Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh chị??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tuanva111988
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh c

Gửi bài gửi bởi Tuanva111988 »

ặc ặc topic của mình chìm dưới đáy biển Thái Bình Dương từ năm ngoái rồi mà sao giờ bác trục vớt lên chi vậy, thôi kệ bác trục lên thì em cũng nói luôn đầu tiên khoan bàn đến cung tài cổ nhân có nói mệnh đẹp ko bằng thân đẹp, thân đẹp ko bằng hạn đẹp trong khi đó đại hạn 10 năm của mình hội Cơ Không Kiếp Hóa Kị tượng của sự đổ bể, thất bại đúng như sách nói "Hạn ngộ không kiếp mấy ai làm nên", hiện tại thì mình đang thất nghiệp dài dài chưa thấy tình hình sáng sủa để mà kinh doanh gì cả :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nguyen Minh Cuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh c

Gửi bài gửi bởi Nguyen Minh Cuong »

thì phải thử làm kinh doanh cái đi em , hihihi
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh chị??

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Tuanva111988 đã viết: 13:06, 10/01/10 Cháu năm nay ra trường và bắt đầu đi làm, hiện đang đi thực tập. Cháu muốn nhờ các anh chị và các bác trong diễn đàn xem dùm cháu về Tài Lộc, Công danh và Tình yêu các bác xem dùm cháu năm 2010 cháu đi làm có gặp thuận lợi không?, thú thật cháu học hành từ nhỏ đến lớn thì tệ lắm [img]http://tuvilyso.net/forum/smileys/smiley19.gif[/img] mặc dù đã cố gắng nhiều [img]http://tuvilyso.net/forum/smileys/smiley19.gif[/img]. Theo cháu biết Kình Dương cư ngọ là cách Mã đầu đới kiếm tức là chết yểu và nghèo khổ suốt đời đúng ko các anh chị ?. Thân cư Tài mà có Thất Sát thì nghèo khổ suốt đời đúng không các bác, lại còn Quan Lộc bị Tuần thì công danh đi đứt phải không ạ? và Tật Ách bị Triệt thì đi tong luôn đúng ko các anh chị. Nhờ các anh chị và các bác luận dùm cháu. Cháu xin cảm ơn

Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh c

Tuanva111988 đã viết: 20:52, 09/10/11 ặc ặc topic của mình chìm dưới đáy biển Thái Bình Dương từ năm ngoái rồi mà sao giờ bác trục vớt lên chi vậy, thôi kệ bác trục lên thì em cũng nói luôn đầu tiên khoan bàn đến cung tài cổ nhân có nói mệnh đẹp ko bằng thân đẹp, thân đẹp ko bằng hạn đẹp trong khi đó đại hạn 10 năm của mình hội Cơ Không Kiếp Hóa Kị tượng của sự đổ bể, thất bại đúng như sách nói "Hạn ngộ không kiếp mấy ai làm nên", hiện tại thì mình đang thất nghiệp dài dài chưa thấy tình hình sáng sủa để mà kinh doanh gì cả :D
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Mệnh Mã Đầu Đới Kiếm chết yểu và nghèo khổ nhờ các anh c

Nguyen Minh Cuong đã viết: 21:43, 13/02/10 Số đại gia mà, sau này có gì em chiếu cố anh Cường với nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”