công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

tuongvy88 đã viết: 19:31, 18/06/19 Hình ảnh Mong được hữu duyên bác luận giúp
thui rồi tường vy cánh mỏng , điền của bạn khá mờ mịt

khả năng đinh hướng đường đi của bạn khá kém nhất là dò đường hay kiếm biển số nhà phải đi vòng vòng hỏi người này người kia mất thời gian

- phương tiện di chuyển như xe đạp xe máy cũng hay hư hỏng
Đầu trang

tuongvy88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi tuongvy88 »

thachcamdang đã viết: 11:51, 19/06/19

khả năng đinh hướng đường đi của bạn khá kém nhất là dò đường hay kiếm biển số nhà phải đi vòng vòng hỏi người này người kia mất thời gian

Sao lại gọi cháu là cánh mỏng vậy bác? Lá số của cháu ko có điều gì là sáng sủa tốt đẹp hay sao bác? Bác luận thêm giúp cháu với ạ
Đầu trang

ĐoAnhTu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐoAnhTu »

Mọi người cho em hỏi, với lá số tử vi này, em có duyên với đầu tư bất động sản không.
Chả là em được thừa kế từ ông bác mấy chục tỷ tiền gửi ngân hàng, để đấy ăn lãi thì sợ lạm phát, rủi ro ngân hàng, đầu tư kinh doanh thì lắm rủi ro nên định hướng tới BĐS cho chắc chắn.
Em không có ý định buôn bán, đầu cơ ăn chênh lệch, mà hướng tới cho thuê và tích lũy.
Mong mọi người giúp ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

ĐoAnhTu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐoAnhTu »

Em có mấy chục tỷ thừa kế từ ông bác ruột, định đầu tư vào BĐS kiếm lời, mọi người xem có được không.
Em muốn đầu tư BĐS cho thuê thay vì buôn bán ăn chênh lệch, như vậy chắc sẽ ổn định hơn, nhưng không biết với lá số này thì có nhiều rủi ro không.
Hình ảnh
Đầu trang

sleep_dragon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sleep_dragon »

thachcamdang đã viết: 11:51, 19/06/19

xin chào bác thachcamdang, em xin nhờ cao nhân xem giúp lá số của chồng em ạ, không biết việc nhà cửa đất đai sau này có ổn ko ạ? em xin chân thành cám ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

Xin mọi người xem giúp cung điền em với ạ , em xin cảm ơn.
Tập tin đính kèm
FB_IMG_1560655111949.jpg (164.28 KiB) Đã xem 1154 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

ĐoAnhTu đã viết: 22:39, 20/06/19 Mọi người cho em hỏi, với lá số tử vi này, em có duyên với đầu tư bất động sản không.
Chả là em được thừa kế từ ông bác mấy chục tỷ tiền gửi ngân hàng, để đấy ăn lãi thì sợ lạm phát, rủi ro ngân hàng, đầu tư kinh doanh thì lắm rủi ro nên định hướng tới BĐS cho chắc chắn.
Em không có ý định buôn bán, đầu cơ ăn chênh lệch, mà hướng tới cho thuê và tích lũy.
Mong mọi người giúp ạ.
Hình ảnh
ban được thừa kế tài sản vào năm 2019 hả ???

năm ngoái thấy cũng ăn nên làm ra có tiền
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

minhgbc đã viết: 21:39, 28/06/19 Xin mọi người xem giúp cung điền em với ạ , em xin cảm ơn.
nhà to đẹp gần trụ sở ủy ban nhân dân hay đồn công an hay căn cứ quân đội , cũng dễ bị lấn chiếm hay to tiếng với hàng xóm
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

thachcamdang đã viết: 19:54, 29/06/19
minhgbc đã viết: 21:39, 28/06/19 Xin mọi người xem giúp cung điền em với ạ , em xin cảm ơn.
nhà to đẹp gần trụ sở ủy ban nhân dân hay đồn công an hay căn cứ quân đội , cũng dễ bị lấn chiếm hay to tiếng với hàng xóm
Em xin cảm ơn, cho em hỏi lá số như vậy là tốt hay xấu ạ.
Đầu trang

leanh103
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi leanh103 »

Em xin Kính nhờ bác ThachCamDang xem giúp em vấn điền trạch này:
- Năm nay em có thể bán được nhà không ạ ? Vì nhà em ở ( ba em đứng tên ) kêu bán cả năm nay chưa bán được , hic
Em xin cám ơn bác nhiều.
Tập tin đính kèm
Nguyen_van_A_2019_fba4a2e3.jpg (154.52 KiB) Đã xem 1119 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”