Lá số tử vi và thông tin đương chủ! nghiệm lý lá số.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số tử vi và thông tin đương chủ! nghiệm lý lá số.

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Kienthuctuvivotan đã viết: 13:58, 17/08/19
Answer đã viết: 12:25, 17/08/19 Thế mà up lá số hỏi như thật. Nếu thắc mắc giờ sinh thì phải nói ngay từ đầu chứ. Nói chung topic không ai xem cho bạn nữa đâu. Bạn đã bị kết tội lừa thày.
Xin lỗi bạn, mình không lên đây để lừa ai một câu một chữ nhé. Ở cái diễn đàn này, trăm người thì có mấy người thật sự có một khối kiên thức bài bản thâm sâu? Đều là con người Chung sở thích về những điều mình chưa biết thôi. Mình đăng lá số để mọi người nghiệm lý. Chứ bạn có thấy mình hỏi ai về vận hạn về tương lai không??? Về giàu nghèo- sướng khổ không? Bạn nên đọc kĩ rồi hãy phán xét!!!
Sống mà phải đi hỏi người khác mình là ai? Bố mẹ mình thế nào? Bạn bè mình ra sao? ....thì mình nghĩ đó là một chuyện buồn cười. Nếu tại thời điểm nào đos mình thấy thật sự cần, thì sẽ trực tiếp đi gặp một người đáng tin để hỏi. Chứ không phải lên một diễn đàn, vạn người vạn ý.
Mình là dân kinh doanh, nhưng ko đi chùa, không xin lộc thánh. Mình cảm nhận đc tác động của một thế giới vô hình ra ngoài sự hiểu biết của mình. Nhưng mình tin bản thân phải nắm vận mệnh của mình, chứ không phải là xin xỏ cầu mong.
Mình muốn hỏi xem bạn đã xem gì hộ mình, lừa bạn mất bao nhiêu kiến thức. Mục đích của mình đã ghi rõ từ đầu group. Minh không muốn cãi nhau khẩu chiến trong group mình lập. Nên ai không thiện chí, bới móc, tranh cãi. Thì mời bạn ra chỗ khác.
Trên đây là mấy lời chia sẻ! Thân!
Người ta nói có 3 câu chị cự lại quá trời quá đất thì chị là Cự Kị không phải Tham Kị đâu :) . Chị càng nói càng làm ngta dị ứng thôi.
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân, Suỵt Suỵt
Đầu trang

Kienthuctuvivotan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kienthuctuvivotan »

anhthu5993 đã viết: 20:08, 17/08/19
Answer đã viết: 12:25, 17/08/19 Thế mà up lá số hỏi như thật. Nếu thắc mắc giờ sinh thì phải nói ngay từ đầu chứ. Nói chung topic không ai xem cho bạn nữa đâu. Bạn đã bị kết tội lừa thày.
Xin lỗi bạn, mình không lên đây để lừa ai một câu một chữ nhé. Ở cái diễn đàn này, trăm người thì có mấy người thật sự có một khối kiên thức bài bản thâm sâu? Đều là con người Chung sở thích về những điều mình chưa biết thôi. Mình đăng lá số để mọi người nghiệm lý. Chứ bạn có thấy mình hỏi ai về vận hạn về tương lai không??? Về giàu nghèo- sướng khổ không? Bạn nên đọc kĩ rồi hãy phán xét!!!
Sống mà phải đi hỏi người khác mình là ai? Bố mẹ mình thế nào? Bạn bè mình ra sao? ....thì mình nghĩ đó là một chuyện buồn cười. Nếu tại thời điểm nào đos mình thấy thật sự cần, thì sẽ trực tiếp đi gặp một người đáng tin để hỏi. Chứ không phải lên một diễn đàn, vạn người vạn ý.
Mình là dân kinh doanh, nhưng ko đi chùa, không xin lộc thánh. Mình cảm nhận đc tác động của một thế giới vô hình ra ngoài sự hiểu biết của mình. Nhưng mình tin bản thân phải nắm vận mệnh của mình, chứ không phải là xin xỏ cầu mong.
Mình muốn hỏi xem bạn đã xem gì hộ mình, lừa bạn mất bao nhiêu kiến thức. Mục đích của mình đã ghi rõ từ đầu group. Minh không muốn cãi nhau khẩu chiến trong group mình lập. Nên ai không thiện chí, bới móc, tranh cãi. Thì mời bạn ra chỗ khác.
Người ta nói có 3 câu chị cự lại quá trời quá đất thì chị là Cự Kị không phải Tham Kị đâu :) . Chị càng nói càng làm ngta dị ứng thôi.
Sự đời nghĩ cũng buồn cười
Một con cá lội mấy người buông câu.
Thân!
Đầu trang

Kienthuctuvivotan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi các bạn có quan tâm đến việc nghiệm lý lá số:
Hình ảnh
thông tin:
1: Thân chủ mặt tròn, người nhỏ. nhìn bên ngoài thì rất thong dong, Hồi bé đen lớn lên trắng dần.
2.Tính cách kiên nhẫn, điềm đạm, có chủ ý, tham vọng, muốn làm điều đều làm đến cùng, là người có thể ẩn mình chớp cơ hội . Làm kinh doanh, thành công sớm. Tự mua được nhà và ô tô ở hà nội.
3:Gia dình có 2 anh em, lá số là em út, trước gia đình kinh doanh riêng . Mẹ đẻ mất do tai nạn năm 2005, kinh tế gia đình sa sút. ba lấy thêm mẹ kế. Anh trai ham chơi, hay bị lừa, Là người chăm sóc, lo toan cho cả gia đình.
4. Hồi nhỏ học giỏi, nhưng cuối cùng bở dở đại học.
5. Lập gia đình năm 2018.
Gửi mọi cùng thu gom nghiệm lý lá số.
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kienthuctuvivotan đã viết: 20:54, 17/08/19
anhthu5993 đã viết: 20:08, 17/08/19

Sự đời nghĩ cũng buồn cười
Một con cá lội mấy người buông câu.
Thân!
Lười nói lắm mà thấy thương chị nên mới nói ó, chứ chị là e ko đánh giá cao rồi. Sai 100% không có 1 lời xin lỗi những người đã luận, người khác nhắc thì nói hồi lòi ra việc coi thường họ luôn.

+ Đăng số lên cho mọi người nghiệm lý ?????
Chị thật hảo tâm. Trên này người ta chỉ có nhu cầu nghiệm lý 2 loại người: 1 là giàu như mr. Vượng, 2 là tử tù giết 5 mạng người như Nguyễn Hải Dương. Chị loại nào ?

+ Nếu không phải 2 loại trên, thì chị thuộc loại nào trong 3 loại dưới đây:
- Loại 1 - nhờ xem số: biểu hiện " huhu Cuộc sống bế tắc quá, xin cao nhân...bla bla "
- Loại 2 - đang học xem số: biểu hiện là im im đi like dạo lời luận của người khác, lâu lâu trồi lên chém.
- Loại 3 - sở học uyên thâm: luận giúp loại 1.

Nếu e hiểu đúng, chị ls nào của mình không biết thì thua loại 1 mà đang định ngồi cùng mâm với loại 3 đó. Chị khéo ở đâu chứ vào đây chị cư xử không tốt, thì khéo của chị là khéo xảo :) . E Tham kị đây chị, biết cao thấp phải trái lắm, không giống chị.

Không thân ! :)
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach
Đầu trang

Kienthuctuvivotan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anhthu5993
Phàm phu miệng thối lòng dạ tanh.
Mắt phải lơ dòm...chứ giả đui.
Bạn chắc xa lìa lâu chẳng đuổi.
MÌNH ĐÂU MUỐN GẶP....ĐẾN KHÔNG LÙI.
rồi đây chống cự sao mà nổi.
Đã dậy to mồm...thật hết vui
Phật hãy đem lòng soi quỷ phá.
Cho đời sáng lại rõ ràng phui.
---Thơ hay cùng đọc./
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Kienthuctuvivotan đã viết: 12:17, 17/08/19 Vì bố mẹ mình chỉ nhớ giờ sinh trong khoảng từ 6 đến 8 giờ tối. Nên mình phân vân 2 lá số. Nhờ các cao nhân chỉ dạy:
1. lá số mình đăng trong bài đầu tiên.- giờ dậu. Nhưng mình ngẫm không dúng điểm sau:
- Mình không phải người vạ miệng như cự môn hãm địa, mà con là người ăn nói rất khôn khéo. gần như ăn nó là thế mạnh giúp mình dẫn dắt các mối quan hệ. Thường được tin tưởng và xin lời khuyên từ bạn bè.
- Lá số này cung tật quá xấu, mà bản thân mình thì ít bênh, có chút vấn đề về đường tiêu hóa nhưng những cái khác đều rất tốt. Bệnh nhẹ đến thì qua nhanh.

2. Lá số giờ tuất:
Hình ảnh
mình rất phân vân lá số giờ tuất vì:
- Cách này đàn bà cách tham lang đào hồng, là sao dâm tinh- nhưng mình khẳng định bản thân được sinh ra trong môi trường khá gia trưởng. Trong tình cảm mình là người chung thủy. Duy trì tình yêu bằng sự kết nối về cảm xúc, ăn nói khéo léo, lắm bắt cảm xúc của người khác, chứ ko phải sự gần gũi thể xác. Dù bản thân mình không phải là người bị ràng buộc về định kiến xã hội, không sợ ý kiến người ngoài ( vì mình cùng gần 30 tuổi rồi, không còn nhở nữa). LÀ niềm tin về tinh yêu của mình như vậy thôi.

Xin các cao nhan có nhiều kinh nghiệm trong việc nghiệm lý lá số cho ý kiến.
Thân!
Theo kinh nghiệm của tớ thì cậu sinh giờ Tuất nhé!
Mặt xinh lắm đấy!
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kienthuctuvivotan đã viết: 02:39, 18/08/19
anhthu5993
Phàm phu miệng thối lòng dạ tanh.
Mắt phải lơ dòm...chứ giả đui.
Bạn chắc xa lìa lâu chẳng đuổi.
MÌNH ĐÂU MUỐN GẶP....ĐẾN KHÔNG LÙI.
rồi đây chống cự sao mà nổi.
Đã dậy to mồm...thật hết vui
Phật hãy đem lòng soi quỷ phá.
Cho đời sáng lại rõ ràng phui.
---Thơ hay cùng đọc./
Thôi chị, nói lý không được làm ba cái thơ con cóc chửi người ta là biểu hiện của cùng đường :)) .

Cái reply hết xóa đc rồi hỉ, thôi thì để công khai ở đây đi chị cho ông đi qua bà đi lại người ta tự oánh giá xem cái " miệng thối lòng dạ tanh " ấy là của ai :)) . Mà chắc chị ko biết mắc cỡ đâu. Chị tự làm topic của mình bốc mùi chớ nào phải e =)).

Còn đúng r thiện nữ Tham Ngọ là người đầu tiên vào topic này up lá số hộ chị. Bởi ở đây toàn người không mời mà đến thôi.

Mà theo bố cục ls thì Tham Ngọ ở trên nhìn xuống Tham Tí ở dưới đó huhu. Bye bye nhoen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”