Ế sưng mà suốt ngày bị dọa cung phu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ế sưng mà suốt ngày bị dọa cung phu

Gửi bài gửi bởi Stephanie47 »

Hình ảnh
Chắc nhiều bác trong diễn đàn cũng thấy lá số em nhiều lần rồi. Vâng! Hôm nay lại một lần nữa em lại cho lên sóng lá số do em lại vừa bị dọa chuyện hậu lấy chồng xong. Em được một ông bác biết coi tử vi mà nhà cô em nhờ hữu duyên cho câu “Lấy chồng đã đời vợ lại còn có con trai riêng, xong về hầu lên hầu xuống, không được nhờ vả gì lại còn bị hứng đòn, lấy do bị úp sọt.” Nghe xong em quay cuồng đầu óc luôn. Trước đi xem bói cũng nói bác sĩ bảo cưới xong về dễ nuôi con một mình khổ sở lắm. 22 tuổi không một người theo đuổi mà cuối cùng còn bị vậy nữa thì em biết phải làm sao đây? Các bác cứ luận thoải mái đi ạ. Em lên dây cót tinh thần rồi
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ế sưng mà suốt ngày bị dọa cung phu

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Mấy thầy chỉ dọa em thôi, không có gì phải lo lắng, lo tập trung công việc cho tốt đã.
Được cảm ơn bởi: Stephanie47
Đầu trang

Hellotomyself1445
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hellotomyself1445 »

quách xảo què đã viết: 23:01, 10/09/19 Mấy thầy chỉ dọa em thôi, không có gì phải lo lắng, lo tập trung công việc cho tốt đã.
Tôi e là không dọa đâu! Đương số có Đào hoa ngộ Kiếp cung Tật và Phu nhị hợp Nô bất hảo, rồi cung Quan cũng không đẹp khi trục Phu Quan có Tang Hổ, Phúc thêm Thiên hình và các sao bất hoà khác, Di lại có Diêu Y Đà
Đầu trang

Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hellotomyself1445 đã viết: 08:39, 11/09/19
quách xảo què đã viết: 23:01, 10/09/19 Mấy thầy chỉ dọa em thôi, không có gì phải lo lắng, lo tập trung công việc cho tốt đã.
Tôi e là không dọa đâu! Đương số có Đào hoa ngộ Kiếp cung Tật và Phu nhị hợp Nô bất hảo, rồi cung Quan cũng không đẹp khi trục Phu Quan có Tang Hổ, Phúc thêm Thiên hình và các sao bất hoà khác, Di lại có Diêu Y Đà
Bác biết thêm gì nói cụ thể cho em nghe với ạ!
Đầu trang

Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vâng ạ! Thực ra em ế đến giờ nhưng mà vẫn thấy ổn, không sao cả cơ mà đi xem cứ bị nói cẩn thận cung chồng rồi từ đó ảnh hưởng đến cả cung con đâm sinh hoang mang tột độ ạ. Anh cho em mấy lời nhận xét với ạ!
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

phu mình là xấu nhất rồi đây bạn. vẫn sống thoải mái vui vẻ thôi. nghĩ nhiều thêm mệt bạn ơi.
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Có cái j mà xấu? Chẳng qua ck cô Thảo là dạng ghê gớm, người từ xa đến.
Cô 47 mới là rất khó lấy. Phải vào những năm đặc biệt chớp thời cơ may ra.
Được cảm ơn bởi: Stephanie47, HamanoRie, murabi
Đầu trang

Hellotomyself1445
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hellotomyself1445 »

Stephanie47 đã viết: 10:25, 11/09/19
Hellotomyself1445 đã viết: 08:39, 11/09/19
Bác biết thêm gì nói cụ thể cho em nghe với ạ!
Khả năng kết hôn Việt Kiều, ngoại quốc như thế cũng giảm được kha khá hình khắc rồi
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

MarkHolland đã viết: 10:49, 11/09/19 Có cái j mà xấu? Chẳng qua ck cô Thảo là dạng ghê gớm, người từ xa đến.
ghê gớm mà còn không xấu nữa sao anh ơi .... +_+!
Đầu trang

Stephanie47
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MarkHolland đã viết: 10:49, 11/09/19 Có cái j mà xấu? Chẳng qua ck cô Thảo là dạng ghê gớm, người từ xa đến.
Anh bảo là năm Nhâm với Hợi là ok cơ mà từ giờ đến năm 30 tuổi em xem thì chỉ có năm 2022 thôi ạ! Liệu tính nhỏ hơn ví dụ tháng, ngày Nhâm, Hợi có khả dĩ không ạ chứ năm 2012 ai cũng bảo có mối mà em đâu có thấy ai đâu! Sợ năm 2022 cũng thế!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”