t.marsu »

Hungternopil đã viết: 16:40, 14/08/19 cung tử vẫn được, bạn mở cửa hàng làm đẹp cũng ổn
Linhchauhacbach đã viết: 19:15, 14/08/19 Cung tử vẫn có con nhé, có thể cuối năm nay hoặc sang năm có tin, năm nay chú ý sức khoẻ
Mừng wa! Em cám ơn các bác nhiều. 🥰🥰🥰
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”