Nghiệm hạn quá khứ, đoán hạn tương lai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: Nghiệm hạn quá khứ, đoán hạn tương lai

Gửi bài gửi bởi vio »

VuKinh đã viết: 12:13, 01/12/19
vio đã viết: 11:43, 01/12/19 Em xin đoán phát nhé!
Lâu quá không đoán, sợ quên mẹ nó mất.

1- lấy vợ năm nào? Lấy vợ năm 2019, tháng cưới hỏi, tháng 10 âm hoặc tháng 1 âm. Chắc là tháng 10 âm rồi.
Người vợ này không chênh tuổi nhiều, từ bạn đồng nghiệp nên vợ nên chồng. Vợ làm tài chính kế toán, ngân hàng. Khi cưới cũng có chút lời ong tiếng ve (có vẻ nhà chồng ban đầu không cảm tình cho lắm). Người này cũng mới yêu đương từ năm ngoái thôi, năm 2918 có 2 anh đến với cô này.

2- mua nhà năm nào? Mua nhà năm 2018. Khu nhà này mới xây, ngoại vi thành phố thuộc các quận mới thànb lập, ngần khu nhà có nghĩa địa.

3- những năm có chút khó khăn tài chính: 2018.

4- ở đâu cho tốt: ls này tiền bạc sự nghiệp ở đâu chả tốt. Nhưng tốt nhất sang Mỹ Nhật Anh Đức, mấy nước này được đấy, đi luôn đi.
Lâu lắm mới lại thấy chú tham gia. Cháu xin phản hồi ạ.
1- 2019 cháu và bạn gái dự định lấy, nhà trai cũng giục nhưng nhất quyết chọn thánh 9 âm, gấp quá nhà gái bảo ko chuẩn bị kịp nên hoãn sáng năm, tuy nhiên đang có biến động nên chưa chắc chắn ạ. Bạn này mới yêu đầu năm 2019 ạ. Được người quen giới thiệu, nhà cũng ko hoàng toàn đồng ý lắm, làm mảng ngân hàng ạ.
2. Chuẩn ạ, cháu mua 2018, ở khu tân tây đô gần trạm trôi-hoài đức, cách 400m có nghĩa trang. Mua đất chưa xây nhà ạ.
3. Năm 2018 do vay NH mua nên chi tiêu bị thắt chặt ạ :D
4. Cháu mà có khả năng đi được cháu đi lâu rồi :)) hơn năm nay cháu làm với lãnh đạo trực tiếp mới, thấy ko học hỏi thêm được gì lại nhiều rủi ro nên cháu ra tết vào nam làm cho cty chỗ anh trai góp vốn nên cũng ko biết có hợp trong đó thôi ko ạ.
Cháu đang ở đại vận thất sát cô quả nó chủ bất lợi trong tình duyên, năm nay thiên địa cùng hợp giáp dần là sáng quắc đấy, mà không trung kết được.
Sang năm vận tốt đấy.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, minhkhuebibong, quochuu1996, cự nhật không kiếp
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

vio đã viết: 12:29, 01/12/19 Cháu đang ở đại vận thất sát cô quả nó chủ bất lợi trong tình duyên, năm nay thiên địa cùng hợp giáp dần là sáng quắc đấy, mà không trung kết được.
Sang năm vận tốt đấy.
Cái vụ cưới hỏi này ko diễn ra năm nay là do cháu ạ. Hoàn cảnh tất cả ủng hộ rồi. Nhà cháu đã định hướng từ đầu nằm, bảo nói chuyện với bên bạn gái, bạn gái cũng muốn lấy rồi, nhưng cháu thấy nhanh nên còn suy nghĩ thêm, đến lúc quyết định thì sát ngày quá nên nhà gái bảo ko chuẩn bị kịp, để tháng 10-12. Nhưng nhà cháu nhất quyết ko đồng ý vì đi xem thấy bảo tháng ko đẹp nên mới thành ra hoãn sáng năm sau.
Mà sang năm cháu vào nam rồi, bạn ấy cũng muốn vào nhưng sợ bố mẹ bạn ấy ko đồng ý nên cháu mới bảo là chưa chắc năm sau cưới dc như dự kiến ạ :D
Được cảm ơn bởi: vio
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Đánh dấu để nghiệm lý đại vận cô quả xem tình duyên hôn nhân ntn???
Đầu trang

minhkhuebibong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhkhuebibong »

Em xin đoán phát nhé!
Lâu quá không đoán, sợ quên mẹ nó mất.

1- lấy vợ năm nào? Lấy vợ năm 2019, tháng cưới hỏi, tháng 10 âm hoặc tháng 1 âm. Chắc là tháng 10 âm rồi.
Người vợ này không chênh tuổi nhiều, từ bạn đồng nghiệp nên vợ nên chồng. Vợ làm tài chính kế toán, ngân hàng. Khi cưới cũng có chút lời ong tiếng ve (có vẻ nhà chồng ban đầu không cảm tình cho lắm). Người này cũng mới yêu đương từ năm ngoái thôi, năm 2918 có 2 anh đến với cô này.

2- mua nhà năm nào? Mua nhà năm 2018. Khu nhà này mới xây, ngoại vi thành phố thuộc các quận mới thànb lập, ngần khu nhà có nghĩa địa.

3- những năm có chút khó khăn tài chính: 2018.

4- ở đâu cho tốt: ls này tiền bạc sự nghiệp ở đâu chả tốt. Nhưng tốt nhất sang Mỹ Nhật Anh Đức, mấy nước này được đấy, đi luôn đi.
[/quote]
Lâu lắm mới lại thấy chú tham gia. Cháu xin phản hồi ạ.
1- 2019 cháu và bạn gái dự định lấy, nhà trai cũng giục nhưng nhất quyết chọn thánh 9 âm, gấp quá nhà gái bảo ko chuẩn bị kịp nên hoãn sáng năm, tuy nhiên đang có biến động nên chưa chắc chắn ạ. Bạn này mới yêu đầu năm 2019 ạ. Được người quen giới thiệu, nhà cũng ko hoàng toàn đồng ý lắm, làm mảng ngân hàng ạ.
2. Chuẩn ạ, cháu mua 2018, ở khu tân tây đô gần trạm trôi-hoài đức, cách 400m có nghĩa trang. Mua đất chưa xây nhà ạ.
3. Năm 2018 do vay NH mua nên chi tiêu bị thắt chặt ạ :D
4. Cháu mà có khả năng đi được cháu đi lâu rồi :)) hơn năm nay cháu làm với lãnh đạo trực tiếp mới, thấy ko học hỏi thêm được gì lại nhiều rủi ro nên cháu ra tết vào nam làm cho cty chỗ anh trai góp vốn nên cũng ko biết có hợp trong đó thôi ko ạ.
[/quote]

Cháu đang ở đại vận thất sát cô quả nó chủ bất lợi trong tình duyên, năm nay thiên địa cùng hợp giáp dần là sáng quắc đấy, mà không trung kết được.
Sang năm vận tốt đấy.
[/quote]
Anh Vio ơi anh xem giúp em lá số này năm nào yêu lần 1, năm nào chia tay, năm nào yêu lần 2, năm nào cưới hả anh?
Hình ảnh
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Thiệt tình là muốn đoán lắm, vì tôi là tiểu lý phi đao bách phát bách trúng mà, nhưng mà lại sợ cụ hoàng tân, nguoigiaochi lại thấy tôi tài năng rồi nghĩ cách tiếp cận hay là ganh ghét tôi nữa, khổ lắm, cuộc đời này có tài đâu có dám thể hiện đâu.

Đây là tôi nói thiệt lòng, buồn quá giờ muốn đoán mà sợ họ thấy mình tài quá lại nghĩ ra cách tiếp cận hay ganh ghét, mà buồn cười là giới thiệu 1 thằng sư phụ ở cái xó nào ra rồi đi khoe với mình mới ghê chứ, đến ông tổ sư phụ bạn tôi còn chưa xem ra cái gì nói chi đến thằng sư phụ, tôi gọi thằng không phải không tôn trọng mà cái bọn này nó trẻ trâu.

Thôi đành đi ra vậy.
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

quách xảo què đã viết: 15:38, 01/12/19 Thiệt tình là muốn đoán lắm, vì tôi là tiểu lý phi đao bách phát bách trúng mà, nhưng mà lại sợ cụ hoàng tân, nguoigiaochi lại thấy tôi tài năng rồi nghĩ cách tiếp cận hay là ganh ghét tôi nữa, khổ lắm, cuộc đời này có tài đâu có dám thể hiện đâu.

Đây là tôi nói thiệt lòng, buồn quá giờ muốn đoán mà sợ họ thấy mình tài quá lại nghĩ ra cách tiếp cận hay ganh ghét, mà buồn cười là giới thiệu 1 thằng sư phụ ở cái xó nào ra rồi đi khoe với mình mới ghê chứ, đến ông tổ sư phụ bạn tôi còn chưa xem ra cái gì nói chi đến thằng sư phụ, tôi gọi thằng không phải không tôn trọng mà cái bọn này nó trẻ trâu.

Thôi đành đi ra vậy.
Bác trả lại cho m cái đĩa bay, em về hành tinh của mình đây :)))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”