Nhất ba vị bình nhất ba hựu khởi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
huangxuan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhất ba vị bình nhất ba hựu khởi

Gửi bài gửi bởi huangxuan »

Chạy theo đồng tiền mệt mỏi quá, nay ghé lại diễn đàn, xin được để lại vài dòng tâm sự, mong được một vài lời khuyên.
công việc thì cũng hòm hòm rồi, cũng có của gửi về cho bố mẹ. Dạo này kiếm được ông bạn làm ăn, hai anh em hợp tính lắm. Cũng được. nói chung cũng sướng sướng sướng :v Nhưng khổ nỗi chả hiểu bố giận gì mà hơn 2 tháng gọi không nghe, mà cũng không gọi lại cho cháu... Tính khí bố cháu từ xưa thế, đông vui là ổng thích, nhưng mà cứ có cháu 2 bố con nói được dăm ba câu là muộn cự nhau rồi. Nhiều khi mẹ nói vui, "mày thở ổng cũng lườm" kkkk. Rồi thì em gái cháu. chả hiểu chơi gì mà vay FE. mượn tiền cháu xoay không nổi quay ra nói cháu không cho tiền, rồi nói xấu cháu, tạo áp lực bắt cháu gửi tiền :( cháu chán quá.
Người ta bảo đàn bà là những niềm đau mà. Với cháu cho tới giờ thì đúng là thế thật. bé người yêu cháu giờ kiếm chuyện với cháu nhiều quá.. Sắp về một nhà tới nơi rồi mà nghĩ không thông nổi..
Bác nào xem giúp cháu vài đường về tình duyên với anh em thế nào với ạ.. Chỗ con em cháu, cháu thương nó nhưng chẳng nhẽ cháu cứ nhịn để nó muốn làm gì thì l;àm thế ạ :(
lasotuvi.php?lid=KEQ2QYQ3
lasotuvi.php?lid=Z10CV2L0
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”