Kính nhờ anh NOVA_S xem giúp em ạ.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Kính nhờ anh NOVA_S xem giúp em ạ.

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Anh ơi. Kính nhờ a xem giúp chuyện tình cảm và sự nghiệp em năm tới Canh Tý 2020 ạ.
Em là GV Tiếng Anh. E đã nộp hồ sơ và mong muốn đậu viên chức nhưng có vẻ khó quá ạ. Còn tình yêu thì đang loay hoay chẳng biết thế nào :(

Hình ảnh
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Kính nhờ anh NOVA_S xem giúp em ạ.

Mong có duyên với anh huhu
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Bạn cho tôi biết hộ khẩu và nơi sinh của bạn, và tỉnh/thành phố bạn dự thi viên chức (nếu cùng tỉnh thì cho xin nơi sinh/hộ khẩu là huyện/xã)
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

NOVA_S đã viết: 16:58, 10/11/19 Bạn cho tôi biết hộ khẩu và nơi sinh của bạn, và tỉnh/thành phố bạn dự thi viên chức (nếu cùng tỉnh thì cho xin nơi sinh/hộ khẩu là huyện/xã)
Dạ anh. Hộ khẩu em ở Đăk Lăk (nhưng chỉ trên giấy tờ thui, mẹ bán hết đất đai nhà cửa ui). Nơi sinh ở xã Quảng Kim, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình.

Chỗ e dự thi là 1 xã gần Biển Đông thuộc huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu ạ :(

Cám ơn anh đã phản hồi em :)
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

mama mia đã viết: 18:19, 10/11/19
NOVA_S đã viết: 16:58, 10/11/19 Bạn cho tôi biết hộ khẩu và nơi sinh của bạn, và tỉnh/thành phố bạn dự thi viên chức (nếu cùng tỉnh thì cho xin nơi sinh/hộ khẩu là huyện/xã)
Dạ anh. Hộ khẩu em ở Đăk Lăk (nhưng chỉ trên giấy tờ thui, mẹ bán hết đất đai nhà cửa ui). Nơi sinh ở xã Quảng Kim, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình.

Chỗ e dự thi là 1 xã gần Biển Đông thuộc huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu ạ :(

Cám ơn anh đã phản hồi em :)
Tôi sẽ lấy cho bạn quẻ tượng hướng nam năm Canh Tý. Quẻ Thuần Ly
"Ly là bám víu dựa nương,
Dựa nương, bám víu, lẽ thường đôi nơi"
+Sáng suốt, biết nương tựa vào người tài, có kinh nghiệm.
+Chịu nương tựa vào người hơn mình theo mục đích, lựa chọn phương cách tốt.
Nhờ người có kinh nghiệm chỉ cho ôn thi hoặc giúp đỡ ..., sẽ có kết quả tốt.

Ngày/giờ thi và ngày/giờ nộp hồ sơ?
Được cảm ơn bởi: mama mia, Quan Nguyen
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

NOVA_S đã viết: 18:33, 10/11/19
Dạ em nộp hồ sơ đúng ngày cuối cùng 31/10 khoảng tầm 9h30-10h30. Ngày và giờ thi thì web chưa công bố ạ. Ngoài ra em có nộp thêm 1 bộ hồ sơ nữa ở Huyện khác cũng thuộc Bà Rịa Vũng Tàu. Mất gần 2tr, em từ nơi xa đến đây bỡ ngỡ ko quen ai. Em ko pit phải nhờ ai cả.

Nếu số trời đã định e ko thể vào Nhà nước thì có lẽ nên an phận dạy Trung tâm ạ anh?
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

mama mia đã viết: 18:45, 10/11/19
NOVA_S đã viết: 18:33, 10/11/19
Dạ em nộp hồ sơ đúng ngày cuối cùng 31/10 khoảng tầm 9h30-10h30. Ngày và giờ thi thì web chưa công bố ạ. Ngoài ra em có nộp thêm 1 bộ hồ sơ nữa ở Huyện khác cũng thuộc Bà Rịa Vũng Tàu. Mất gần 2tr, em từ nơi xa đến đây bỡ ngỡ ko quên ai. Em ko pit phải nhờ ai cả.

Nếu số trời đã định e ko thể vào Nhà nước thì có lẽ nên an phận dạy Trung tâm ạ anh?
Bạn cứ thi đi, năm sau quẻ Thuần Ly hướng nam là điềm tốt.
Nhưng theo ngày nộp hồ sơ thì quẻ Hỏa Sơn Lữ, hơi vô định, khó kết quả tốt vì kiến thức không chắc chắn,cần định hướng kĩ mọi việc, và củng cố kiến thức.
Được cảm ơn bởi: noahsweetwine123
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

NOVA_S đã viết: 18:54, 10/11/19 Bạn cứ thi đi, năm sau quẻ Thuần Ly hướng nam là điềm tốt.
Nhưng theo ngày nộp hồ sơ thì quẻ Hỏa Sơn Lữ, hơi vô định, khó kết quả tốt vì kiến thức không chắc chắn,cần định hướng kĩ mọi việc, và củng cố kiến thức.
Dạ anh. Em chọn ngày cuối cùng nộp để hỏi chị bên nội vụ bao nhiêu thí sinh đã nộp thì chị ấy bảo em hãy qua trường ... Vì chưa có ai nộp. Lúc đó là buổi sáng a ạ. Ko pit đến chiều có ai nộp ko? Nếu chỉ mình e nộp trường đó thì hy vọng nhìu ui :(

Dạ em cám ơn a đã trả lời câu hỏi về công việc của e. Còn tình duyên chưa tốt nên a tránh sợ em bùn ạ?
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

mama mia đã viết: 18:59, 10/11/19
NOVA_S đã viết: 18:54, 10/11/19 Bạn cứ thi đi, năm sau quẻ Thuần Ly hướng nam là điềm tốt.
Dạ anh. Em chọn ngày cuối cùng nộp để hỏi chị bên nội vụ bao nhiêu thí sinh đã nộp thì chị ấy bảo em hãy qua trường ... Vì chưa có ai nộp. Lúc đó là buổi sáng a ạ. Ko pit đến chiều có ai nộp ko? Nếu chỉ mình e nộp trường đó thì hy vọng nhìu ui :(

Dạ em cám ơn a đã trả lời câu hỏi về công việc của e. Còn tình duyên chưa tốt nên a tránh sợ em bùn ạ?
Tôi xem tình duyên chỉ sai chứ chẳng bao giờ đúng nên hạn chế xem. Bạn lại 2 sao nên chắc được nhiều người xem cho rồi. Năm Tý chắc có tình duyên, cưới được thì báo.
Được cảm ơn bởi: mama mia, noahsweetwine123
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

NOVA_S đã viết: 19:04, 10/11/19
Tôi xem tình duyên chỉ sai chứ chẳng bao giờ đúng nên hạn chế xem. Bạn lại 2 sao nên chắc được nhiều người xem cho rồi. Năm Tý chắc có tình duyên, cưới được thì báo.
Dạ vâng anh. Có hỷ tín em báo rùi e gửi thiệp hồng đến anh NOVA_S luôn nha >:D< mọi thứ e lo hết..a chỉ việc lên xe đến dự đám cưới của e thui ạ

Dạ 2sao em cũng có đi hỏi các bác, anh chị, cô chú.. nhiều. Nhưng mỗi câu hỏi là khác nhau. Ko giống a ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”