Phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng.

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Một chị nhờ mình post lá số nhờ các bạn xem hộ.
Chị này sống tốt, lương thiện.
Nhưng lấy phải anh chồng ít học và xấu tính.
Mọi người vẫn bảo, người như chị ý sao lại lấy chồng như vậy. Đã nhiều lần cãi vã chị đòi ly hôn rồi lại bỏ qua.
Lần này, anh chồng lăng nhăng bồ bịch bị úp sọt kết tội hiếp dâm. Chị cũng muốn bỏ mà không biết lần này có bỏ được không? Xin các anh, chị em qua cho đôi lời.
Nhìn chị tiều tụy mà mình không giúp được gì.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Tannhang, Hungternopil, Nguyenmet16
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng.

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Nhìn ls có vẻ không giống nhỉ, nhưng ls này mênh không tốt, phu có vấn đề, phúc ôm cô quả, phục binh thì duyên cũng k tốt, mà xem gì nhỉ, ck như vậy mà không bỏ thì là do mình chứ không phải do số, chị này thích chịu ngược thì chịu thôi.
Được cảm ơn bởi: Alone Wind, anhthu5993, Triệu nhân, Hungternopil
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tannhang »

Hic, quan trọng là hạnh phúc hay không chứ “hơn nhau” để được gì đâu mà.

Mình thấy chị ấy bỏ không được rồi vì chị ấy còn hỏi như vậy có nghĩa là lòng chưa dứt khoát. Nhưng mà bây giờ chồng (trên pháp lý) đang gặp khó khăn mà bỏ đi thì cũng dễ có cảm giác áy náy không? Nếu có thì chị ấy nên quyết tâm từ sớm rồi. Bây giờ thì đi xa quá hic.

Mình nói vớ vẩn vậy lại không trả lời được câu hỏi của bạn. Thôi thì mình xem như mình đẩy bài lên, nhen?
Được cảm ơn bởi: Alone Wind, Hungternopil, Nguyenmet16, Ne0
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tannhang đã viết: 23:33, 17/08/19 Hic, quan trọng là hạnh phúc hay không chứ “hơn nhau” để được gì đâu mà.

Mình thấy chị ấy bỏ không được rồi vì chị ấy còn hỏi như vậy có nghĩa là lòng chưa dứt khoát. Nhưng mà bây giờ chồng (trên pháp lý) đang gặp khó khăn mà bỏ đi thì cũng dễ có cảm giác áy náy không? Nếu có thì chị ấy nên quyết tâm từ sớm rồi. Bây giờ thì đi xa quá hic.

Mình nói vớ vẩn vậy lại không trả lời được câu hỏi của bạn. Thôi thì mình xem như mình đẩy bài lên, nhen?
Mình nghĩ không có gì là áy náy cả, người ck như vậy thà ốm đau bệnh tật không nói, đằng này anh ta phản bội như vậy thì đó là cái giá phải trả, mình tội họ thì ai phải tội cho những thiệt thòi mình gánh, chắc là chị này còn yêu ck mới không bỏ đc thôi, tình yêu là điều khó hiểu vô cùng, mình cũng không hiểu nổi.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Alone Wind
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tannhang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tannhang »

Linhchauhacbach đã viết: 23:48, 17/08/19
Mình nghĩ không có gì là áy náy cả, người ck như vậy thà ốm đau bệnh tật không nói, đằng này anh ta phản bội như vậy thì đó là cái giá phải trả, mình tội họ thì ai phải tội cho những thiệt thòi mình gánh, chắc là chị này còn yêu ck mới không bỏ đc thôi, tình yêu là điều khó hiểu vô cùng, mình cũng không hiểu nổi.
Dạ vâng, thật ra cũng có mấy ai hiểu được đâu mà chị phải băn khoăn, đúng hem ạ? :))
Theo em thì chắc là còn yêu nhưng không nhận ra, lý trí với trái tim đang đánh nhau tưng bừng khói lửa, không biết bên nào thắng nhưng chủ của chúng thì đang khổ haiz.
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach, Hungternopil, Alone Wind
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tannhang đã viết: 23:53, 17/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 23:48, 17/08/19
Dạ vâng, thật ra cũng có mấy ai hiểu được đâu mà chị phải băn khoăn, đúng hem ạ? :))
Theo em thì chắc là còn yêu nhưng không nhận ra, lý trí với trái tim đang đánh nhau tưng bừng khói lửa, không biết bên nào thắng nhưng chủ của chúng thì đang khổ haiz.
Đúng, chả hiểu nổi tình yêu nó kì lạ thế đấy, bị tổn thương thế rồi mà vẫn yêu, còn yêu nên chưa bỏ đc nên còn dùng nhiều lí do biện hộ, chứ hết yêu rồi thì cỡ nào cũng lấy kéo cắt, hai đứa mình cứ bàn chuyện đâu đâu, hihi
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Alone Wind, Tannhang
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Trăng hoa đã đành còn để bị kết án hiếp dâm là can tội ngu nữa. Tội ngu mới nặng, vô trách nhiệm với bản thân thì lo cho ai được.

Có lẽ do hạn đó chị. Số e thân - phu dính thiên la địa võng, ck e cung thê cũng thiên la nên nhì nhằng như cá mắc lưới. Nhưng ck e ko xấu vầy, ko trăng hoa cũng ko ngu :)). Mà e hết hạn xấu qua hạn tốt là ra đi cái roẹt, khổ như này hạn ly hôn có lẽ luận là hạn tốt í.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Linhchauhacbach, Alone Wind
Đầu trang

changlagica
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi changlagica »

Bỏ được chị ạ. Sau khi bỏ sẽ đỡ đau khổ hơn.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Alone Wind
Đầu trang

Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Xin các bạn cho đôi lời. :) :)
Số chị sau này có được nhờ con không.
( chồng thì vứt đi rồi) :) :) :)
Đầu trang

Trả lời bài viết