TẬP HỢP NHỮNG LÁ SỐ KHỐN KHỔ VÌ MỆNH BỊ TUẦN TRIỆT , MỜI !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TẬP HỢP NHỮNG LÁ SỐ KHỐN KHỔ VÌ MỆNH BỊ TUẦN TRIỆT , MỜI !!!

Gửi bài gửi bởi MaiNhaLy »

Hình ảnh
Quá đúng,30 năm không làm nên tích sự gì ạ
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tioden »

thachcamdang đã viết: 10:40, 12/12/19
Tioden đã viết: 22:59, 11/12/19 Bác xem viên ngọc này có bị đem trộn hồ vữa được ko? =))
Nhìn tam phương tứ chính sát tinh bao vây, còn vô lộc đến hơn nửa đời người này. Kkkkk =))
Hình ảnh
lá này mệnh thân đồng cung đẹp rồi có thái dương chiếu kìa , tài không đẹp nhưng công việc đẹp , có điều xài tiền hao quá

anh chị em có thể nhờ cậy vì toàn người giỏi kiếm tiền
Nỗi lòng kẻ sĩ bác có hiểu, dù ko xin 1 đồng nào từ anh em, nhưng anh em cho hoài cũng đến muốn nhục luôn. Ai thích nhờ cậy, chứ tiền ko phải của mình thì có tiêu xài cũng hổ thẹn :)
Cũng may cung điền tránh được sát tinh.
Ko phải xài tiền nhiều đâu bác, mà là luôn có việc gấp phải xài. Ko xài ko được.
Thân mệnh đẹp gì mà vô lộc, quyền thì chỉ là hư danh mộng ảo.
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

thachcamdang đã viết: 20:39, 11/12/19 - mệnh nó tượng trưng cho trung tâm chỉ huy điều khiển nếu bị triệt tuần đóng vào thì chính tinh chói sáng cũng sẽ bị che mờ làm cho 30 năm cuộc đời lãng phí ,

- rất nhiều bài viết trên lyso cũng nói người có chính tinh đẹp ở mệnh bị tuần triệt thì khó làm đại sự, tài năng khó phát huy , khó có thể thành tựu đai nghiệp , luôn phải bị người khác đè đầu dìm hàng nhất là khi cung thiên di có quá nhiều sao quyền tiền mà lại có sát tinh nằm chung

- ok xin mời quý vị đăng lá số để cùng nghiên cứu cảnh ngộ từng người
Lá số mình Nguyệt Lãng Thiên Môn bị Tuần đây ạ. Đúng là 31 năm rồi chưa được gì. Mình học hành cũng giỏi, mà ra đời thì không suông sẻ lắm. Công việc bấp bênh, tình duyên lận đận, tiền thì không có nhiều, sống xa gia đình, lênh đênh xứ người đã gần 4 năm mà chưa biết khi nào mới ổn định. Năm nay mình sức khỏe hơi kém, bệnh tật kéo tới liên miên.
Bạn xem giúp mình năm nào mình mới khá hơn, ổn định về công việc và cuộc sống nhé.

Cảm ơn bạn.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Huypoli đã viết: 13:10, 12/12/19
Huypoli đã viết: 11:17, 12/12/19 Hình ảnh
Có ai xem giúp mình ko ạ.
A thachcamdang có suy nghĩ gì giúp em ko
lá này cơ triệt thật buồn cho 1 bộ não trí tuệ , lá này thân cư thê nhưng để có thể đến được với người đà bà hơp với bạn sẽ phải trải qua vô vàn khó khăn

bạn là bồi cơ , người yêu vợ là đầm rô , khoảng cách đia vị bị trượt nhau khá xa ,

- 2 lộc của bạn 1 lộc nằm với sát tinh màu đỏ kìa , thiên phủ kho tài nguyên bị triệt ,

- tinh hoa của lá số này nằm ở cung tử : cho hỏi nhé bộ phận sinh dục của bạn khá hoàng tráng đúng hông ??? ...dương vật cũng phải 17 cm , bề ngang chắc phải 4cm ...quá chuẩn so với đàn ông việt nam ... con cháu sau này thế nào cũng 3-4 đứa ...tất nhiên là rất khỏe mạnh giỏi giang ...so này phúc khí nhờ con cháu làm gì thì làm phải có con nhé nửa đời sau nhờ các cháu hết cả
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

MaiNhaLy đã viết: 13:55, 12/12/19 Hình ảnh
người đẹp phải chờ từ 43 tuổi trở đi khi đó sẽ thấy cấu trúc cơ thể thay đổi vòng 1 zú tự nhiên bự ra là biết vận đổi sao dời rồi .... cuộc đời chính thức phất lên
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thachcamdang đã viết: 17:01, 12/12/19
MaiNhaLy đã viết: 13:55, 12/12/19 Hình ảnh
người đẹp phải chờ từ 43 tuổi trở đi khi đó sẽ thấy cấu trúc cơ thể thay đổi vòng 1 zú tự nhiên bự ra là biết vận đổi sao dời rồi .... cuộc đời chính thức phất lên
@@ Lâu vậy ạ?
Đầu trang

Huypoli
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Huypoli »

thachcamdang đã viết: 16:51, 12/12/19
Huypoli đã viết: 13:10, 12/12/19
Huypoli đã viết: 11:17, 12/12/19 Hình ảnh
Có ai xem giúp mình ko ạ.
A thachcamdang có suy nghĩ gì giúp em ko
lá này cơ triệt thật buồn cho 1 bộ não trí tuệ , lá này thân cư thê nhưng để có thể đến được với người đà bà hơp với bạn sẽ phải trải qua vô vàn khó khăn

bạn là bồi cơ , người yêu vợ là đầm rô , khoảng cách đia vị bị trượt nhau khá xa ,

- 2 lộc của bạn 1 lộc nằm với sát tinh màu đỏ kìa , thiên phủ kho tài nguyên bị triệt ,

- tinh hoa của lá số này nằm ở cung tử : cho hỏi nhé bộ phận sinh dục của bạn khá hoàng tráng đúng hông ??? ...dương vật cũng phải 17 cm , bề ngang chắc phải 4cm ...quá chuẩn so với đàn ông việt nam ... con cháu sau này thế nào cũng 3-4 đứa ...tất nhiên là rất khỏe mạnh giỏi giang ...so này phúc khí nhờ con cháu làm gì thì làm phải có con nhé nửa đời sau nhờ các cháu hết cả
Xin phép bác cho e trình bày:
Đầu tiên thì từ nhỏ tới giờ e học giỏi ngoan lễ phép lớn lên thì còn bị mọi người nhận xét là quá tinh ranh và hiểu đời nhiều mưu kế nên đôi khi bị ghét nhưng ngược lại tính e lại thẳng thắn. Không biết phải mệnh có sao điếu khách nên rất hay than vãn bùn rầu, hơi thiếu chính kiến và sự kiên định.
Còn về bộ phận sinh dục thì ko như bác nói đâu của e bình thường có điều sk tốt sinh lực mạnh mẽ.
E có một vợ một con đã li hôn rồi bác ak.
E xin hỏi bác cung mệnh e xấu cung thân chng phúc e thấy khá tốt vậy công danh tài lộc e sau 30 ko được như ý sao bác vì e làm nhà nước.
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nén nên thấy mờ quá mong xem giúp em
Đầu trang

Đầu to
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Đầu to »

Lá này đã đủ khổ vì Triệt chưa ạ? Lúc nhỏ sinh non có 7 tháng rưỡi bé như cái bắp ngô, ốm yếu dặt dẹo đủ thứ bệnh (hen suyễn, thấp khớp, động kinh, mà do ảnh hưởng của hen suyễn nên rất dễ cúm, cúm rất nặng), lớn chút thì mẹ phân biệt đối xử trọng nam khinh nữ, lớn nữa lấy ck thì khốn khổ mấy phen tưởng k thể sống nối với nhau. Chủ top xem hộ giờ qua 30 rồi đã sắp bình yên chưa ạ?

Hình ảnh
Đầu trang

thanh_thien171
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh_thien171 »

Hình ảnh

30 năm đúng là bỏ đi thật.
Thấy mình cố gắng nhiều, cũng bon chen lắm, nhưng kết quả nhận về lại chẳng bằng ai.
Mọi thứ đều ko suôn sẻ.
Lá này bao giờ có tiền ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”