Em muốn đi du học mà khó quá mọi người ơi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Aryagot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em muốn đi du học mà khó quá mọi người ơi.

Gửi bài gửi bởi Aryagot »

Em chào các anh chị, cô chú trong diễn đàn. Dạo này e thấy bạn bè đi du học (học bổng) nhiều nên cũng nhen nhóm ước muốn đi du học. Em có đi tư vấn thì em thấy em không đủ tài chính, còn toàn phần thì hồ sơ em không nổi bật lắm. Hiện tại em mới ra trường (em học Kinh tế) nên còn lơ mơ về tương lai lắm
Không biết tầm 2 năm nữa, em có cơ hội đi không ạ.
Mong mọi người xem giúp em. Em cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

c00lxike
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Em muốn đi du học mà khó quá mọi người ơi.

Gửi bài gửi bởi c00lxike »

Aryagot đã viết: 12:15, 19/08/19 Em chào các anh chị, cô chú trong diễn đàn. Dạo này e thấy bạn bè đi du học (học bổng) nhiều nên cũng nhen nhóm ước muốn đi du học. Em có đi tư vấn thì em thấy em không đủ tài chính, còn toàn phần thì hồ sơ em không nổi bật lắm. Hiện tại em mới ra trường (em học Kinh tế) nên còn lơ mơ về tương lai lắm
Không biết tầm 2 năm nữa, em có cơ hội đi không ạ.
Mong mọi người xem giúp em. Em cảm ơn
Hình ảnh
Thiên di có Thái dương đắc địa: chắc đi được.
Mức độ ảnh hưởng của các sao khác em không chắc, nên không chắc đí được bao nhiêu % và định cư luôn hay trở về :D :D :D
Đầu trang

c00lxike
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhật Nguyệt Khoa Lộc tại Sửu Mùi thuộc trung cách à các bác? Có nên đi không các bác? Ba mẹ không cho đi à?
:D :D :D :D
Đầu trang

Aryagot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

c00lxike đã viết: 15:21, 19/08/19 Nhật Nguyệt Khoa Lộc tại Sửu Mùi thuộc trung cách à các bác? Có nên đi không các bác? Ba mẹ không cho đi à?
hông có xiền đi bác ơi
Đầu trang

c00lxike
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Aryagot đã viết: 15:31, 19/08/19
c00lxike đã viết: 15:21, 19/08/19 Nhật Nguyệt Khoa Lộc tại Sửu Mùi thuộc trung cách à các bác? Có nên đi không các bác? Ba mẹ không cho đi à?
hông có xiền đi bác ơi
Sao bạn không thử kiếm học bổng. Ở các trường đại học đầy. Bạn tốt nghiệp loại khá giỏi không? vào trường đại học làm. rồi nghiên cứu các loại học bổng mà đi.
PS: mình cũng ngầy thơ, cứ nghĩ ba mẹ bạn k cho đi. hihi đúng là đk kiện tiên quyết khó thật. Mà bạn cứ thử cách củng mình xem. Chúc bạn thành công. :-bd
Đầu trang

NMDien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NMDien »

Theo mình thì chọn nước đi thì tốt hơn, mình cũng đi du học hay xem cho mấy bạn ở Châu âu thì muốn sống cần có cái hay của không kiếp, nhưng vận từ 24 tuổi thì có xấu có tốt, ra nước ngoài thì khá cô độc, nếu vẫn muốn đi thì có thể tham khảo mấy nước như Ý or Pháp nhé
Đầu trang

Aryagot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

c00lxike đã viết: 15:54, 19/08/19
Aryagot đã viết: 15:31, 19/08/19
hông có xiền đi bác ơi
Sao bạn không thử kiếm học bổng. Ở các trường đại học đầy. Bạn tốt nghiệp loại khá giỏi không? vào trường đại học làm. rồi nghiên cứu các loại học bổng mà đi.
PS: mình cũng ngầy thơ, cứ nghĩ ba mẹ bạn k cho đi. hihi đúng là đk kiện tiên quyết khó thật. Mà bạn cứ thử cách củng mình xem. Chúc bạn thành công. :-bd
ừa điểm GPA mình cũng dc khá giỏi thui chứ ko có nổi trội, tính đi làm rùi tính tiếp. Đi tư vấn mấy bên trung tâm nó hét tiền quá
Đầu trang

Aryagot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NMDien đã viết: 16:01, 19/08/19 Theo mình thì chọn nước đi thì tốt hơn, mình cũng đi du học hay xem cho mấy bạn ở Châu âu thì muốn sống cần có cái hay của không kiếp, nhưng vận từ 24 tuổi thì có xấu có tốt, ra nước ngoài thì khá cô độc, nếu vẫn muốn đi thì có thể tham khảo mấy nước như Ý or Pháp nhé
dạ, e cảm ơn. đại vận này không kiếp đặc trưng xấu tốt thế nào anh cho e vài lời với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”