Nghiệm lý những lá số N.G.H.I.Ệ N - H,Ú,T

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ltrunglab
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nghiệm lý những lá số N.G.H.I.Ệ N - H,Ú,T

Gửi bài gửi bởi ltrunglab »

n00bvn đã viết:bác gái có lá số khá đẹp, nhưng cung tử tức không kiếp. mà rất là lý thú nhé, bác gái cung tử tức Thiên Lương hãm tại Hợi sinh a con trai mệnh Thiên Lương hãm tại Hợi
Uả,cha mẹ có lá số tử tức nằm cung nào thì sinh con có cung mệnh ở cung đó àh,mới nghe :(
Đầu trang

n00bvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi n00bvn »

ltrunglab đã viết:
n00bvn đã viết:bác gái có lá số khá đẹp, nhưng cung tử tức không kiếp. mà rất là lý thú nhé, bác gái cung tử tức Thiên Lương hãm tại Hợi sinh a con trai mệnh Thiên Lương hãm tại Hợi
Uả,cha mẹ có lá số tử tức nằm cung nào thì sinh con có cung mệnh ở cung đó àh,mới nghe :(

thế mình mới thấy lý thú, bạn xem lá số chủ top post mà xem
Đầu trang

hương-rượu-cúc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hương-rượu-cúc »

Bạn chủ top ơi! Hay là bạn sang topic "cung phu thê có sao thiên hình , liệu có ly hôn" mà hỏi bạn à, ở đó có anh PU và chị Maket rất là nhiệt tình và trả lời cũng nhanh nữa, nhất là đối với những trường hợp tâm trạng như thế này, mình ko bít tử vi nên chỉ mách bạn được thế thôi à, chúc bạn mau sớm được giải đáp nhé!
Đầu trang

Tên đăng nhập_
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Tên đăng nhập_ »

Đúng đó có cả mình tấu hài cho những lúc bùn bã hiu hiu^_^
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

Đây là một vòng oan nghiệp, mệnh người mẹ nhị hợp cung tử tức có thái tuế chính là điểm đáng chú ý của người này là con cái , bận tâm khổ sở vì con nhưng cũng rất chiều con. lá số bé xinh nhị hợp cung phụ mẫu có thái tuế tức là khổ sở bận tâm về cha mẹ cũng chính là cái anh bị nghiện. lá số anh bị nghiện nhị hợp cung điền tức bận tâm về nơi ăn chốn ở, Liêm trinh độc thủ cung điền thường khó giữ tổ nghiệp.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
se7enkr
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi se7enkr »

lục đầu đọc tít định định vào đây tìm bộ khách hỏa hao ngờ đâu k thấy gặp ngay bộ lương mã tặng bạn câu : "Mệnh ngộ Mã Lương túng du vô yếm" ( ăn chơi hoài không chán ) mệnh hội cả hỏa hư phá khách dây vào cỏ lá cũng phải hic !
Đầu trang

TiLovely
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TiLovely »

cũng giống như truyền tinh cung Phu Thê vậy thôi.

bởi vậy có nhiều bác pm nói là mình đưa lá số rất ứng hợp,ko phải tự bịa đặt câu view.
Ls mẹ mình cung Tử cũng là chính tinh cung Mệnh của mình,nhưng ko giống vị trí tại Hợi giống mẹ con anh này
Ko phải mẹ con ai cũng giống chính tinh đâu,mình nghe nói ai giống mẹ thì 2 mẹ con có mối quan hệ phụ thuộc,ai khổ vì ai thì chưa biết,hoặc là người đó sẽ thân thiết với mẹ hơn.
Đầu trang

TiLovely
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TiLovely »

eye on me đã viết:Đây là một vòng oan nghiệp, mệnh người mẹ nhị hợp cung tử tức có thái tuế chính là điểm đáng chú ý của người này là con cái , bận tâm khổ sở vì con nhưng cũng rất chiều con. lá số bé xinh nhị hợp cung phụ mẫu có thái tuế tức là khổ sở bận tâm về cha mẹ cũng chính là cái anh bị nghiện. lá số anh bị nghiện nhị hợp cung điền tức bận tâm về nơi ăn chốn ở, Liêm trinh độc thủ cung điền thường khó giữ tổ nghiệp.
tội bé quá, bạn xem giúp bé xinh sau có thành tài ko nhé. Thanks nhiều nhiều
Đầu trang

n00bvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi n00bvn »

TiLovely đã viết:
eye on me đã viết:Đây là một vòng oan nghiệp, mệnh người mẹ nhị hợp cung tử tức có thái tuế chính là điểm đáng chú ý của người này là con cái , bận tâm khổ sở vì con nhưng cũng rất chiều con. lá số bé xinh nhị hợp cung phụ mẫu có thái tuế tức là khổ sở bận tâm về cha mẹ cũng chính là cái anh bị nghiện. lá số anh bị nghiện nhị hợp cung điền tức bận tâm về nơi ăn chốn ở, Liêm trinh độc thủ cung điền thường khó giữ tổ nghiệp.
tội bé quá, bạn xem giúp bé xinh sau có thành tài ko nhé. Thanks nhiều nhiều

lá số bé gái khá đẹp bạn ạ. một người cứng cáp, giỏi giang, sau này sẽ khá giả, lấy chồng cũng giỏi nữa, đẻ con cái cũng xinh xắn giỏi giang luôn. tuy nhiên bé phải chú ý bạn bè xung quanh.

hi vọng cuối cùng thì gia đình sẽ có được cái kết tốt đẹp!
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Nghiệm lý những lá số N.G.H.I.Ệ N - H,Ú,T

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

eye on me đã viết: 14:06, 08/07/13 thiên lương sợ nhất hoả linh cấm có sai ! thêm 2 anh không kiếp nữa thì rất mệt, nhưng thọ à , yên tâm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”