Em nên tiếp tục việc học hay kết thúc để đi làm ạ? Mệnh Liêm Trinh,Tham Lang tại đất Hãm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
MinhTrung304
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em nên tiếp tục việc học hay kết thúc để đi làm ạ? Mệnh Liêm Trinh,Tham Lang tại đất Hãm

Gửi bài gửi bởi MinhTrung304 »

Em chào mọi người, em là thành viên mới của nhóm

Làm phiền anh,chị xem giúp em. Sở tại Cung Mệnh của em, đều có chính tinh là Liêm Trinh - Tham Lang tọa đất Hãm, ngẫm nghĩ về những gì đã trải qua, mọi cơ hội đến với em đều tương đối tốt, nhưng với bản tính thiếu quyết đoán trong mọi việc khiến cho em luôn lỡ mất những cơ hội này.
Vẫn còn là đứa ăn bám gia đình, kinh tế gia đình gần như không còn cho phép vì tuổi ba mẹ em cũng đã lớn.
Em là sinh viên năm cuối, 07/2020 sắp tới ra trường. Mong muốn của em được tiếp tục học lên cao nữa.

Với lá số này, ngã rẽ nào dành cho bản thân mà em nên hướng đến đây. Mong anh có thể cho e ít lời khuyên chân thành.
1. Tiếp tục học lên nữa. Hoặc học chuyên về một ngôn ngữ khác ( Anh, Nhật, ... )
2. Kết thúc việc học đến đây và đi làm.
Ngành học hiện tại của em là Cơ Khí, kết quả của việc lựa chọn chưa đúng, học đến hiện tại, cảm nhận bản thân em không đam mê với ngành lắm. Em có nên học ngành khác sau đại học hay không ạ ?

Rất cảm ơn anh,chị đã dành thời gian để đọc và chúc sức khỏe đến với mọi người ạ.

Dưới đây là lá số của em.
Hình ảnh

Dưới đây là lá số của mẹ em.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”