Nhờ các bác xem cho cháu với. Cháu mới lấy vk 3 tháng giờ bị ly hôn .cháu buồn quâ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ các bác xem cho cháu với. Cháu mới lấy vk 3 tháng giờ bị ly hôn .cháu buồn quâ

Gửi bài gửi bởi nilegem »

Nếu bạn thực sự yêu vợ thì hãy đi ở rể, cũng không khó lắm đâu
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ các bác xem cho cháu với. Cháu mới lấy vk 3 tháng giờ bị ly hôn .cháu buồn quâ

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Vietanh0906 đã viết: 19:10, 16/08/19 Các bác giúp cháu lý giải lá số của cháu với vk cháu được không
Hiện tại vợ cháu muốn ly hôn , liệu không biết có xảy ra không ạ
Cháu xin cảm ơn
Thuê nhà ra riêng cho tự do. Nếu ko xđ đi.
Đầu trang

Vietanh0906
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vietanh0906 »

dunggin đã viết: 15:43, 17/08/19 Lá số vợ bị xung kị về Nhân bàn
Lá số chồng bị xung về Địa bàn
Xuất phát từ tháng 6 năm nay.Đến tháng 10 bạn sẽ có câu trả lời cho vấn đề của bản thân.
Hai bạn chọn sai thời điểm để kết hôn rồi.
Tháng 4 năm 2020 chuyện tình cảm còn xấu tệ hại hơn nữa.
Vậy có cách nào hóa giải được không ạ hic !!!!! Vk thì đang có bầu 7 tháng
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Hoá giải bằng cách ở riêng, tránh xung đột mẹ ck nàng dâu, ổn cả thôi, mâu thuẫn ở đâu thì gỡ ở đó, mệnh thái âm h gặp thân ôm con thiên đồng, chắc bạn là người hơi nhu nhược thiếu quyêt đoán, nên vk bạn mới k chịu nổi, chứ k dễ gì người phụ nữ đòi bỏ ck khi mới cưới nhau mà đang mang thai cả, lấy người ck như bạn cũng khổ thật
Được cảm ơn bởi: Ngày xanh, Alabahama
Đầu trang

dunggin
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dunggin »

Tôi nói ra những cái mình biết và thấy trong lá số của bạn.
Thoát được hay không thì tùy vào phúc phần của 2 bạn thôi.
Còn về việc dự báo được nó (kiểu dự báo thời tiết ấy mà) thì là mình sẽ có được 1 sự chuẩn bị tốt hơn.
Nếu xui rủi sự việc không theo mong muốn hãy Inbox cho tôi.Tôi sẽ tìm cho bạn hạn tốt để khởi tạo mối duyên mới theo cái sự hiểu biết của tôi về Tủ Vi.
Đầu trang

Vietanh0906
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn mọi người đã cho mình biết . Cảm ơn rất nhiều
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Vietanh0906
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunggin đã viết: 09:59, 18/08/19 Tôi nói ra những cái mình biết và thấy trong lá số của bạn.
Thoát được hay không thì tùy vào phúc phần của 2 bạn thôi.
Còn về việc dự báo được nó (kiểu dự báo thời tiết ấy mà) thì là mình sẽ có được 1 sự chuẩn bị tốt hơn.
Nếu xui rủi sự việc không theo mong muốn hãy Inbox cho tôi.Tôi sẽ tìm cho bạn hạn tốt để khởi tạo mối duyên mới theo cái sự hiểu biết của tôi về Tủ Vi.
giúp mình với
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Đang bầu, mới sinh là lúc yếu nhất dễ stress nhạy cảm lắm, chiều nó 1 tí, tốt nhất đừng để cho mẹ ck con dâu va chạm nhiều, qua lúc yếu nhất rồi thì có chửi nó nó cũng chả hề hấn j đâu :) vì con vì cháu thì tránh đi 1 năm, có j khó đâu, thiếu j lúc chỉnh mà cứ phải nhè lúc nó đang yếu nhất để hành 🤔
- kinh nghiệm của 1 người đã làm dâu, đang bầu và tương lai xa cũng thành mẹ ck -
Được cảm ơn bởi: 12010277, Uyennguyen200897
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Nguyên nhân vấn đề bạn đã tìm ra được rồi thì phải phải dựa vào đó mà xử lý chứ sao lại lên đây hỏi. Mà tôi thấy lá sô của vợ bạn không ứng vận hạn gì cả. có thể sinh vào giờ mùi mệnh thiên đồng đó.
Đầu trang

thuancuchuoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thuancuchuoi »

Hệ tư duy khác nhau! Nếu lá số nữ chưa trải qua hôn nhân thì rất khó! Xưa lạt mềm buộc chặt là đàn bà trói đàn ông! Nhưng bạn nam là lạt là rất khó! Coi như là duyên!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”