Khi nào đương số sẽ có vợ con đây ạ !!!!!!!!!!!!!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Khi nào đương số sẽ có vợ con đây ạ !!!!!!!!!!!!!!!!

Gửi bài gửi bởi gold »

thuanduongbattu đã viết: 15:12, 05/12/19 kịch bản của em là năm ba mốt anh sẽ đi hỏi vợ nhưng mẹ vợ hông thích , hỉ sự bị ngăn cản vì vài thứ rối ren nên hông thành
sang ba hai thì có thể có đám cưới nhưng kiểu khiên cưỡng hay thúc ép
quang quý đi chung cô quả nói chung cưới không dễ suôn sẻ nên cưới sớm dễ hai đời hehe
ba hai có nhiều tín hiệu là có gia đình

cho em hỏi miếng đất nhà anh như thế nào , có gì đặc biệt không , gần cái gì tâm linh chẳng hạn #-o
nền nhà có cao không , xung quanh thì hơi trống trống hoặc hơi thấp thấp không
và nhà anh đã từng bị ăm trộm rình chưa :D

( chém gió hơi mạnh tay :D )
:-bd :-bd :-bd em nội công thâm hậu thật đấy

cho em hỏi miếng đất nhà anh như thế nào , có gì đặc biệt không , gần cái gì tâm linh chẳng hạn #-o
nền nhà có cao không , xung quanh thì hơi trống trống hoặc hơi thấp thấp không
và nhà anh đã từng bị ăm trộm rình chưa :D

em muốn hỏi miếng nào mới đc miếng các cụ để lại hay miếng nhà cũ nhà a bán đi rồi, hay là căn chung cư mà anh ở :D .

Miêng ông cố nội nhà a để lại thì rộng có cái miếu cạnh nhà, ngày trước có một cái gò, gò có tâm linh nhưng dân phá đi phải lập một cái miếu để thờ nhà a rằm nào cũng cúng ngựa . Còn nền nhà thì mặc định đẩy cao so với nền đất mà theo truyền thống nền nhà cao hơn sân vườn
Cụ thể nhà a chưa mất thứ gì có giá trị bao h :D
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

anhthu5993 đã viết: 15:31, 05/12/19
Chuẩn, vợ anh ở trên. Anh thì chui xuống gầm giường nằm. Vừa ý anh chưa. Anh tự biết thân biết phận sớm là tốt. =)) :))

Anh nên lấy vợ hoạt bát hay làm trò nhỉ, nếu không cung Thê này có khi vợ chồng đến giờ cơm mỗi đứa xúc 1 tô, ra 1 góc ngồi mất =)). Thoi thì nói theo triết lý Tham Lang là "hưởng thụ" sự cô đơn hehe :D.

Mà anh hiện làm lĩnh vực gì nhỉ, kinh tế hay nghệ thuật? :-/
cãi nhau cho vui cửa vui nhà mà em, sợ là không cái nhau mà làm thật ấy chứ :D
Anh làm CNTT

huynh19 đã viết: 15:57, 05/12/19 Chắc là không thể có vợ.

:-bd vậy đánh chấp nhận số phận chứ biết tính sao :D, có cách nào hóa giải ko quý huynh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

lấy một cô bị phán là chắc không thể có chồng. Rồi 2 người lấy nhau, lấy mà như chưa lấy chỉ có điều ngày ngày ăn +ngủ cùng nhau, phải ngủ cùng giường, còn có chuyện gì phát sinh sau đó, đứa đang comment không chịu trách nhiệm. Xong giải pháp. Cho xin chút phí tư vấn!
Được cảm ơn bởi: gold
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

tâm an van sự an đã viết: 17:05, 05/12/19 lấy một cô bị phán là chắc không thể có chồng. Rồi 2 người lấy nhau, lấy mà như chưa lấy chỉ có điều ngày ngày ăn +ngủ cùng nhau, phải ngủ cùng giường, còn có chuyện gì phát sinh sau đó, đứa đang comment không chịu trách nhiệm. Xong giải pháp. Cho xin chút phí tư vấn!
Hí hí mấy cô mà khó lấy chồng là vía cao lắm chắc em ko có tài năng ý đâu bác :))

Bác xem dùm em xem có số bố vợ có giàu ko với =))
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

gold đã viết: 19:26, 05/12/19
tâm an van sự an đã viết: 17:05, 05/12/19 lấy một cô bị phán là chắc không thể có chồng. Rồi 2 người lấy nhau, lấy mà như chưa lấy chỉ có điều ngày ngày ăn +ngủ cùng nhau, phải ngủ cùng giường, còn có chuyện gì phát sinh sau đó, đứa đang comment không chịu trách nhiệm. Xong giải pháp. Cho xin chút phí tư vấn!
Hí hí mấy cô mà khó lấy chồng là vía cao lắm chắc em ko có tài năng ý đâu bác :))

Bác xem dùm em xem có số bố vợ có giàu ko với =))
bác có đang tăm tia cô nào mà bố mẹ làm. nhà nước hông?
Vợ giàu thì không biết mà là chỉ cần là đàn ông và phải thích phụ nữ ấy thì mới mong lấy được vợ. Trước khi đưa giải pháp đáng lý ra phải hỏi bác có thích đàn ông hay phụ nữ chứ nhỉ :>
Thiếu sót quá, thôi không cần phí nhen ;))
Được cảm ơn bởi: gold
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

gold đã viết: 10:50, 05/12/19 Hình ảnh

Đương số vất vả bôn ba mọi nẻo dường để kiếm tiền lo cho cuộc sống, chỉ mong sao có cuộc sống tốt đẹp hơn, bôn ba mãi mà chả thấy tiền đâu #-o #-o #-o
nhìn lại bản thân thì than ôi sao thời gian trôi nhanh quá ngày nào còn vừa mối chập chững bước trên đường đời non lớt chả biết gì mà nay đã sắp già =))

Hỏi đương số có lập gia đình không nếu có thì khi nào lập ạ ;;) ;;) ;;)
hạn 23-32 tuổi chắn chắn đã cố vài mối tình nhưng khả năng đương số bị đá bị người yêu cắm sừng , cung phu thê quá tà dâm độc hiểm , cung nô thì vừa mạnh bạo lạnh lùng hung dữ

43 tuổi trở đi tiền bạc ổn đinh sẽ có vợ
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, gold
Đầu trang

gold
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gold »

tâm an van sự an đã viết: 19:54, 05/12/19 bác có đang tăm tia cô nào mà bố mẹ làm. nhà nước hông?
Vợ giàu thì không biết mà là chỉ cần là đàn ông và phải thích phụ nữ ấy thì mới mong lấy được vợ. Trước khi đưa giải pháp đáng lý ra phải hỏi bác có thích đàn ông hay phụ nữ chứ nhỉ :>
Thiếu sót quá, thôi không cần phí nhen ;))
Tiếc là ko có bác ạ
Tất nhiên là em ko thích trai rồi =))
thachcamdang đã viết: 20:21, 05/12/19
hạn 23-32 tuổi chắn chắn đã cố vài mối tình nhưng khả năng đương số bị đá bị người yêu cắm sừng , cung phu thê quá tà dâm độc hiểm , cung nô thì vừa mạnh bạo lạnh lùng hung dữ

43 tuổi trở đi tiền bạc ổn đinh sẽ có vợ
Ko phải đâu :-S
Căn bản tại em ko ra gì lên người ta bỏ đi hết thôi bác ạ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”