Xin hỏi về người chồng thứ hai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xin hỏi về người chồng thứ hai

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

tâm an van sự an đã viết: 14:34, 08/12/19 Hôm nay ta gặp nhau
Cùng bước chung một đoạn
Thấy lòng sao nặng trĩu
Một nỗi niềm tương tư.

Ngày đó ta giận nhau.
Chỉ vì vài chuyện nhỏ
Cơn giận tưởng to lắm
Mà hóa ra nhỏ xíu.

Ngọn lửa đang cháy to.
Chỉ là trong ảo giác
Thực chất không thể hiểu
Nhân duyên quý hơn nhiều.

Nay ta lại như nước
Trong lòng vơi nỗi sầu.
Lại giông như đại dương
Ôm trọn mỗi u sầu .

sorry chi, e đăng vài câu xàm xí k liên quan đến topic nhé.
E k khuyên chị nên bỏ hay không vì chị là người trong cuộc, mọi lời khuyên của người ngoài đều vô ích vì họ k thể hiểu được chị. Nhưng vẫn chúc chị luôn hạnh phúc, mỉm cười vượt qua mọi sóng gió nhé.
Rất hay, cảm ơn bạn
Đầu trang

superman2018
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi superman2018 »

chị yêu nhanh cưới nhanh hay yêu xa vậy ạ
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Lệ Thu đã viết: 13:36, 07/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 11:53, 07/12/19
Lệ Thu đã viết: 22:23, 06/12/19 Hình ảnh
B đã lấy chồng chưa, sao đã hỏi chồng thứ 2, gđ có vấn đề gì à?? Bạn này ok, thông minh, công việc tốt, biết kiếm tiền mà chồng bạn chê à :-? . Năm nay có biến động trong gđ vs cv sức khỏe ảnh hưởng đến bản thân thôi, nếu có xích mích thì nhường nhau chút là ok b nhé
Sống với nhau mà cảm thấy vô cùng cô đơn, bởi k thể chia sẻ đc với nhau, chồng mình luôn k hài lòng về mình, và a ấy thích thì k nói chuyện với mình, mình rất buồn, có cảm giác như ngta lúc nào cũng coi thường mình, cố mãi cố mãi giờ mình đã quá mệt mỏi,
Mình thấy bạn giỏi giang mà nhưng bạn biết gì k, bạn rất sợ chồng, mà anh này khoản chăm sóc con cộng vs tình cảm biểu lộ kém cực luôn đã thế lại hay nói lý lẽ, dạy đời, bạn phải bật lại chứ k nên im lặng, cái gì đúng thì thôi. 2 bạn vẫn có thể tự giải quyết dc để hôn nhân ổn hơn, bạn đừng sợ chồng bạn quá, nhất là mình còn gánh vác gia đình, chứ có ngồi k đâu, chúc gd b sớm vv nhé :-bd
Được cảm ơn bởi: Lệ Thu, Thanthatsattuvi
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

superman2018 đã viết: 17:41, 08/12/19 chị yêu nhanh cưới nhanh hay yêu xa vậy ạ
Yêu nhanh cưới nhanh và yêu xa luôn bạn ạ,
Đầu trang

superman2018
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi superman2018 »

Lệ Thu đã viết: 14:14, 10/12/19
superman2018 đã viết: 17:41, 08/12/19 chị yêu nhanh cưới nhanh hay yêu xa vậy ạ
Yêu nhanh cưới nhanh và yêu xa luôn bạn ạ,
yêu bao lâu cưới hả bác? quen bao lâu thì yêu?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:07, 08/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 11:53, 07/12/19

B đã lấy chồng chưa, sao đã hỏi chồng thứ 2, gđ có vấn đề gì à?? Bạn này ok, thông minh, công việc tốt, biết kiếm tiền mà chồng bạn chê à :-? . Năm nay có biến động trong gđ vs cv sức khỏe ảnh hưởng đến bản thân thôi, nếu có xích mích thì nhường nhau chút là ok b nhé
Sống với nhau mà cảm thấy vô cùng cô đơn, bởi k thể chia sẻ đc với nhau, chồng mình luôn k hài lòng về mình, và a ấy thích thì k nói chuyện với mình, mình rất buồn, có cảm giác như ngta lúc nào cũng coi thường mình, cố mãi cố mãi giờ mình đã quá mệt mỏi,
Mình thấy bạn giỏi giang mà nhưng bạn biết gì k, bạn rất sợ chồng, mà anh này khoản chăm sóc con cộng vs tình cảm biểu lộ kém cực luôn đã thế lại hay nói lý lẽ, dạy đời, bạn phải bật lại chứ k nên im lặng, cái gì đúng thì thôi. 2 bạn vẫn có thể tự giải quyết dc để hôn nhân ổn hơn, bạn đừng sợ chồng bạn quá, nhất là mình còn gánh vác gia đình, chứ có ngồi k đâu, chúc gd b sớm vv nhé :-bd
Bây giờ trên diễn đàn tử vi mà có màn tư vấn tâm lý luôn. Bộ sao nào nói phải bật lại chồng vậy ?Rồi thằng chồng táng gãy răng thì bạn có chịu thay ko ?
Mày đâu có cửa sẽ gặp đc tao mà để tao dạy đời ?
Liệu sau này mày đủ tầm để tao dạy đời ?
Trời ! Tao là ai ? Tao là ng TQ. Tao dạy đời cho ng VN thì mày nên mừng. Tao mà câm cái mồm lại thì mày có đưa lone ra giữ đảo ko ? Mày đủ khả năng lấy lại đảo ?
Tụi mày suốt ngày chửi tao là ng TQ .. vậy thì tống tao ra khỏi đất nước đi. NGÀN LẦN MANG ƠN. Cứ chửi TQ đi , rồi làm gì tao ??? Mà tao hỏi thiệt , chửi TQ chắc tao buồn ??? Làm ơn ! Tống cổ tao vào tù hoặc đi khỏi nước VN. Tao là con TQ đây , tụi mày ghét TQ thì hãy tống cổ tao đi. 1000 lần đội ơn.
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

lsvnngu đã viết: 18:52, 10/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 19:07, 08/12/19
Bây giờ trên diễn đàn tử vi mà có màn tư vấn tâm lý luôn. Bộ sao nào nói phải bật lại chồng vậy ?Rồi thằng chồng táng gãy răng thì bạn có chịu thay ko ?
Mày đâu có cửa sẽ gặp đc tao mà để tao dạy đời ?
Liệu sau này mày đủ tầm để tao dạy đời ?
Trời ! Tao là ai ? Tao là ng TQ. Tao dạy đời cho ng VN thì mày nên mừng. Tao mà câm cái mồm lại thì mày có đưa lone ra giữ đảo ko ? Mày đủ khả năng lấy lại đảo ?
Tụi mày suốt ngày chửi tao là ng TQ .. vậy thì tống tao ra khỏi đất nước đi. NGÀN LẦN MANG ƠN. Cứ chửi TQ đi , rồi làm gì tao ??? Mà tao hỏi thiệt , chửi TQ chắc tao buồn ??? Làm ơn ! Tống cổ tao vào tù hoặc đi khỏi nước VN. Tao là con TQ đây , tụi mày ghét TQ thì hãy tống cổ tao đi. 1000 lần đội ơn.
Bạn bị hack nick à, nói gì vậy, không hiểu luôn
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Lệ Thu đã viết: 22:40, 07/12/19
LedzFloyd đã viết: 22:07, 07/12/19 Cung phu gốc chị rất tốt nhưng lưu phu đại hạn 24-33 vào cung tài thì gom đủ mọi cách xấu: Hình diêu KK, thêm tang mã khốc hư còn bồi thêm Phá Quân cô quả. Có lẽ chồng chị là 1 người rất đáng nể nhưng tình cảm vợ chồng trong 10 năm này thì thật không thể nào xấu hơn.
Em cũng chẳng biết khuyên chị ra sao vì nói kiểu gì cũng không nên, nếu chưa ràng buộc con cái thì tùy ý chị thôi, chồng trước chồng sau gì đều xem cung phu cả, chị không gặp người xấu được đâu (sure).
Chúc chị may mắn :)
// Nếu có thể chị up lá số chồng chị lên nữa nhé!
Cảm ơn bạn, bạn coi giúp mình nhé, đây là lá số chồng mình Hình ảnh
Yêu 2013, cưới 2014? Chồng được nhờ ba mẹ nhiều, nhà chồng chắc cũng khá giả. Anh này hơi gia trưởng, thích nghe lời ngọt ngao nịnh nọt. Nhìn lá số 2 người thì có vẻ kinh tế chồng khá hơn vợ chứ nhỉ? Về tâm hồn có vẻ ko đồng điệu lắm nhưng lại hút nhau kiểu physical attraction nên lúc đầu mới quen và cưới nhanh?
Được cảm ơn bởi: Lệ Thu
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

rubytv đã viết: 00:01, 11/12/19
Lệ Thu đã viết: 22:40, 07/12/19
LedzFloyd đã viết: 22:07, 07/12/19 Cung phu gốc chị rất tốt nhưng lưu phu đại hạn 24-33 vào cung tài thì gom đủ mọi cách xấu: Hình diêu KK, thêm tang mã khốc hư còn bồi thêm Phá Quân cô quả. Có lẽ chồng chị là 1 người rất đáng nể nhưng tình cảm vợ chồng trong 10 năm này thì thật không thể nào xấu hơn.
Em cũng chẳng biết khuyên chị ra sao vì nói kiểu gì cũng không nên, nếu chưa ràng buộc con cái thì tùy ý chị thôi, chồng trước chồng sau gì đều xem cung phu cả, chị không gặp người xấu được đâu (sure).
Chúc chị may mắn :)
// Nếu có thể chị up lá số chồng chị lên nữa nhé!
Cảm ơn bạn, bạn coi giúp mình nhé, đây là lá số chồng mình Hình ảnh
Yêu 2013, cưới 2014? Chồng được nhờ ba mẹ nhiều, nhà chồng chắc cũng khá giả. Anh này hơi gia trưởng, thích nghe lời ngọt ngao nịnh nọt. Nhìn lá số 2 người thì có vẻ kinh tế chồng khá hơn vợ chứ nhỉ? Về tâm hồn có vẻ ko đồng điệu lắm nhưng lại hút nhau kiểu physical attraction nên lúc đầu mới quen và cưới nhanh?
Cảm ơn bạn, mình quen nhanh cưới nhanh, đúng là cưới năm 2014 bạn ạ, nhìn lá số mọi người đều nói chồng mình làm kinh tế tốt, mong là như vậy, nhưng hiện tại thì chưa : )))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”