THIÊN KHÔNG - ĐÀO HOA - THIẾU DƯƠNG Ở CUNG CUNG PHU THÊ... LIỆU CÓ PHẢI TÌNH DUYÊN BẼ BÀNG...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: THIÊN KHÔNG - ĐÀO HOA - THIẾU DƯƠNG Ở CUNG CUNG PHU THÊ... LIỆU CÓ PHẢI TÌNH DUYÊN BẼ BÀNG...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

hunghaphs đã viết: 13:05, 16/10/19 Nhìn lá số của ban thấy Cung Phu thê có Thất sát tại Ngọ giáp Kình-Đà 2 bên đi kèm với Địa không và thiên không nêm có thể có trục trặc nhưng tôi nghĩ không phải theo nghĩa trăng hoa mà theo nghĩa khác, chú ý thời kỳ từ 34-43 tuổi, bạn sau khi lập gia đình thì về mặt tiền bạc sẽ tốt hơn. Nói gì đi nữa thì các sao Giáp như chính tinh vẫn ảnh hưởng mạnh hơn các sao Bính, Đinh cấp.
Cảm ơn Hunghaphs đã góp ý, đúng là vấn đề từ mình và 1 phần nữa là gia đình mình không ủng hộ, mệt mỏi vô cùng nên mình buông xuôi tình cảm... anh ấy ngoại hình cũng khá, cũng có nhiều người yêu mến...mối tình đầu ở độ tuổi này gặp trắc trở khiến mình đâm lo sợ, đôi khi như mất phương hướng vậy...
Đầu trang

hunghaphs
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: THIÊN KHÔNG - ĐÀO HOA - THIẾU DƯƠNG Ở CUNG CUNG PHU THÊ... LIỆU CÓ PHẢI TÌNH DUYÊN BẼ BÀNG...

Gửi bài gửi bởi hunghaphs »

vậy đúng rồi bạn ơi, vì có Thiên không, địa không cung Phu thê cũng có nghĩa là lập gia đình muộn hoặc có trục trặc cản trở nhưng sau lập gia đình sẽ tốt hơn đó
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hunghaphs đã viết: 14:21, 16/10/19 vậy đúng rồi bạn ơi, vì có Thiên không, địa không cung Phu thê cũng có nghĩa là lập gia đình muộn hoặc có trục trặc cản trở nhưng sau lập gia đình sẽ tốt hơn đó
Hy vọng... hy vọng... :-bd
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Có cao nhân nào góp ý thêm cho lá số của em không ạ...
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Sweety89 đã viết: 08:41, 17/10/19 Có cao nhân nào góp ý thêm cho lá số của em không ạ...
Mình không rành xem số nhưng nhìn vào xin hỏi hiện bạn đang sống xa gia đình, xa quê hương?
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguoigiaochi đã viết: 08:50, 17/10/19
Sweety89 đã viết: 08:41, 17/10/19 Có cao nhân nào góp ý thêm cho lá số của em không ạ...
Mình không rành xem số nhưng nhìn vào xin hỏi hiện bạn đang sống xa gia đình, xa quê hương?
Đúng là mình đang ở xa quê hương bạn ạ
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up...up...up... [-O< [-O< [-O<
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up... up... up... \:D/ \:D/ \:D/
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NOVA_S đã viết: 11:28, 16/10/19 Ls này khó lấy chồng. Nhưng nguyên nhân không nằm ở bộ Không Dương Đào mà nằm ở bộ Địa Không Địa Giải.

Người ta thường nói nữ mệnh Diêu Hình thì hôn nhân kém, thực ra nguyên nhân ko phải bởi sao Thiên Diêu. Lý là bởi tam hợp mệnh tài quan thiên diêu thì chắc chắn tam hợp Phúc Di Phối sẽ có địa giải.
Diêu là sao tình cảm, hạn có Thiên Diêu đa phần đều khao khát tình yêu, thì ngược lại Địa giải luôn xung chiếu với Thiên Diêu lại ám chỉ lạnh nhạt, xa cách chia ly. Nên đa phần tuyến phúc di phối mà có địa giải thì hôn nhân sẽ có sự nhạt nhòa nhất định.
Ví như mệnh cách tam hợp có địa giải, nhưng cung thân lại tọa phúc di phối thì thường sau hôn nhân lại hạnh phúc.

Chiếu theo bát tự ls này thì, Ngày Quý tọa Hợi nguyệt lệnh kiến Tý. Bảo là tuyệt vọng hoàn toàn chuyện chồng con thì ko hẳn, vì còn chữ Kỷ tọa đầu năm sinh. Nhưng nhìn chung là khó.
NOVA_S ơi, cho mình hỏi... em có đọc được là trong lá số 1 người có thiên không, đào hoa, thiếu dương hội họp vào 1 trong bốn cung Tý, Ngọ, Mão, Dậu thì cuộc đời sẽ gặp nhiều họa về chuyện tình ái, phải nói dối rất nhiều đặc biệt về chuyện qua hệ nam nữ phải không... nghe sao hoang mang quá... ~X(
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Kiểu này thì chồng cũng mạnh mẽ đấy, Thất Sát cung phu chồng cực trọng sự nghiệp nhé, lộc tồn sẽ muộn hôn, chuẩn bị tinh thần hy sinh nhé =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”