Mong các cao nhân xem giúp em hôn nhân sự nghiệp với ạ, em chán quá, vợ chồng cãi nhau suốt ngày

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong các cao nhân xem giúp em hôn nhân sự nghiệp với ạ, em chán quá, vợ chồng cãi nhau suốt ngày

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Em sinh ngày 7/4/1990 âm lịch lúc 2giờ sáng ạ, mong các bác, các anh chị em xem giúp em với ạ, Hình ảnh [aaIMG]lasotuvi/2019/5WYBIXFE.jpg[/IMG]
Đầu trang

PONCE
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong các cao nhân xem giúp em hôn nhân sự nghiệp với ạ, em chán quá, vợ chồng cãi nhau suốt ngày

Gửi bài gửi bởi PONCE »

Tiên trách kỉ, hậu trách nhân
Bản thân chị khó tính, hay suy diễn, lại bướng trách ai đây?
Được cảm ơn bởi: Lệ Thu
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong các cao nhân xem giúp em hôn nhân sự nghiệp với ạ, em chán quá, vợ chồng cãi nhau suốt ngày

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

PONCE đã viết: 12:54, 14/10/19 Tiên trách kỉ, hậu trách nhân
Bản thân chị khó tính, hay suy diễn, lại bướng trách ai đây?
em khó tính lắm ạ? Sao e thấy e dễ tính lắm mà, toàn bị chồng bắt nạt
Đầu trang

PONCE
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PONCE »

hay tự cho mình là đúng, sai không chịu nhận,...có đủ cả
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Đôi lúc tam phương tứ chính sát tinh bủa vây nên con người đôi lúc cũng nghe ngạt ngạt và bực bội.
Tứ sát vây lại phá tài thì có lẽ không yên được :(
Chồng cũng giỏi đó chứ, cố qua 34 mà trợ chồng.
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Tioden đã viết: 14:19, 31/10/19 Đôi lúc tam phương tứ chính sát tinh bủa vây nên con người đôi lúc cũng nghe ngạt ngạt và bực bội.
Tứ sát vây lại phá tài thì có lẽ không yên được :(
Chồng cũng giỏi đó chứ, cố qua 34 mà trợ chồng.
Cảm ơn bạn. Bạn xem giúp mình thêm công việc nhà cửa chút bạn nhé. Năm nay mình đã chuyển việc một lần, mà còn lận đận lắm, nhà cửa đất cát cũng chưa đâu với đâu bạn ạ.
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

PONCE đã viết: 12:30, 31/10/19 hay tự cho mình là đúng, sai không chịu nhận,...có đủ cả
E cũng có cố chấp, theo năm tháng cũng cố gắng thay đổi rất nhiều rồi, xin hỏi nhìn sao nào để biết ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”