Mệnh vô chính diệu, cung phu thê toàn sao xấu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
3073228
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh vô chính diệu, cung phu thê toàn sao xấu

Gửi bài gửi bởi 3073228 »

Hình ảnh
Mình năm nay 32 tuổi, lập gia đình năm 24 có một bé trai tuổi nhâm thìn, chồng nhâm tuất. Mình học nhiều nhưng chả tài cán gì, tằn tiện mãi mới mua được mảnh đất nhỏ xa tt thành phố đang ở. Chậy vật mãi đến năm nay mới xin dc một công việc ổn định mưec lương thấp, vẫn nhà trọ và sống tằn tiện. Chồng mình quý vợ nhưng là người ghen tuông đến bệnh hoạn nên đồi lúc mình thấy rất chán nản và muốn giải thoát khỏi cuộc hôn nhân này, các bạn hiểu biết về lý số luận cho mình với, về công việc có khởi sắc ko ?, cuộc sống hôn nhân sẽ thế nào ? có phải mệnh vô chính diệu sẽ chết sớm ?mình cám ơn các bạn nhiều lắm
Đầu trang

Tonganha2000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh vô chính diệu, cung phu thê toàn sao xấu

Gửi bài gửi bởi Tonganha2000 »

32 có đất thì ok rồi. Khối người đang mong mà chưa đặng.
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Em thấy lá số chị không xấu sao nghe chật vật vậy.

Chị coi xác minh lại xem chuẩn giờ sinh chưa nghen. Chị đăng đôi nét thông tin, cha mẹ, anh em, gia cảnh, tính cách, học vấn, nghề nghiệp, bệnh tật, hôn nhân. ..hữu duyên các bác xét số giúp. :D

Nếu là lá này, hôn nhân xấu.
Đầu trang

3073228
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 3073228 »

anhthu5993 đã viết: 22:57, 08/12/19 Em thấy lá số chị không xấu sao nghe chật vật vậy.

Chị coi xác minh lại xem chuẩn giờ sinh chưa nghen. Chị đăng đôi nét thông tin, cha mẹ, anh em, gia cảnh, tính cách, học vấn, nghề nghiệp, bệnh tật, hôn nhân. ..hữu duyên các bác xét số giúp. :D

Nếu là lá này, hôn nhân xấu.
Đúng lá số chị đó em ơi, cám ơn em nhé
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”