Sao ân quang thiên quý cung phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nameless_Sen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Sao ân quang thiên quý cung phu thê

Gửi bài gửi bởi Nameless_Sen »

Phung Minh Khuê đã viết: 00:06, 23/09/19 Các bác cho em hỏi, ls của em có Ân Quang thiên quý cung phu mà sao e lấy ck như nghiệp duyên vì từ lúc yêu đến giờ sắp ly hôn mà chưa giây phút nào được hạnh phúc cả. E860BFC3-D800-41EC-8B0C-360E5159CAB6.jpeg
Nhờ mấy bác bình luận âm dương tịnh minh trường hợp này!
Đầu trang

Phung Minh Khuê
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phung Minh Khuê »

Nameless_Sen đã viết: 01:05, 23/09/19
Phung Minh Khuê đã viết: 00:06, 23/09/19 Các bác cho em hỏi, ls của em có Ân Quang thiên quý cung phu mà sao e lấy ck như nghiệp duyên vì từ lúc yêu đến giờ sắp ly hôn mà chưa giây phút nào được hạnh phúc cả. E860BFC3-D800-41EC-8B0C-360E5159CAB6.jpeg
Bác ơi âm dương tịnh minh là như thế nào ạ? Bác giải thích cho em hiểu được ko ạ? E cảm ơn bác.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Mình thì cũng có nhưng mà mình ko tin hoặc ko muốn tin. Nếu có ân tình hay ân nghĩa gì thì kiếp này mìn giựt nợ ân tình hoặc xù luôn. Phiền phức.
Đầu trang

Phung Minh Khuê
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lsvnngu đã viết: 07:42, 23/09/19 Mình thì cũng có nhưng mà mình ko tin hoặc ko muốn tin. Nếu có ân tình hay ân nghĩa gì thì kiếp này mìn giựt nợ ân tình hoặc xù luôn. Phiền phức.
M cũng vậy, mệt mỏi lắm. Duyên đâu chưa thấy chỉ thấy bị hành ko cựa được người.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Phung Minh Khuê đã viết: 07:53, 23/09/19
lsvnngu đã viết: 07:42, 23/09/19 Mình thì cũng có nhưng mà mình ko tin hoặc ko muốn tin. Nếu có ân tình hay ân nghĩa gì thì kiếp này mìn giựt nợ ân tình hoặc xù luôn. Phiền phức.
M cũng vậy, mệt mỏi lắm. Duyên đâu chưa thấy chỉ thấy bị hành ko cựa được người.
Cứ bình thường thôi. Nghiệp duyên thì có. Ba mẹ mình cũng có Quang Quý mà sống với nhau như địa ngục trần gian. Mình ám ảnh từ lúc nhỏ cho đến lớn và nghĩ là sẽ ko bao giờ sống 1 cuộc sống như mẹ.
Yêu cũng dc , ko yêu cũng dc. Lấy chồng cũng dc hay ko lấy chồng cũng dc.
Vợ chồng theo kiểu Quang Quý theo cách nói của mấy thầy hồi xưa thì kinh khủng : khó bỏ nhau. Mình theo lối sống bây giờ , hết yêu , hết thương , ko thể sống chung dc nữa thì chia tay. Níu với chả kéo , nực cười.
Người mà muốn hỏi cưới mình , nó muốn có 2 vợ cùng lúc ( ra giá luôn ) . Và ko biết nể nang gì cả , sừng sững trước mắt mình hàng ngày.
Rồi đủ thứ linh tinh ràng buộc. Mình có thèm nó đâu mà nó đưa ra yêu sách trước.
Next , next..next...
Cuộc sống này đừng nên drama quá nhiều.
Vì nó đòi hỏi quá nhiều ở ng khác nên số nó phải chết sớm ( đáng đời ).
Được cảm ơn bởi: Esther92
Đầu trang

Nameless_Sen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Phung Minh Khuê đã viết: 01:17, 23/09/19
Bác ơi âm dương tịnh minh là như thế nào ạ? Bác giải thích cho em hiểu được ko ạ? E cảm ơn bác.
Có nhiều thuyết, nhiều lý giải, nhưng cung phu của bạn là dạng Nhật Nguyệt hội chiếu đang lẽ rất đẹp nhưng nhiều sát tinh nặng, may mà cung phu có triệt nên đỡ.
Đầu trang

Phung Minh Khuê
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nameless_Sen đã viết: 12:22, 23/09/19

Có nhiều thuyết, nhiều lý giải, nhưng cung phu của bạn là dạng Nhật Nguyệt hội chiếu đang lẽ rất đẹp nhưng nhiều sát tinh nặng, may mà cung phu có triệt nên đỡ.
Vậy thực chất ko phải triệt cung phu là sẽ ly hôn ạ. Vì mấy lần e đưa đơn ly hôn nhưng luôn có 1 chuyện gì đấy hoặc có ng xem vào ạ.
Đầu trang

Nameless_Sen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Phung Minh Khuê đã viết: 12:28, 23/09/19
Vậy thực chất ko phải triệt cung phu là sẽ ly hôn ạ. Vì mấy lần e đưa đơn ly hôn nhưng luôn có 1 chuyện gì đấy hoặc có ng xem vào ạ.
Theo mình thấy thì thế, cung phu của bạn cũng đắc tam không. Có triệt thì đỡ sát tinh chiếu vào nữa. Cung phu dù nhiều sát tinh nhưng cũng nhiều cát tinh, tuy vậy có tả hữu thì khó luận đoán. Có tả hữu cũng hay bị ly hôn lắm.

Năm nay sao lưu thiên khốc, lưu bạch hổ, lưu tang môn, lưu kình thì hẳn là rất mệt rồi. Nhưng nói chung bạn đừng nghĩ theo số rồi quyết tâm ly hôn, cứ qua năm đã, ngoại trừ bạn muốn dứt thì cũng níu.

Tính cách ngoài đời của bạn có nóng, cương cường, quyết liệt lắm không? Nếu có thì giảm chút có khi tốt hơn.
Được cảm ơn bởi: Phung Minh Khuê
Đầu trang

Phung Minh Khuê
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nameless_Sen đã viết: 12:41, 23/09/19
Phung Minh Khuê đã viết: 12:28, 23/09/19

Theo mình thấy thì thế, cung phu của bạn cũng đắc tam không. Có triệt thì đỡ sát tinh chiếu vào nữa. Cung phu dù nhiều sát tinh nhưng cũng nhiều cát tinh, tuy vậy có tả hữu thì khó luận đoán. Có tả hữu cũng hay bị ly hôn lắm.

Năm nay sao lưu thiên khốc, lưu bạch hổ, lưu tang môn, lưu kình thì hẳn là rất mệt rồi. Nhưng nói chung bạn đừng nghĩ theo số rồi quyết tâm ly hôn, cứ qua năm đã, ngoại trừ bạn muốn dứt thì cũng níu.

Tính cách ngoài đời của bạn có nóng, cương cường, quyết liệt lắm không? Nếu có thì giảm chút có khi tốt hơn.
Tính e đã nhịn thì rất nhịn, nhưng nếu tích tụ lại đến 1 lúc nào đó thì sẽ bùng nổ. Trước đây e rất lo về cung phu và cảm thấy chán. Lại thêm ls của con gái em có anh em dị bào nữa. Nên nhiều khi nghĩ số phận như vậy buông cho xong.
Đầu trang

Mars
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mars »

Em có nguyên cặp Ân Quang - Thiên Quý ở cung Phu đây ạ :D Em đã từng có 2 bạn trai, ex thứ 2 lúc đầu em thấy tương đối giống mô tả từ các sao trong cung Phu, nhưng em cũng chia tay bạn này vào giữa tháng 9 năm ngoái rồi. Hiện giờ em đang quen bạn trai mới, không biết đã phải là Mr. Right mà duyên nợ sắp đặt cho hay chưa ;;)
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”