Lá số cả 2 người có cung Phu Thê đều xấu thì có thể tới được với nhau không.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Goshop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số cả 2 người có cung Phu Thê đều xấu thì có thể tới được với nhau không.

Gửi bài gửi bởi Goshop »

Hình ảnh

Hình ảnh

hại tụi mình đang tìm hiểu nhau, nhưng không biết là có thể đến được với nhau không, cuộc sống hôn nhân sau này thế nào ạ. đọc sách thấy sách phán căng quá. [-O< [-O<.
Đầu trang

Goshop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số cả 2 người có cung Phu Thê đều xấu thì có thể tới được với nhau không.

Gửi bài gửi bởi Goshop »

Mong nhận đươc ý kiến của cao nhân ạ. [-O<
Đầu trang

Goshop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số cả 2 người có cung Phu Thê đều xấu thì có thể tới được với nhau không.

Gửi bài gửi bởi Goshop »

uppppp cho bài lên ạ
Đầu trang

dunggin
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dunggin »

Cầm chắc 50% mọi sự không tốt đến từ PHU THÊ .
50% còn lại thì tùy thuộc vào lá số ĐỊA ; NHÂN bàn cái này lựa khéo thì vẫn đến được với nhau nhưng luôn sống trong mối lo lắng về đường hôn phối.
Tôi có thể chỉ cho bạn thời điểm tốt để khởi duyên ; nhưng nói thật là nguy cơ nó luôn luôn thường trực ở trước mắt
Nếu bạn là người có niềm tin vào Tử Vi thì nên nhìn thẳng vào sự thật.
Cả 2 bạn tìm đến nhau trong một trạng thái tâm lý lo lắng trong năm nay.Năm nay trên lá số bạn nữ dễ dàng nhìn thấy yếu tố cởi mở hơn bạn nam.
Được cảm ơn bởi: Goshop
Đầu trang

Goshop
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Goshop »

cảm ơn bạn đã tư vấn nhé, mình tin vào tử vi, nên ko biết hành sử sao cho hợp đây, môn tử vi cũng như dự báo thời tiết mà, biết trước thì có thường có giải pháp. không biết bạn có cao kiến gì không ạ. bạn nói khá đúng, cả 2 đều mạng tâm lí lo lắng về tình cảm trong năm nay trước khi 2 đứa quen nhau.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”