Luận bàn về lá số xuất ngoại

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Luận bàn về lá số xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi hungton »

fahan.stod đã viết: 11:35, 03/10/19 cô chú ơi, có thể xem hộ cháu năm sau có xuất ngoại đi du học đc ko ạ? Và cháu nên chọn theo học ngành gì ạ?
Không hiểu sao cháu ko tải đc ảnh lên hu hu,
Cháu tên Vũ Thị Bích Phương, sinh ngày 13/9/1997 dương lịch lúc 2h30 sáng ạ.
Hình ảnh
Bạn VTBPhương mến ,
Năm Canh Tý, 2020, 24 Tuổi.
Bạn có cơ hội đi du học , Tháng 7 Âm lịch là mạnh nhất. Hiện nay Bạn xong ngành nào?
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cherry1123 đã viết: 11:31, 03/10/19
hungton đã viết: 02:02, 03/10/19
cherry1123 đã viết: 07:25, 02/10/19 Bác Hungton thân mến,
Cháu xin nhờ bác xem giúp cháu có thể đi được trong năm nay hoặc sang năm không ạ.
Cháu xin cám ơn bác.
Hình ảnh
Bạn Cherry1123 mến ,
Bạn là con thứ vai trưởng ? đã kết hôn chưa ? Đi theo diện kết hôn ? Bạn học ngành gì? hệ năm ?
Nhớ trả lời . Sẽ có câu trả lời .
Mến ,
Dạ cháu là con trưởng, dưới cháu có 1 em gái. Cháu kết hôn năm 2017. Cháu học đại học ngành hóa, hệ đào tạo 5 năm. Sau nghiên cứu sinh chuyển sang lĩnh vực y sinh học. Cháu đi nước ngoài từ năm 2014, vừa về nước. Cháu đang tìm kiếm học bổng nghiên cứu sau tiến sĩ. Hoặc chồng mở hồ sơ định cư năm sau (chồng cháu người nước ngoài). Cháu xin hỏi cháu đi theo diện nào sẽ thuận lợi hơn ạ?
Bạn Cherry 1123 mến ,
Bạn có cách làm Việt kiều. Chồng ở nước nào? Cứ làm hồ sơ cả hai : Du học và kết hôn .
Cung Phu có Lộc tồn Cô quả và Mệnh Tuần nên kết hôn chậm . Khả năng Xuất ngoại: Năm Canh
Tý , 2020 , 31 tuổi 70/ 100 . Năm Tân Sửu 2021 , 32 tuổi 80/ 100 . Năm Nhâm Dần 2022 , 33 tuổi 96/ 100.
Mến ,
Đầu trang

fahan.stod
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi fahan.stod »

hungton đã viết: 19:45, 04/10/19
fahan.stod đã viết: 11:35, 03/10/19 cô chú ơi, có thể xem hộ cháu năm sau có xuất ngoại đi du học đc ko ạ? Và cháu nên chọn theo học ngành gì ạ?
Không hiểu sao cháu ko tải đc ảnh lên hu hu,
Cháu tên Vũ Thị Bích Phương, sinh ngày 13/9/1997 dương lịch lúc 2h30 sáng ạ.
Hình ảnh
Bạn VTBPhương mến ,
Năm Canh Tý, 2020, 24 Tuổi.
Bạn có cơ hội đi du học , Tháng 7 Âm lịch là mạnh nhất. Hiện nay Bạn xong ngành nào?
Mến ,
Cháu đang định xin học bổng du học ngành ngôn ngữ,, sau này về nước tính hướng đi dạy tiếng ạ, ?
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

ldchinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ldchinh »

Cháu chào các bác,
Cháu dự tính năm sau làm hồ sơ đi diện du học, và có thể có kiếm được việc sau du học bên đấy không. Cháu dự tính học ngành dịch vụ - khách sạn du lịch.
Hình ảnh

Mong các bác giúp ạ
Đầu trang

jinkat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jinkat »

Cháu chào bác Hungton, bác có thể nghiệm lá số của cháu giúp cháu được không ạ?
Cháu muốn đi du học, bố mẹ cũng cho phép rồi mà thủ tục các thứ lại không đi được. Có khả năng nào cháu có thể xuất ngoại theo hướng đi làm không ạ?
Cháu cảm ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

TAT
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TAT »

hungton đã viết: 19:45, 04/10/19
[/quote]
^^ Cho E ké với nhé A hungton thân mến !
Dự định đi qua nước ngoài định cư, vậy lá số của E có hợp cách không A.
Mua và ở có tru ổn ko A ha.
Cảm ơn A rất nhiều.
Thân gửi A nhé ! :) :D
Hình ảnh
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

[/quote]
Bạn Cherry 1123 mến ,
Bạn có cách làm Việt kiều. Chồng ở nước nào? Cứ làm hồ sơ cả hai : Du học và kết hôn .
Cung Phu có Lộc tồn Cô quả và Mệnh Tuần nên kết hôn chậm . Khả năng Xuất ngoại: Năm Canh
Tý , 2020 , 31 tuổi 70/ 100 . Năm Tân Sửu 2021 , 32 tuổi 80/ 100 . Năm Nhâm Dần 2022 , 33 tuổi 96/ 100.
Mến ,
[/quote]
Bác Hungton ơi bác xem cho cháu xem bao giờ cháu có thể xuất ngoại được ạ :D cháu đang xem xét cả 2 hướng là đi để học và làm. Cháu có thể định cứ được ko ạ?
Ngoài ra, vì có ý định đi nước ngoài và cũng có ny lâu năm (mới chia tay nhưng đang có ý quay lại) nên cháu ko biết nên thế nào, đó có phải người cuối cùng của cháu không ạ?
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: minhkhuebibong
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ldchinh đã viết: 10:55, 17/10/19 Cháu chào các bác,
Cháu dự tính năm sau làm hồ sơ đi diện du học, và có thể có kiếm được việc sau du học bên đấy không. Cháu dự tính học ngành dịch vụ - khách sạn du lịch.
Hình ảnh

Mong các bác giúp ạ
Bạn mến ,
Làm hồ sơ đi . Bạn có cách số Sống xa VN.
Hy vọng năm Canh Tý, 2020 và Tân Sửu ,2021 là dễ có cơ hội.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: minhkhuebibong, ldchinh
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

hungton đã viết: 22:33, 23/10/19
ldchinh đã viết: 10:55, 17/10/19 Cháu chào các bác,
Hình ảnh

Mong các bác giúp ạ
Bạn mến ,
Làm hồ sơ đi . Bạn có cách số Sống xa VN.
Hy vọng năm Canh Tý, 2020 và Tân Sửu ,2021 là dễ có cơ hội.
Mến ,
Bác Hungton ơi bác xem cho cháu xem bao giờ cháu có thể xuất ngoại được ạ :D cháu đang xem xét cả 2 hướng là đi để học và làm. Cháu có thể định cứ được ko ạ?
Ngoài ra, vì có ý định đi nước ngoài và cũng có ny lâu năm (mới chia tay nhưng đang có ý quay lại) nên cháu ko biết nên thế nào, đó có phải người cuối cùng của cháu không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

minhkhuebibong đã viết: 21:27, 23/10/19
Bạn Cherry 1123 mến ,
Mến ,
[/quote]
Hình ảnh
[/quote]
Bạn mến ,
Bạn có cách số sống xa VN . làm hồ sơ đi . Cứ quay lại với NY, Nhưng xem năm Hợi thì khó đấy. Số kết hôn nơi xa. 10 NĂM NÀY là thời cơ xuất ngoại.
Mến ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”