MONG CÁC CAO NHÂN LUẬN GIẢI VÀI LỜI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dieu91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MONG CÁC CAO NHÂN LUẬN GIẢI VÀI LỜI

Gửi bài gửi bởi dieu91 »

Chào cả nhà, hiện em là thành viên mới. Mong mọi người dành chút thời gian cho em vài lời về con đường công danh và gia đạo với ạ. Hiện em đang rối bời không biết nên làm gì mới là đúng cho bản thân.
Mong nhận được sự hồi âm của mọi người.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: dieu91
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: MONG CÁC CAO NHÂN LUẬN GIẢI VÀI LỜI

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

Hic , chị đào hoa quá , tử vi cư tý cũng đài cát đấy , nhưng nếu có hai bề thì chị khó làm chủ mà làm hầu , tuy nhiên cát tinh nhiều thì sẽ may mắn
tham lang tí ngọ phiếm thuỷ đào hoa có hoá kị dễ kem cổng lắm hoặc đi xa dễ có nạn sông nước
Mũi của chị không kín ạ ?
Đường công danh của chị liêm phủ miếu vượng mỗi tội thế la võng dù có kình nhưng lại bị triệt , lúc đầu sẽ khó khăn sau này sẽ đỡ hơn
Vòng đại vận của chị hơi đen , đại vận 15 khắc nhập thiên thời
vcd sát tinh bại tinh tang mã khốc hư nên có lẽ chị không được nhờ cha mẹ , hồi nhỏ cũng khổ , không biết gia đạo chị bất ổn điều gì
Vận 25 cũng nhọ , thiên thời khắc nhập hạn phá hãm có kình đà linh kị chiếu về , may có nhiều cát tinh đặc biệt là hoá khoa xung nên đỡ được vài phần
Vận 35 thiên thời đồng hành là đại vận của vòng thái tuế sẽ tốt hơn nhưng vcd cùng không kiếp và bại tinh như thế hy vọng quang quý sẽ gánh bớt được
Sâu bên trong thì chị dễ cả thèm chóng chán nhưng được cái là trực giác khá tốt thích tâm linh
Cung phu thất sát tuần kình đơn giản trước mắt là chị nên lấy chồng trễ , chỉ sợ chị đã có chồng rồi
Vài dòng gửi đến chị , mong chị phản hồi , thân mến :)
Được cảm ơn bởi: 12010277, anhthu5993, TAT
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

dieu91 đã viết: 11:19, 17/10/19 Chào cả nhà, hiện em là thành viên mới. Mong mọi người dành chút thời gian cho em vài lời về con đường công danh và gia đạo với ạ. Hiện em đang rối bời không biết nên làm gì mới là đúng cho bản thân.
Mong nhận được sự hồi âm của mọi người.
Hình ảnh
Bạn cao bao nhiêu?
Đầu trang

dieu91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dieu91 »

Mình cao 1m6 à. Dáng hơi tròn, mặt cũng không xinh. Mình lấy chồng năm 2017. Mình cũng mới có con. Con trai mình sinh ngày 16/12/2018. Đúng như bạn nói hồi bé mình sống xa gia đình. Mình ao ước được sống gần ba mẹ nhưng không bao giờ được....Đến giờ mình cũng muốn như vậy nhưng lại lấy chồng xa quê... Hic quá nhọ. H mình đang boăn khoăn về đường hôn nhân và đường con cái. Mong bạn luận vài lời để mình tham khảo
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

dieu91 đã viết: 09:07, 18/10/19 Mình cao 1m6 à. Dáng hơi tròn, mặt cũng không xinh. Mình lấy chồng năm 2017. Mình cũng mới có con. Con trai mình sinh ngày 16/12/2018. Đúng như bạn nói hồi bé mình sống xa gia đình. Mình ao ước được sống gần ba mẹ nhưng không bao giờ được....Đến giờ mình cũng muốn như vậy nhưng lại lấy chồng xa quê... Hic quá nhọ. H mình đang boăn khoăn về đường hôn nhân và đường con cái. Mong bạn luận vài lời để mình tham khảo
thứ nhẩt cung phu , hẳn anh giai cũng phong trần , cao , thế la võng , có kình và tuần hóa ra lại hay , có phụ cáo khôi việt chắc ảnh sẽ giỏi hơn chị , đỡ đần được chị đôi phần , âm long trực dễ cam chịu , có kị linh chiếu về nhưng tuần ngăn đi nhiều phần không tốt ,
thứ hai cung tử giáp hai bên kình đà , kiếp hỏa tang hổ nên chị dễ phải suy nghĩ và chăm lo cho con đấy
bù lại có hóa quyền lộc tồn thiên quan thiên phúc nhưng sức giải không đủ mạnh
còn nhị hợp phụ mẫu thì chị nghĩ nhiều về cha mẹ lắm , nhưng chị đừng buồn vì xa quê nhé , biết đâu chị xa quê vẫn tốt hơn , nếu gần có khi xung khắc , họ hàng chị cũng ly hương cả , mã chị tuyệt triệt luôn , đây hông phải là lá số đẹp được dù có tam hóa khoa quyền lộc khi già đen thì mới tới thời đó , cung mệnh sát tinh đánh phá nhiều nên có thể sau ba mươi sẽ tốt hơn trước vì cung thân chị tốt hơn mệnh
Được cảm ơn bởi: TAT, dieu91
Đầu trang

dieu91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dieu91 »

thuanduongbattu đã viết: 18:53, 18/10/19
dieu91 đã viết: 09:07, 18/10/19 Mình cao 1m6 à. Dáng hơi tròn, mặt cũng không xinh. Mình lấy chồng năm 2017. Mình cũng mới có con. Con trai mình sinh ngày 16/12/2018. Đúng như bạn nói hồi bé mình sống xa gia đình. Mình ao ước được sống gần ba mẹ nhưng không bao giờ được....Đến giờ mình cũng muốn như vậy nhưng lại lấy chồng xa quê... Hic quá nhọ. H mình đang boăn khoăn về đường hôn nhân và đường con cái. Mong bạn luận vài lời để mình tham khảo
thứ nhẩt cung phu , hẳn anh giai cũng phong trần , cao , thế la võng , có kình và tuần hóa ra lại hay , có phụ cáo khôi việt chắc ảnh sẽ giỏi hơn chị , đỡ đần được chị đôi phần , âm long trực dễ cam chịu , có kị linh chiếu về nhưng tuần ngăn đi nhiều phần không tốt ,
thứ hai cung tử giáp hai bên kình đà , kiếp hỏa tang hổ nên chị dễ phải suy nghĩ và chăm lo cho con đấy
bù lại có hóa quyền lộc tồn thiên quan thiên phúc nhưng sức giải không đủ mạnh
còn nhị hợp phụ mẫu thì chị nghĩ nhiều về cha mẹ lắm , nhưng chị đừng buồn vì xa quê nhé , biết đâu chị xa quê vẫn tốt hơn , nếu gần có khi xung khắc , họ hàng chị cũng ly hương cả , mã chị tuyệt triệt luôn , đây hông phải là lá số đẹp được dù có tam hóa khoa quyền lộc khi già đen thì mới tới thời đó , cung mệnh sát tinh đánh phá nhiều nên có thể sau ba mươi sẽ tốt hơn trước vì cung thân chị tốt hơn mệnh
Đầu tiên, m cảm ơn b đã dành thời gian luận giùm m. Theo như b nói, tóm lại m boăn khoăn 2 điều
1. M và ck m có khả năng ly hôn hk. Vì năm trước m có đi coi tử vi thì thầy phán m có 2 đời ck nhưng mà trước khi kết hôn m có đi coi 1 thầy khác thì kêu m và ck rất hợp. Ck m sinh 15/2/1990
2. M hiện đag làm nhà nước theo kiểu nv hợp đồng nên m cug hk hứng lắm. M mún nghỉ việc ra buôn bán nhỏ để có thời gian chăm sóc con vì m mún nó có tuổi thơ êm đẹp hk như m...Vậy theo b thì m có số làm ăn buôn bán hay hk.
Mong b sớm hồi âm giúp m
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”