Mệnh vô chính diệu, thân vô chính diệu, nhờ các bác xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
doctorjack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mệnh vô chính diệu, thân vô chính diệu, nhờ các bác xem

Gửi bài gửi bởi doctorjack »

bạn sinh lúc 20h45 hay 14h30 ?
Đầu trang

doctorjack
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi doctorjack »

hihi, lá số của mình cũng gần giống bạn, mình cũng học y :D, tính cách của mình cũng giống bạn :D, nghe tính nóng nảy bất thường là do tác dụng của kình dương rồi >:D<
Đầu trang

meou5287
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Thân mệnh đồng cung VCD, 3 cung khác cg VCD-các bác xem

Gửi bài gửi bởi meou5287 »

Cháu thân mệnh đồng cung VCD, cả cung Phu, Phúc đức, Huynh đệ cũng VCD. Nhờ các bác xem giúp. Cháu giờ này vẫn chưa có người yêu. Liệu có phải do sao Lộc tồn ở cung Phu nên mới chậm trễ không ạ. Cháu thấy tính cách của mình đúng là thiếu quyết đoán, không kiên định thật. Tình duyên thì rất trắc trở. Yêu 4 năm mà không tiến được tới hôn nhân :(. Mong các bác xem giúp ạ. Đây là lá số của cháu:
https://lyso.vn/lasotuvi/2/112005 ... ou5287.jpg" target="_blank
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

mộc dục + hoa cái = cuồng dâm :D lại có cả kình dương. bạn đáng nể thật :D
mệnh thân đều may mắn vì có cách nhật nguyệt chiếu hư không
:)
;)
Được cảm ơn bởi: meou5287
Đầu trang

meou5287
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi meou5287 »

danvac đã viết:mộc dục + hoa cái = cuồng dâm :D lại có cả kình dương. bạn đáng nể thật :D
mệnh thân đều may mắn vì có cách nhật nguyệt chiếu hư không
:)
;)
Bác ơi em ko hiểu về tử vi cho lắm, nhưng mà cái vụ này e thấy ko đúng lắm ạ. Thành thật mà nói năm nay 26 tuổi rồi nhưng e chỉ mới yêu duy nhất 1 người (không phải là sau người đó không có vệ tinh khác :) . Mà cái em muốn hỏi là Cung phu của em, đã ko có sao chính, lại còn rất ít sao, phải chăng là em tuyệt đường phu thê ko vậy bác :). Em cảm ơn bác nhiều nhiều lắm ạ nếu bác trả lời dùm em. :x
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Mệnh vô chính diệu, thân vô chính diệu, nhờ các bác xem

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

kosmosvn đã viết: 02:11, 27/04/10 Tự nhận xét :
Thiên di : có Thái Âm ( Nguyệt sáng) , Thiên Đồng đồng cung, nên Thiên di của em rất tốt phải ko ạ? Hay gặp quý nhân phù trợ, kiếm tiền dễ. Ngẫm ra thì em chưa kiếm tiền nhưng quý nhân phù trợ thì đúng . Trong cung lại có Hỉ Thần, Hóa Lộc nên lại càng tốt hơn

Tài Bạch : Có Thái Dương (Nhật sáng) , Cự Môn đồng cung , kiếm tiền dễ nhưng có Đại Hao tức là tiêu tán tiền cũng nhanh. Tức kiếm tiền dễ mà tiêu tiền cũng rất nhanh . Cái này ngẫm lại rất đúng , khả năng tiêu hoang của em đúng là có .
Em ko luận được Ân Quang với Thái Tuế có vai trò gì ở đây . Mong các cao thủ giải đáp dùm

THiên Di xung chiếu Mệnh , em mệnh vô chính diệu lại có Nhật nguyệt đều sáng, vậy là người thông minh ,Thiên Di tốt luận ra là Mệnh cũng tốt , em nói thế có phải ko ạ? Em chưa hiểu Địa Kiếp ảnh hưởng thế nào đến Mệnh? Rồi cả Long Trì , Địa Giải , Lực Sĩ và Kình Dương nữa

Tài Bạch xung chiếu Phúc và Thân, vậy Thân và Phúc của em cũng có coi như có sao tọa chủ tốt phải ko ạ? Tuy nhiên có 1 lô các sao xấu : Hỏa Linh Tinh, Thiên Hình đi với Thiên Mã , Tiểu Hao thế kia ko biết luận ra có xấu quá ko ạ??? Lại còn Giải Thần giải được những gì? Phượng các , Thiên Tài có vai trò gì?

Mong các bác có ý kiến dùm em, em mới tập tọe , coi như chưa biết gì ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”