Các thầy bớt chút thời gian quý báu xem hộ đường công danh sự nghiệp với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
phudang2901
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các thầy bớt chút thời gian quý báu xem hộ đường công danh sự nghiệp với

Gửi bài gửi bởi phudang2901 »

Mong được hữu duyên xem hộ về đường công danh sự nghiệp. Mình đang trong giai đoạn phát triển sự nghiệp cũng gặp ko ít khó khăn.

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các thầy bớt chút thời gian quý báu xem hộ đường công danh sự nghiệp với

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

gì kì vậy, hình như này vừa rồi vợ lên hỏi mà.
Đầu trang

phudang2901
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 21:56, 19/08/19 gì kì vậy, hình như này vừa rồi vợ lên hỏi mà.
Đúng rồi mình nghe nói thấy trang này hay quá nên mới lập níck vao xem. Bạn có biêt giải thì giải giúp mình nhé
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

phudang2901 đã viết: 22:02, 19/08/19
Hungternopil đã viết: 21:56, 19/08/19 gì kì vậy, hình như này vừa rồi vợ lên hỏi mà.
Đúng rồi mình nghe nói thấy trang này hay quá nên mới lập níck vao xem. Bạn có biêt giải thì giải giúp mình nhé
nãy có nhìn qua mà thấy vợ bạn kêu không chuẩn. còn mình thì xem kém lắm, mà nói ra sợ buồn :))

mô tả sơ qua nhé, bạn cao lớn béo tốt, da trắng. bơi lội kém. nói năng không ngại ngùng, rất thẳng, lời có nói trọng lượng uy quyền.
trong công việc thì làm chủ dù không quá quan tâm tới chức tước. hay tính toán ủ mưu. tốt tính nhưng không hề nhẹ nhàng trong cách ăn nói.

từ bé đã lắm bệnh vặt.
nhiều mụn nhọt, mắt trái hơi kém

đúng thì nói tiếp nhé
Đầu trang

phudang2901
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 22:12, 19/08/19
phudang2901 đã viết: 22:02, 19/08/19
nãy có nhìn qua mà thấy vợ bạn kêu không chuẩn. còn mình thì xem kém lắm, mà nói ra sợ buồn :))

mô tả sơ qua nhé, bạn cao lớn béo tốt, da trắng. bơi lội kém. nói năng không ngại ngùng, rất thẳng, lời có nói trọng lượng uy quyền.
trong công việc thì làm chủ dù không quá quan tâm tới chức tước. hay tính toán ủ mưu. tốt tính nhưng không hề nhẹ nhàng trong cách ăn nói.

từ bé đã lắm bệnh vặt.
nhiều mụn nhọt, mắt trái hơi kém

đúng thì nói tiếp nhé
Mình có xem qua cái bài vợ mình hỏi rồi chắc bạn hiểu lầm ý vợ mình rồi. Mình là ng ko tin bói toán nhưng nghe mọi người nói tử vi rất hay và kì diệu mà chuẩn hơn nên mới tự lập nick vào thẳng đây hỏi. Chính xác ko phải “sợ” vợ mà ý là “tôn trọng” vợ ấy vì vợ mình cùng mình lập nghiệp từ lúc chưa có gì mà. Bạn nói gần đúng hết rồi mình làm buôn bán nên nhiều chiêu trò mưu mẹo để câu khách và minhdf làm quy mô khá lớn nên mình cũng co nhiều nhân viên. Chỉ là mình cao nhưng mọi người bảo hơi gầy 1m75 60kg. Mong bạn chỉ giáo tiếp..
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

để xem và nói hết cả về 1 lá số thì rất khó, rất mất thời gian, thường chỉ hỏi gì thì nói đó thôi.
bạn có hỏi về công danh sự nghiệp thì mình sẽ trả lời sơ qua theo dự đoán, mình thì nói rất thẳng chẳng có vòng vo đâu:

bạn cung quan kia thì đi làm sớm có danh có tiếng trong ngành, thường thì làm về các mảng chung marketting, truyền thông, ... nhưng cung quan ở đất ly hỏa làm chủ được. mệnh ở đất song mộc kia được coi là vượng đó. mệnh cự nhất buôn to bán lớn thì cũng ok.
có chút việc nói thì nên nói như sau;
1. nên chú ý đất đai, nhà ở hay gần mồ mả gì nên xem xét kĩ.
2. cung tật có thiên hình thì hay dính đến pháp luật, nên cẩn trọng, bạn thì bản thân là người có nhiều mư mô tính toán chứ không kém, dính pháp luật thì cũng có những sự chủ động nhưng nếu dính và phát thì sẽ rất rất nặng. cung tật nơi đất dưỡng, bị bệnh thì chữa lâu khỏi, dai dẳng, dễ biến thành bệnh mãn tính. nên chú ý về đường bệnh tật. gặp hạn, tật thì chủ động chi tiền như bạn là giúp giải bớt hạn tật.
3. bạn mệnh kim đi tới đất thủy, đại vận 10 năm này của bạn là sinh xuất, không phải là tốt đâu.
4. vận tiếp theo 32-41, phủ phùng không kiếp thêm tuần, lúc nhiều tiền thì thừa mứa, lúc hết thì không còn đồng nào. vào vận này nên chú ý cẩn thận, không nên quá ham, biết tích cốc phòng cơ.
5. đại vận 52-51 nhập hạn thiên không, nên mua và tích các tài sản có giá trị bảo toàn tài sản, không nên đầu tư hay làm gì cố quá, nên giữ nguyên không mở rộng, bảo thân giữ mình. vận trước có không kiếp đánh cho còn gượng được, vận có thiên không mà mệnh có lưu hà - kiếp sát nó phát ra thì đánh không thể gượng dậy nổi đâu.

có thế thôi, xin dừng lời ở đây, chúc bạn may mắn.
Được cảm ơn bởi: 12010277, phudang2901
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”