hello, codai!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: hello, codai!

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

anhthu5993 đã viết: 20:49, 03/09/19 Thích quá, chắc em đăng kí xếp hàng sau bạn Khoapham được không ạ :)
mụ gấu mới đăng ký xếp lốt rồi. mà xem là phản hồi à nhà. tui test thôi, test xong tui nghỉ. :))
Được cảm ơn bởi: Tedy Yang
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

dung1 đã viết: 20:44, 03/09/19 Bạn Hùng bỏ công luận chi tiết lá số này cũng xứng đáng. Mệnh tử tướng diêu y, thân sát đào hồng khôi thì chắc chắn là xinh đẹp, sức thu hút khác phái rất cao. Nét đẹp này khá hấp dẫn đến nỗi ai nhìn lần đầu là sẽ yêu thích.
Thế nên e làm phi công còn k xong anh dũng à, hehe :D . Một ông xưng danh hùng tơ non, 1 bà đáp trả em là cỏ dại anh non ơi :> , 1 tơ non vs 1 dại đẹp quá còn gì :x . Phi công nhường người đẹp cho anh nè, hùng to đi, k tơ nữa =))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, dung1
Đầu trang

Tedy Yang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tedy Yang »

Hungternopil đã viết: 21:05, 03/09/19
anhthu5993 đã viết: 20:49, 03/09/19
mụ gấu mới đăng ký xếp lốt rồi. mà xem là phản hồi à nhà. tui test thôi, test xong tui nghỉ. :))
Mụ gấu đã xem
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Tính xếp hàng xin bác Hùng 1 suất mà đông khách quá nên thui vậy.
@Codai Chị Cỏ ơi, về đi anh Hùng nuôi (chuẩn 3G giỏi giàu good này)... chị hem về anh Hùng nâng cấp lên thành 4G ( giỏi giàu good gay) nữa thì khổ vkl... @@
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Hungternopil đã viết: 21:05, 03/09/19
anhthu5993 đã viết: 20:49, 03/09/19 Thích quá, chắc em đăng kí xếp hàng sau bạn Khoapham được không ạ :)
Thế em xếp sau mụ Gấu nhé. Phản hồi nhiệt tình kể cả hành trạng năm 2 tuổi rưỡi luôn hứa ko giấu giếm :)) . Có ảnh cái mặt mâm của e nếu anh cần :) .

Book sô đc chưa anh, 3 hôm nữa không ai đc giành anh Hùng với em nhé ! =))
Được cảm ơn bởi: Suỵt Suỵt, Hungternopil
Đầu trang

tringuyenhn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tringuyenhn »

Hungternopil đã viết: 20:27, 03/09/19 đang test thôi, hỏi nhiều chờ ném đá mà.
Chú ơi xem giúp cháu phát cháu đi buôn thì có ổn không chú ơi.
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

tringuyenhn đã viết: 21:25, 03/09/19
Hình ảnh
phủ ngộ không thì nên làm nghề thôi. thân cư tài đất mộc và vượng, tiền tài chắc không thiếu. tham linh thì phát dã như lôi, rồi sẽ giàu có nhưng chờ thời mới phát được. song lộc bị phá rồi. bạn cũng dễ kinh doanh dính đến pháp luật nên cẩn trọng trong việc đi buôn.
Được cảm ơn bởi: tringuyenhn
Đầu trang

tringuyenhn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tringuyenhn »

Hungternopil đã viết: 21:33, 03/09/19
Hình ảnh
phủ ngộ không thì nên làm nghề thôi. thân cư tài đất mộc và vượng, tiền tài chắc không thiếu. tham linh thì phát dã như lôi, rồi sẽ giàu có nhưng chờ thời mới phát được. song lộc bị phá rồi. bạn cũng dễ kinh doanh dính đến pháp luật nên cẩn trọng trong việc đi buôn.
dạ. cháu cảm ơn. Cơ mà cháu cũng mới bỏ làm văn phòng. tính mở cửa hành bán quần áo thì có ổn không ạ.
có lá số vợ cháu đây. chú xem nốt giúp cháu xem 2 đứa làm gì thì có tiền đi đubai với ạ ^^
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

tringuyenhn đã viết: 21:51, 03/09/19
Hungternopil đã viết: 21:33, 03/09/19

Hình ảnh
dạ. cháu cảm ơn. Cơ mà cháu cũng mới bỏ làm văn phòng. tính mở cửa hành bán quần áo thì có ổn không ạ.
có lá số vợ cháu đây. chú xem nốt giúp cháu xem 2 đứa làm gì thì có tiền đi đubai với ạ ^^
Hình ảnh
vợ làm ăn tốt này. kiếm được nhiều mà tiêu cũng nhiều. tài điền lục hại không cầm tiền buôn đất được nhưng điền cư đất thổ là vững. tự tay mua nhà đất. vợ mà mở cửa hàng buôn bán có thể làm ăn lâu dài và vượng,
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

cự nhật không kiếp đã viết: 21:08, 03/09/19
dung1 đã viết: 20:44, 03/09/19 Bạn Hùng bỏ công luận chi tiết lá số này cũng xứng đáng. Mệnh tử tướng diêu y, thân sát đào hồng khôi thì chắc chắn là xinh đẹp, sức thu hút khác phái rất cao. Nét đẹp này khá hấp dẫn đến nỗi ai nhìn lần đầu là sẽ yêu thích.
Thế nên e làm phi công còn k xong anh dũng à, hehe :D . Một ông xưng danh hùng tơ non, 1 bà đáp trả em là cỏ dại anh non ơi :> , 1 tơ non vs 1 dại đẹp quá còn gì :x . Phi công nhường người đẹp cho anh nè, hùng to đi, k tơ nữa =))
Em cố tán em codai này đi. Diễn đàn lý số anh biết chỉ có vài người xinh và hấp dẫn như cô này thôi. Một nick ngày xưa là Yan thì phải và một người mệnh thái âm. Hay nick bà Chị kình Dương cũng xinh. Hoặc nick Hồng Hạnh .Với những cố gái nói chuyện rất rễ hòa đồng như vậy thường tầm mắt họ rất cao. Muốn chinh phục họ phải hơn họ toàn diện họ mới phục. Nếu không quan điểm của họ thà ở vậy cho dai thèm chứ không chịu người không vừa ý. Cố lên em nhé.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”