CHẨN ĐOÁN KHẢ NĂNG SINH SẢN ĐẬU THAI CỦA QUÝ ÔNG BÀ ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuvitd07
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: CHẨN ĐOÁN KHẢ NĂNG SINH SẢN ĐẬU THAI CỦA QUÝ ÔNG BÀ ???

Gửi bài gửi bởi tuvitd07 »

Nhờ bác cho vợ chồng em ít lời về đường con cái với ạ, nếu sinh năm sau thì có xem đc dễ con trai hay gái ko vậy bác? 8-> 8->

tuvitd07 đã viết: 18:06, 31/10/19 Vợ chồng em đang mong muốn có em bé vào năm sau 2020 hoặc năm 2021, đã bắt đầu thả nhưng ko biết khả năng đậu thai có cao ko, nhờ bác xem hộ xem khả năng đậu năm nào cao hơn, nếu xem đc tháng nào có triển vọng nữa thì càng qúa tốt ạ, để bọn e đỡ mong chờ; với cả đường con cái sau này ko biết có tốt ko ạ?

Em cảm ơn bác nhiều,

Lá số vợ

Hình ảnh

Lá số chồng

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

tuvitd07 đã viết: 21:38, 05/11/19 Nhờ bác cho vợ chồng em ít lời về đường con cái với ạ, nếu sinh năm sau thì có xem đc dễ con trai hay gái ko vậy bác? 8-> 8->

tuvitd07 đã viết: 18:06, 31/10/19 Vợ chồng em đang mong muốn có em bé vào năm sau 2020 hoặc năm 2021, đã bắt đầu thả nhưng ko biết khả năng đậu thai có cao ko, nhờ bác xem hộ xem khả năng đậu năm nào cao hơn, nếu xem đc tháng nào có triển vọng nữa thì càng qúa tốt ạ, để bọn e đỡ mong chờ; với cả đường con cái sau này ko biết có tốt ko ạ?

Em cảm ơn bác nhiều,

Lá số vợ

Hình ảnh

Lá số chồng

Hình ảnh
2 vợ chồng 24-35 tuổi sinh con được rồi ... coi đai vận chính xác nhất , còn coi từng năm tỷ lệ dính không cao

2-4 đứa bình thường .... con cái thì phải theo dõi nhé có đứa trưởng thành muộn ít nói nhát , có đứa ăn nói quá thẳng thắn dễ mất lòng người ngoài
Được cảm ơn bởi: tuvitd07
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

Mong anh xem giúp em đường con cái ạ. Em cảm ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

Poseidon1802
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Poseidon1802 »

thachcamdang đã viết: 11:59, 06/11/19
tuvitd07 đã viết: 21:38, 05/11/19
2 vợ chồng 24-35 tuổi sinh con được rồi ... coi đai vận chính xác nhất , còn coi từng năm tỷ lệ dính không cao

2-4 đứa bình thường .... con cái thì phải theo dõi nhé có đứa trưởng thành muộn ít nói nhát , có đứa ăn nói quá thẳng thắn dễ mất lòng người ngoài
[/quote]

Nhờ bác xem dùm em năm nào em cưới được vợ và khả năng sinh sản của em với ạ :-? Hiện tại vợ tương lai em chưa muốn cưới do công việc chưa ổn định bác ạ =P~
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

flood đã viết: 14:37, 07/11/19 Mong anh xem giúp em đường con cái ạ. Em cảm ơn anh.
Hình ảnh
32-41 tuổi là thời cơ để sinh nở , thời buổi giờ không cần có chồng cũng chả sao , có thể xin tinh trùng xin trứng cũng được miễn có money

nhớ đó thời cơ là đây để lâu quá tử cung buồn trứng lão hóa là mệt

lá này con cái nếu sinh vào 9 năm này thì sau này có thể theo các ngành người mẫu , diễn viên , giải trí , hoặc tiền tệ
Được cảm ơn bởi: flood
Đầu trang

NguyenNT21
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenNT21 »

Hình ảnh
xin đc b xem giúp , chân thành cảm ơn
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

NguyenNT21 đã viết: 16:58, 07/11/19 Hình ảnh
xin đc b xem giúp , chân thành cảm ơn
36-45 tuổi rât phù hợp sinh con vì tập hợp rất nhiều tinh tú đẹp ,

chủ thớt tướng tá to cao mập khỏe sang giàu
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

Chào anh.
Rất mong được anh giúp đỡ cho vợ chồng em. Chồng em đi học NCS ở nước ngoài 1 năm về một lần. Tụi em rất mong sinh con vào năm 2021 nên tính cỡ t4 âm năm sau có cơ hội e bay qua với chồng. Mong anh cho em biết có cơ hội mang thai vào năm sau và sinh năm 2021 không ạ.
Về cung tử có địa không địa kiếp có phải con cái sẽ không tốt hả anh. Mong anh giúp đỡ. Cám ơn anh rất nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

thachcamdang đã viết: 16:57, 07/11/19
32-41 tuổi là thời cơ để sinh nở , thời buổi giờ không cần có chồng cũng chả sao , có thể xin tinh trùng xin trứng cũng được miễn có money

nhớ đó thời cơ là đây để lâu quá tử cung buồn trứng lão hóa là mệt

lá này con cái nếu sinh vào 9 năm này thì sau này có thể theo các ngành người mẫu , diễn viên , giải trí , hoặc tiền tệ
Em cảm ơn anh ạ.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Hoanglan152 đã viết: 10:19, 08/11/19 Chào anh.
Rất mong được anh giúp đỡ cho vợ chồng em. Chồng em đi học NCS ở nước ngoài 1 năm về một lần. Tụi em rất mong sinh con vào năm 2021 nên tính cỡ t4 âm năm sau có cơ hội e bay qua với chồng. Mong anh cho em biết có cơ hội mang thai vào năm sau và sinh năm 2021 không ạ.
Về cung tử có địa không địa kiếp có phải con cái sẽ không tốt hả anh. Mong anh giúp đỡ. Cám ơn anh rất nhiều.
Hình ảnh
năm sau 2020 nếu muốn đậu thai là tốt nhất vì tập hợp nhiều cát tinh , 2020 vô cùng thuận lợi mọi việc ...là thời cơ tốt nhất

còn nếu là năm 2021 thì cũng tạm nhưng cũng gặp nhiều trở ngại

..... nói thật đã lên kế hoach rồi thì lên đây hỏi làm gì nữa
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”