Xem giúp mẹ em mở công ty ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem giúp mẹ em mở công ty ạ

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Bạn bấm vào "Dịch vụ" ở trang đầu của lyso.vn, rồi bấm vào "Lá số tử vi", sau đó lấy lá số bằng cách bấm vào nốt "Xác Nhận" ở dưới. Kế đến, copy cái link ở phần "Chia sẻ" phía dưới trang nhìn gióng như này [IMG.]lasotuvi/1/VUR4IXA4.jpg[/IMG.]. Kế đến, bạn trở về lại topic này rồi bấm "Trả Lời", xong bấm vào nốt chèm hình, xoá đi [IMG.][/IMG.] và paste vào cái link [IMG.]lasotuvi/1/VUR4IXA4.jpg[/IMG.] lúc nãy copy. Chúc bạn thành công.
Được cảm ơn bởi: daohoadien
Đầu trang

daohoadien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi daohoadien »

Em chào mn ạ. Vì em không đăng được ảnh, cứ bị lỗi nên em đăng thông tin mẹ em nhờ mn giúp đỡ: 18-10-1969 âm 6:30 sáng.
Về quá khứ: mẹ em học hành chưa hết c2, nhà nghèo, làm buôn bán, khoảng tầm 33 tuổi mẹ em bắt đầu có cơ hội làm ăn về công ty xây dựng, làm phó giám đốc đến giờ thì gia sản khoảng 50 tỉ. Mẹ em 2 đời chồng 3 con ( 2 trai + 1 gái ), chết hụt 2,3 lần. Làm thầy đồng tứ phủ được khoảng 15 năm. Cuộc đời mẹ e rất vất vả, tính cách mẹ e rất đàn ông, quật cường, và lạnh lùng nên cả họ ai cũng sợ vô cùng. :( mẹ em giờ lập công ty chuẩn bị hoạt động, làm về thương mại xây dựng vận tải, mẹ e đứng đầu. Nhưng hiện tại công ty chưa dám công khai vì tiền cổ đông bên công ty cũ chưa rút ra hết được, cho em hỏi có khả năng rút hết được không ạ? Vì hợp đồng xưa bị nhập nhoè rất nhiều, bị ăn chặn. Công ty mới thì mẹ e đang lo bệnh, sức khoẻ mẹ e không tốt.Rất mong mn cho e hỏi công ty có khả năng hoạt động tốt trong tương lai không ạ? Vì anh ruột em hiện tại đều mong muốn di làm ăn định cư ở nước ngoài. Em phận con gái không có tài theo ngành này. Mong mn cho em ý kiến. E đội ơn rất nhiều ạ.
[/quote]
Sửa lần cuối bởi daohoadien vào lúc 08:53, 15/08/19 với 2 lần sửa.
Đầu trang

daohoadien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hình ảnh
daohoadien đã viết: 18:08, 14/08/19 Em chào mn ạ. Vì em không đăng được ảnh, cứ bị lỗi nên em đăng thông tin mẹ em nhờ mn giúp đỡ: 18-10-1969 âm 6:30 sáng.
Về quá khứ: mẹ em học hành chưa hết c2, nhà nghèo, làm buôn bán, khoảng tầm 33 tuổi mẹ em bắt đầu có cơ hội làm ăn về công ty xây dựng, làm phó giám đốc đến giờ thì gia sản khoảng 50 tỉ. Mẹ em 2 đời chồng 3 con ( 2 trai + 1 gái ), chết hụt 2,3 lần. Làm thầy đồng tứ phủ được khoảng 15 năm. Cuộc đời mẹ e rất vất vả, tính cách mẹ e rất đàn ông, quật cường, và lạnh lùng nên cả họ ai cũng sợ vô cùng. :( mẹ em giờ lập công ty chuẩn bị hoạt động, làm về thương mại xây dựng vận tải, mẹ e đứng đầu. Nhưng hiện tại công ty chưa dám công khai vì tiền cổ đông bên công ty cũ chưa rút ra hết được, cho em hỏi có khả năng rút hết được không ạ? Vì hợp đồng xưa bị nhập nhoè rất nhiều, bị ăn chặn. Công ty mới thì mẹ e đang lo bệnh, sức khoẻ mẹ e không tốt.Rất mong mn cho e hỏi công ty có khả năng hoạt động tốt trong tương lai không ạ? Vì anh ruột em hiện tại đều mong muốn di làm ăn định cư ở nước ngoài. Em phận con gái không có tài theo ngành này. Mong mn cho em ý kiến. E đội ơn rất nhiều ạ.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Để lấy lại tiền là cả một vấn đề khó khăn. Nhưng cũng ko có vấn đề gì lắm. Nếu mẹ e ko mất tiền thì mẹ e chết lâu rồi. Nếu để lấy dc tiền e phải giúp mẹ e mới có cơ lấy dc phần nào. Sang đại vận 54 thì cty mới này sẽ phát triển mạnh. A khuyên e hãy tham gia công ty của mẹ, sau này e sẽ giúp cty phát triển mạnh.
Đầu trang

daohoadien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hodinhha79 đã viết: 14:37, 15/08/19 Để lấy lại tiền là cả một vấn đề khó khăn. Nhưng cũng ko có vấn đề gì lắm. Nếu mẹ e ko mất tiền thì mẹ e chết lâu rồi. Nếu để lấy dc tiền e phải giúp mẹ e mới có cơ lấy dc phần nào. Sang đại vận 54 thì cty mới này sẽ phát triển mạnh. A khuyên e hãy tham gia công ty của mẹ, sau này e sẽ giúp cty phát triển mạnh.
Dạ em cảm ơn a rất nhiều ạ. Em thì thực sự k thích ngành này. :(((( a có thể xem giúp e e làm giúp mẹ có được k ạ ? Cty nhà e là xây dưng thương mại cầu đường ạ. Hình ảnh
Đầu trang

daohoadien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hodinhha79 đã viết: 14:37, 15/08/19 Để lấy lại tiền là cả một vấn đề khó khăn. Nhưng cũng ko có vấn đề gì lắm. Nếu mẹ e ko mất tiền thì mẹ e chết lâu rồi. Nếu để lấy dc tiền e phải giúp mẹ e mới có cơ lấy dc phần nào. Sang đại vận 54 thì cty mới này sẽ phát triển mạnh. A khuyên e hãy tham gia công ty của mẹ, sau này e sẽ giúp cty phát triển mạnh.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

haaa. e có số tranh quyền đoạt trưởng, e là người sẽ lo toan cho gia đình và luôn mong muốn được chăm sóc bố mẹ. e có năng khiếu quản lý mà. càng về sau năng lực của em sẽ càng mạnh. e học sẽ rất nhanh. mối quan hệ của e ở ngoài XH sẽ gặp rất nhiều người giàu có và năng lực kinh doanh giỏi. em làm việc với đàn ông tốt hơn làm việc với những người phụ nữ, do có tí đố kị. e ở bên mẹ e , mẹ e sẽ cảm thấy tốt hơn. e cũng nên tiếp quản dần đi, rồi 1 ngày nào đó mẹ e cũng sẽ ko còn đủ sức nữa. với lại cuộc đời của mẹ e nhiều xung sát. kiếm tiền rồi lại mất, mà mất thì mạng sống mới tồn tại. e nên làm dần để mẹ e rút dần như thế sức khỏe mẹ e mới tốt lên đươc. ( thất sát lâm thân trung thị yểu. ý về trung niên mà ko nghèo đi thì yểu mệnh.) e có thể giàu lên nhưng mẹ e phải nghèo đi. người ta gọi là HOÁN CUNG ĐỔI SỐ. năm nay em đã bắt đầu phải xâm nhập vào việc của mẹ e rồi, A biết e không thích nhưng rồi e sẽ thích. bg em sẽ rất mông lung ko biết như thế nào, e cần những lời khuyên của người khác, nhưng sau 34 tuổi e sẽ là người độc lập suy nghĩ. e có tư duy, chỉ cần e rèn luyện , tư duy của e sẽ phát triển rất mạnh.e có đầy đủ năng lực làm quản lý, do e chưa xác định thôi. nếu e xác định e sẽ thây mình thừa khả năng. e chỉ thiếu kinh nghiệm thôi, học rồi e sẽ giỏi. chúc e may mắn.
Đầu trang

daohoadien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hodinhha79 đã viết: 03:36, 16/08/19 haaa. e có số tranh quyền đoạt trưởng, e là người sẽ lo toan cho gia đình và luôn mong muốn được chăm sóc bố mẹ. e có năng khiếu quản lý mà. càng về sau năng lực của em sẽ càng mạnh. e học sẽ rất nhanh. mối quan hệ của e ở ngoài XH sẽ gặp rất nhiều người giàu có và năng lực kinh doanh giỏi. em làm việc với đàn ông tốt hơn làm việc với những người phụ nữ, do có tí đố kị. e ở bên mẹ e , mẹ e sẽ cảm thấy tốt hơn. e cũng nên tiếp quản dần đi, rồi 1 ngày nào đó mẹ e cũng sẽ ko còn đủ sức nữa. với lại cuộc đời của mẹ e nhiều xung sát. kiếm tiền rồi lại mất, mà mất thì mạng sống mới tồn tại. e nên làm dần để mẹ e rút dần như thế sức khỏe mẹ e mới tốt lên đươc. ( thất sát lâm thân trung thị yểu. ý về trung niên mà ko nghèo đi thì yểu mệnh.) e có thể giàu lên nhưng mẹ e phải nghèo đi. người ta gọi là HOÁN CUNG ĐỔI SỐ. năm nay em đã bắt đầu phải xâm nhập vào việc của mẹ e rồi, A biết e không thích nhưng rồi e sẽ thích. bg em sẽ rất mông lung ko biết như thế nào, e cần những lời khuyên của người khác, nhưng sau 34 tuổi e sẽ là người độc lập suy nghĩ. e có tư duy, chỉ cần e rèn luyện , tư duy của e sẽ phát triển rất mạnh.e có đầy đủ năng lực làm quản lý, do e chưa xác định thôi. nếu e xác định e sẽ thây mình thừa khả năng. e chỉ thiếu kinh nghiệm thôi, học rồi e sẽ giỏi. chúc e may mắn.
Dạ vâng đúng là năm nay em đã bắt đầu gáng trách nhiệm ở công ty rồi ạ, giấy tờ thủ tục lập công ty mẹ đều giao cho em vì anh em đều đang bên nước ngoài chơi. Tại em thương bố mẹ nhiều nên k muốn đi đâu cả. Em thật sự nghĩ nhiều về chuyện công danh, bố mẹ ... ngoài ra em chẳng bận tâm chuyện gì lắm. ^^ tại em thấy em không có thông minh về con số nên em vừa học xong về ngành làm đẹp ạ. Nhưng có vẻ chắc chỉ có bám lấy công ty gia đình chứ mở làm đẹp thì k thể... em cảm ơn anh rất nhiều vì đã giúp đỡ em ạ 🥰🥰 chân thành cảm tạ a.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

daohoadien đã viết: 08:25, 15/08/19
ToyRav4 đã viết: 08:14, 15/08/19
daohoadien đã viết: 18:08, 14/08/19 Em chào mn ạ. Vì em không đăng được ảnh, cứ bị lỗi nên em đăng thông tin mẹ em nhờ mn giúp đỡ: 18-10-1969 âm 6:30 sáng.
Lâu lâu thấy lá số đẹp nên đăng lên cho bạn đó

Hình ảnh
Huhuu a ơi chỉ em cách đăng lá với ạ. Tại 18/10 âm chứ k phải dương ạ. Em đội ơn a
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”