Nhờ các chú xem giúp con với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngoctran97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các chú xem giúp con với ạ

Gửi bài gửi bởi ngoctran97 »

Không biết con đăng đúng cách không ạ
lasotuvi.php?lid=CQ5CUG7A
Đầu trang

ngoctran97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các chú xem giúp con với ạ

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

ngoctran97 đã viết: 23:53, 04/12/19 Hình ảnh
Chào bạn!
Bạn thắc mắc điều gì?
Nếu đúng lá số thì rõ là xinh gái đấy, nhưng nên chú ý khi đùa vui quá trớn dễ rước vạ bằng miệng vì nói nhanh hơn nghĩ, như vậy sẽ bị bớt xinh gái đi đấy. Cố gắng khắc phục nhé.
Nếu làm luật sư, hay diễn viên chuyên vai phản diện(ví dụ như Lý Mạc Sầu), hoặc MC, ca sĩ, nhà báo, phóng viên,... Nói chung là thiên về nghệ thuật thì sẽ nổi tiếng.
Không thì làm về văn thư, thu ngân, ngân hàng, nhân viên tín dụng, kế toán,... Cũng tốt.
Được cảm ơn bởi: ngoctran97, cự nhật không kiếp
Đầu trang

ngoctran97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn chú koolle. Cháu học kinh doanh và cũng muốn theo con đường này, không biết có hợp không ạ ? Chồng cháu sau này có tốt với cháu ko, ngoại hình ra sao?
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

ngoctran97 đã viết: 00:17, 05/12/19 Cám ơn chú koolle. Cháu học kinh doanh và cũng muốn theo con đường này, không biết có hợp không ạ ? Chồng cháu sau này có tốt với cháu ko, ngoại hình ra sao?
Mình hơn bạn có mấy tuổi thôi. Cứ gọi là anh cho nó ngọt :))

Học kinh doanh để theo nghiệp của bố mẹ hử?
Bố mẹ bạn sinh được 2 người con, hiện tại còn cả 2 hay chỉ có mỗi mình bạn vậy?

Theo lá số bạn đăng, thì lấy chồng xa đấy. Sau khi lấy chồng sẽ thay đổi công việc. Bạn cứ theo cái mà bạn muốn làm đi, rồi đâu sẽ vào đó thôi.
Chồng không đẹp trai cho lắm đâu, nhưng cao ráo, đứng với bạn thì khá lệch. Bạn nên lấy chồng làm trong quân đội hoặc công an sẽ tốt hơn.

Có gì bạn phản hồi giúp mình nhé. Mình bất tỉnh dăm tiếng cái đã (:|
Đầu trang

ngoctran97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng anh . Bố mẹ em cả hai đều làm về mảng này ạ. Em còn một chị ruột sinh năm 92 , một người anh cùng cha khác mẹ mất cũng đã lâu rồi.Vậy chồng em có tốt không hả anh
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

ngoctran97 đã viết: 01:02, 05/12/19 Vâng anh . Bố mẹ em cả hai đều làm về mảng này ạ. Em còn một chị ruột sinh năm 92 , một người anh cùng cha khác mẹ mất cũng đã lâu rồi.Vậy chồng em có tốt không hả anh
Mẹ bạn là tập 2 của bố bạn? :-O
Cung huynh đệ có biểu hiện anh em khác dòng, nhưng không rõ ràng bằng mất 1 người... HàiiZ.

Bạn phản hồi giúp mình:
Bạn cao tầm 1m56, người hơi dầy nhưng toàn thể vóc dáng khá cân đối và đẹp, da trắng, khuôn mặt tròn dài hơi vuông đầy đặn. Tính cách hơi tiểu thư có phần kiêu kỳ, được cha mẹ cưng chiều, kinh tế gia đình tốt?
Bạn dễ bị bệnh về hô hấp, đường hô hấp yếu, dễ bị viêm họng, viêm xoang, răng lợi yếu?
Đầu trang

ngoctran97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mẹ em là tập một anh ạ. Đúng là dầy người, cao 1m59, da trắng và kiểu mặt bình thường ạ.Kinh tế cũng bình thường ạ, ba thì chiều chứ mẹ hơi khó tính, hồi đi học tính hơi trẻ trâu chứ giờ hết rồi ạ.
Em rất khoẻ mạnh không bị những bệnh anh nói nhưng lúc trước đi học từng đánh nhau bị gãy răng :)) không biết có tính là răng lợi yếu không
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

ngoctran97 đã viết: 18:44, 05/12/19 Mẹ em là tập một anh ạ. Đúng là dầy người, cao 1m59, da trắng và kiểu mặt bình thường ạ.Kinh tế cũng bình thường ạ, ba thì chiều chứ mẹ hơi khó tính, hồi đi học tính hơi trẻ trâu chứ giờ hết rồi ạ.
Em rất khoẻ mạnh không bị những bệnh anh nói nhưng lúc trước đi học từng đánh nhau bị gãy răng :)) không biết có tính là răng lợi yếu không
Cứ sao sao ấy nhỉ :-?
Bạn đánh nhau gãy răng năm 12 tuổi âm?
Năm ngoái(2018) có tình cảm yêu đương gì không thành không?

Nếu được thì bạn cho mình xin vài cái ảnh của bạn, gửi qua tin nhắn giúp mình. Chọn ảnh nào chân thực, ít make up nhất hoặc không make up nhé.
Đầu trang

ngoctran97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Năm em học lớp 8 anh ạ. Có hai mối tình nhưng đều ra đi rồi ạ để em để hình lên ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”