Nữ mệnh thái dương, song lộc triều viên mong có duyên với anh kdh789 và các tiền bối

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nữ mệnh thái dương, song lộc triều viên mong có duyên với anh kdh789 và các tiền bối

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

El Diego đã viết:
nhaque1123 đã viết:
trandainghia168 đã viết: ok. a hieu roi. lau lam a moi gap nguoi co la so giong minh the. ls cua anh
Thái dương lại đứng trên đất tuế hổ phù thì con người này rất đáng để kết giao hảo hữu
Chuẩn bác ,giống như anh hùng lương sơn bạc :D
nhờ kdh789 xem giúp hạn năm 2016 lá này với
Hình ảnh
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

Re: Nữ mệnh thái dương, song lộc triều viên mong có duyên với anh kdh789 và các tiền bối

Gửi bài gửi bởi lehang2705 »

El Diego đã viết:Thái dương thủ mệnh là người thẳng thắn trung hậu,không hay so đo tính toán,minh bạch,ghét tiểu xảo,tính cách cởi mở nhiệt tình,khẳng khái,có tính tự lập cao,hành động nhanh nhẹn,sôi nổi hiếu động,không ngại khó.lá này có một ưu điểm ,dù triệt chặn mệnh thân nhưng có âm dương chiếu sáng lên cũng kh quá lo ngại
Sau này có cơ hội xuất ngoại học tập hoặc lập nghiệp
Có nhiều cât tinh mệnh thân lên có khả năng tiếp thu kiến thức tốt,thông minh,có tài,kiến thức rộng,có trách nhiệm với công việc
Cung quan thái âm khoa quyền... đều là cát tinh tốt,số e sau này tìm dc công việc dễ dàng ,thường được giúp đỡ,chỉ cần bản thân nỗ lực thì khả năng thành công cao
Cung tài thiên lương dc nhật nguyệt chiếu,lên kiếm tiền khá dễ dàng,có của ăn của để,tiền bạc đầy đủ ,hay được giúp đỡ về tiền bạc.làm nghề gì cũng có bổng lộc tốt hầu như cả đời không phải lo nghĩ về tiền bạc
Vận 22-31 khá tốt ,hay được người giúp đỡ trong công việc,trong vận này sẽ có một số thành công nhất định
Vận 32-41 Vận này dính thiên không lên e hạn chế thay đổi công việc,chỗ ở ,đầu tư mạo hiểm,chỉ lên duy trì công việc đang có
Vận 42-51 dc âm dương sẽ có nhiều tôt đẹp ,sẽ có thu nhập tốt,tiền bạc khá,
Ck e là người hiền lành nho nhã khá đẹp trai,biết kiếm tiền,e hay lấn át ck
Con cái tốt,sau này thành đạt cả
Anh là kdh789 nhé ,tại sợ bị ném đá lên đổi nick :))
Ôi, e biết đung mỹ từ nào để miêu tả sự cảm kích của e đối với a nhỉ. :))
E bjo người yêu k có, chó thì k nuôi, tiền chả biết để làm gì thỉnh thoảng buồn buồn lại lôi ra đếm thì dĩ nhiên là nhiều rồi ạ =))
Nếu đúng như a nói là e lấy đc ng ck hiền lành nho nhã biết kiếm tiền mà e còn lấn át thì kể cũng hơi dã man nhỉ. ;)) hjhj. E nhất định sẽ chiều chuộng a ý hết mực, nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa luôn =))
A chỉ cho e cách khóa lun cái topic này đi. Giờ đang sướng, phải giữ cái sự sung sướng này lại. Tránh trường hợp ai xem được điều không tốt, biết được e lại hay lo. Kiểu điếc không sợ súng :)). Đôi khi biết nhiều quá cũng k tốt mà. Hjhj
Sửa lần cuối bởi lehang2705 vào lúc 13:00, 19/01/16 với 2 lần sửa.
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

El Diego đã viết:Thái dương thủ mệnh là người thẳng thắn trung hậu,không hay so đo tính toán,minh bạch,ghét tiểu xảo,tính cách cởi mở nhiệt tình,khẳng khái,có tính tự lập cao,hành động nhanh nhẹn,sôi nổi hiếu động,không ngại khó.lá này có một ưu điểm ,dù triệt chặn mệnh thân nhưng có âm dương chiếu sáng lên cũng kh quá lo ngại
Sau này có cơ hội xuất ngoại học tập hoặc lập nghiệp
Có nhiều cât tinh mệnh thân lên có khả năng tiếp thu kiến thức tốt,thông minh,có tài,kiến thức rộng,có trách nhiệm với công việc
Cung quan thái âm khoa quyền... đều là cát tinh tốt,số e sau này tìm dc công việc dễ dàng ,thường được giúp đỡ,chỉ cần bản thân nỗ lực thì khả năng thành công cao
Cung tài thiên lương dc nhật nguyệt chiếu,lên kiếm tiền khá dễ dàng,có của ăn của để,tiền bạc đầy đủ ,hay được giúp đỡ về tiền bạc.làm nghề gì cũng có bổng lộc tốt hầu như cả đời không phải lo nghĩ về tiền bạc
Vận 22-31 khá tốt ,hay được người giúp đỡ trong công việc,trong vận này sẽ có một số thành công nhất định
Vận 32-41 Vận này dính thiên không lên e hạn chế thay đổi công việc,chỗ ở ,đầu tư mạo hiểm,chỉ lên duy trì công việc đang có
Vận 42-51 dc âm dương sẽ có nhiều tôt đẹp ,sẽ có thu nhập tốt,tiền bạc khá,
Ck e là người hiền lành nho nhã khá đẹp trai,biết kiếm tiền,e hay lấn át ck
Con cái tốt,sau này thành đạt cả
Anh là kdh789 nhé ,tại sợ bị ném đá lên đổi nick :))
Nói vui vậy thôi chứ e cảm ơn a kdh789 nhiều lắm ạ. :x

Về tính cách e k dám nhận hết, cứ tùy mng xung quanh tự cảm nhận thôi. :)
Công việc, tiền bạc đến thời điểm hiện tại thì đúng như a nói ạ. Được giúp đỡ và không phải lo nghĩ về tiền bạc.
E chẳng biết nếu k có Triệt thì cuộc sống của e sẽ ntn, nhưng ngay cả bjo khi có nó, e thấy đời mình cũng k đến nỗi tệ, nếu k muốn nói là may mắn ^^ (đấy là theo cách cảm nhận của e - một đứa lạc quan :D, ng khác thấy sao e k biết mà cũng k muốn biết.hì). Ban đầu thì hơi khó khăn một chút, chỉ cần bản thân k bỏ cuộc, kiên trì vượt qua thì mọi chuyện lại êm đềm ý mà.hjhj
A kdh789 thương e là con gái, tặng toàn lời hay ý đẹp thế này là quá ưu ái rùi. :x. Từ lúc đọc xong bài của a đến giờ e vẫn sướng, mà chắc phải sướng đến 3 ngày 3 đêm mới hết.hjhj
Mong là mọi chuyện sau này sẽ được như a kdh789 xem ạ. Chúc a kdh789 và mng năm mới vạn sự như ý nhé. Hjhj :-bd
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

nhaque1123 đã viết:
lehang2705 đã viết:
nhaque1123 đã viết: Nữ thái dương thì chồng lại thường hiền lành nhưng hơi lười biếng ít quan tâm và giúp vợ chuyện bếp núc, rất dễ lấn át quyền chồng, năm 2016 sẽ có duyên nhưng rồi chia tay :)) , liều lên là 2017 sẽ cưới nhanh gọn không ngờ
Liều có ăn nhiều k anh? 8-> 8-> Tính e nhát gan k dám làm liều bao giờ.hiiii :">. Hoàn cảnh bọn e gặp nhau? Công việc chồng e ntn ạ? Lười 1 chút cũng k sao, cứ kiếm nhiều tiền về đây e cân hết. :))
Liều là ăn nhiều em àh, sang năm chú ý bệnh tật rất dễ mổ xẻ, phẫu thuật hao tiền tốn của đấy
Cảm ơn anh Nhaque1123 năm ngoái đã xem giúp em nha. Hôm nay em mới có thời gian feedback lại những gì anh xem giúp em ạ.
Đúng là năm ngoái e có người yêu sau đó chia tay. Năm này cũng chật vật ốm suốt, kiểu ốm vặt nhưng cứ bị đi bị lại ý ạ. Cũng phát hiện bệnh mới nữa tuy không phải phẫu thuật nhưng cũng là 1 phen hết vía, suýt khóc đấy ạ. Hic. :((
Đầu năm mới em xin chúc diễn đàn, anh Nhaque1123 và các anh đã xem giúp em năm mới hạnh phúc, an lành, mọi sự đều hanh thông ạ. Nếu có thời gian nhờ mọi người xem giúp em năm nay với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ!
Đầu trang

Nhất Nguyện
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Nguyện »

Qua một năm quay lại vẫn chưa có ny à bạn hihi !!!
Mà bạn ở đâu nhĩ ???
Mình có một cô bạn Thái dương cư Tỵ , lấy chồng rồi và theo chồng sống ở Nga ( chồng là người VN làm công ty nước ngoài )
Tính tình thì không biết xu nịnh , thẳng thắng và cứng cỏi ...
Đầu trang

Phan Việt Tuấn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phan Việt Tuấn »

Ngồi đọc 4 trang, thấy ghen tị quá :)), còn gì hơn 1 cuộc đời an nhàn ko lo nghĩ bạn nhỉ, chúc bạn sớm tìm được phu quân.
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

Nhất Nguyện đã viết:Qua một năm quay lại vẫn chưa có ny à bạn hihi !!!
Mà bạn ở đâu nhĩ ???
Mình có một cô bạn Thái dương cư Tỵ , lấy chồng rồi và theo chồng sống ở Nga ( chồng là người VN làm công ty nước ngoài )
Mình ở trong nước thôi, chưa được đi nước ngoài bao giờ :D
Tính tình thì mình cũng k biết nịnh mà cũng k thích nịnh, cứng cỏi thì chắc là k. Nhưng mình nghĩ con gái cũng chẳng muốn cứng cỏi đâu. Chỉ là trải qua nhiều chuyện không vui nên tự học cách mạnh mẽ hơn thôi. :). Hj
Đầu trang

Nhất Nguyện
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Nguyện »

lehang2705 đã viết:
Nhất Nguyện đã viết:Qua một năm quay lại vẫn chưa có ny à bạn hihi !!!
Mà bạn ở đâu nhĩ ???
Mình ở trong nước thôi, chưa được đi nước ngoài bao giờ :D
Tính tình thì mình cũng k biết nịnh mà cũng k thích nịnh, cứng cỏi thì chắc là k. Nhưng mình nghĩ con gái cũng chẳng muốn cứng cỏi đâu. Chỉ là trải qua nhiều chuyện không vui nên tự học cách mạnh mẽ hơn thôi. :). Hj
Nhìn lá số bạn tốt nên chắc cs yên ổn ... Có điều con gái Thái Dương thường không hợp với cha và anh em trai trong nhà không biết đúng không !!!
Cung phu của bạn nhìn đẹp đấy chắc chồng tính hơi ham chơi và trẻ con !!
Mình tính hỏi bạn ở Tỉnh / Tp nào chứ không hỏi bạn ở nước nào , hihi
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

lehang2705 đã viết: 18:24, 15/01/16 Năm mới năm me
Chúc huynh mạnh khỏe
Huynh có tài lẻ
Xem cho muội nào
Muội thì k cao
Lại còn cận thị
Người thì còi dí
Được cái hay cười
Ngoan ngoãn k lười
Mọi người yêu quý. =)) =)) =))
Rảnh làm bài thơ con ếch cho các huynh vui :)) ,lấy hứng ngó qua cái lá số Triệt Tuyệt này của muội muội tí. :-S
25 tuổi đủng đỉnh không muốn lấy ck. Chiều nay vừa nhận ra mình 26 chưa có ai ngó ,sốc tí ngất. :)) . Cũng có tí lo lắng. :"> :">
Là phận nữ nhi muội muội chỉ mong được các huynh xem và cho vài lời khuyên về cung phu thê, tử tức thôi ạ. Muội xin chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

cuondajde16
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi cuondajde16 »

Lá số đẹp đấy, nhưng đc hưởng 50% sức mạnh thực sự của Thái Dương thôi. Có trách thì trách tại sao lại ra vào buổi tối.
Cũng được no đủ chút ko tới nỗi khổ. Còn cười vui vẻ thì chỉ là nói thôi. Còn đeo tang hư khách thì lúc nào cũng phải sống với ít nhất một nỗi buồn nhé.
Nếu đẻ ban ngày với tuổi Canh Tân, thì tuổi này giàu nứt vách rồi.
Cả đời phải bôn tẩu thì có gì vui... Chúc cậu có những chuyến hành trình tốt đẹp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”