TẬP HỢP NHỮNG LÁ SỐ KHỐN KHỔ VÌ MỆNH BỊ TUẦN TRIỆT , MỜI !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: TẬP HỢP NHỮNG LÁ SỐ KHỐN KHỔ VÌ MỆNH BỊ TUẦN TRIỆT , MỜI !!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Bright moon đã viết: 18:21, 06/01/20 :"> Xem dùm em tương lai lá số em khá ko ạ, đúng là 28t qua đi ko làm nên trò trống gì
Hình ảnh
lá này từ suy nghĩ tới hành động đều bị ngăn trở , tiếp thu chậm phải giảng giải nhiều lần cụ thể chi tiết thì mới vào đầu , tư duy đang nghĩ 1 vấn đề gì đó gần ra tự nhiên tắt hoặc rơi vào trang thái bế tắc trống rỗng , dễ nản chí , ngồi lâu mà suy nghĩ không ra dễ buồn ngủ

- lá này tuần triệt mênh thân thì chỉ có buôn bán nhỏ thôi , ban bè chắc chắn không có bạn thân , ra ngoài ít ai để ý tôn trọng , đồng nghiệp không giúp đỡ xem thường chèn ép

lỗi tai đinh mệnh rồi , khả năng chưa có bạn trai luôn , lấy tây ba lo may ra mà phải là ông tây u 50 thì nó mới lấy
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

lyalison đã viết: 17:22, 06/01/20 Đúng quá ạ :(( đi đâu làm gì cũng bị sếp ghét
Hình ảnh
đầu tiền trong gia đình cha mẹ bạn tuy không ưa bạn nhưng vì tình máu mủ nên vẫn lo lắng cho bạn

nhưng khi đi ra ngoài găp sếp đặc biệt sếp lớn tuổi thì làm việc cỡ 7 ngày là sếp già đó muốn đuổi việc bạn

- bạn đi ra ngoài tuy không găp nguy hiểm nhưng hay bị người ngoài đường coi thường chèn ép ,

những người bạn chơi chung từ bé học chung đã có dấu hiệu ăn hiếp chèn ép bạn đủ điều , đồng nghiệp thì khỏi nói

- tôi đoán mò nhé , bạn bè đồng nghiệp nào mà tính cách hoạt bát lanh lợi thông minh tinh xảo hoặc nhà giàu thì họ không thích bạn

- sếp lớn tuổi mà tính cách thông minh gian xảo cũng không ưa bạn ,

khả năng tiếp thu của bạn rất chậm , phản ứng cũng rất chậm , dẽ bị người ta lừa hay qua mặt .... không hiểu tâm ý người xung quanh ... đôi khi cần bạn nhanh thì bạn lai châm , đôi khi cần bạn chậm thì bạn lại nhanh

lỗi tai đinh mệnh , cố gắng sau này xin tinh trùng để có 1 đứa con .... vì khả năng có bạn trai tốt chồng tốt cũng khó lắm trừ phi lấy người già ngoại quốc tây ba lo
Được cảm ơn bởi: Eosvn
Đầu trang

Bright moon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Bright moon »

thachcamdang đã viết: 21:23, 06/01/20
Bright moon đã viết: 18:21, 06/01/20 :"> Xem dùm em tương lai lá số em khá ko ạ, đúng là 28t qua đi ko làm nên trò trống gì
Hình ảnh
lá này từ suy nghĩ tới hành động đều bị ngăn trở , tiếp thu chậm phải giảng giải nhiều lần cụ thể chi tiết thì mới vào đầu , tư duy đang nghĩ 1 vấn đề gì đó gần ra tự nhiên tắt hoặc rơi vào trang thái bế tắc trống rỗng , dễ nản chí , ngồi lâu mà suy nghĩ không ra dễ buồn ngủ

- lá này tuần triệt mênh thân thì chỉ có buôn bán nhỏ thôi , ban bè chắc chắn không có bạn thân , ra ngoài ít ai để ý tôn trọng , đồng nghiệp không giúp đỡ xem thường chèn ép

lỗi tai đinh mệnh rồi , khả năng chưa có bạn trai luôn , lấy tây ba lo may ra mà phải là ông tây u 50 thì nó mới lấy
Dạ em có bạn trai 12 năm đấy ạ, tình trường cũng gió trăng thú vị, chắc anh coi lá số nghĩ Em lơ ngơ hả anh... Em học khá giỏi và hiểu bài nhanh , ko có bị thiểu năng chậm hiểu đâu nha, đúng là hay bị nản chí thôi. Còn đồng nghiệp và sếp thì xem thường hay ko trong bụng họ em ko biết. Nhưng bề ngoài rất lịch sự với em , vậy là em thấy OK rồi, ai đi guốc trong bụng ai được hen anh
Số em bị tuần triệt thì em chấp nhận, nhưng nói phải là ông già mới lấy em thì hơi ...haha
Em đâu đến nỗi nào , kím cô vợ vừa xinh vừa khéo như em còn khó nữa là, haha, ko đc thằng tây thì đc thằng ta , đúng ko anh đẹp trai
Em cố gắng vượt lên cái số thôi anh ạ
Cảm ơn anh nhiều nha
🤠
Được cảm ơn bởi: Nguyencd
Đầu trang

Bright moon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Bright moon »

Bright moon đã viết: 23:42, 06/01/20
Hình ảnh

- lá này tuần triệt mệnh thân thì chỉ có buôn bán nhỏ thôi , ban bè chắc chắn không có bạn thân , ra ngoài ít ai để ý tôn trọng , đồng nghiệp không giúp đỡ xem thường chèn ép

😒😒
A đoán sai bét hết
😏😏😏
Dạ em có bạn trai 12 năm đấy ạ, tình trường cũng gió trăng thú vị, Em học khá giỏi và hiểu bài nhanh , ko có bị thiểu năng chậm hiểu đâu nha. Còn đồng nghiệp và sếp thì xem thường hay ko trong bụng họ em ko biết. Nhưng bề ngoài rất lịch sự với em , vậy là em thấy OK rồi, ai đi guốc trong bụng ai được hen
😒😒
Số em bị tuần triệt thì em chấp nhận, nhưng nói phải là ông già mới lấy em thì hơi ...haha
Em đâu đến nỗi nào , kím cô vợ vừa xinh vừa khéo vừa giàu như em còn khó nữa là, haha, ko đc thằng tây thì đc thằng ta , đúng ko
🤥
Rồi năm nào "zú em tự nhiên to lên" mới phất vậy anh, từ ngữ anh xài kiểu chợ búa thế kia mà mấy người kia tin lấy tin để cũng hay. Anh tập hợp lá số tuần triệt để mạt sát hả anh
🤮
Thôi bye anh, em rảnh thì em tiếp thu những người đàng hoàng. Chứ phán kiểu"zú, cu" như anh thì chém gió cho vui thôi, rồi cho next
Đầu trang

Phat95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phat95 »

thachcamdang đã viết: 11:51, 03/01/20
Phat95 đã viết: 13:40, 23/12/19 Hình ảnh xem giùm lá số
lá này đúng khổ thật , vía yếu ...đi ra ngoài toàn gặp kẻ địch hùng mạnh chà đạp , bạn bè tuy khá nhưng xem ra cũng ít khi trợ giúp chủ số

- cái thân quá nguy hiểm cát tinh gặp sát tinh thì chỉ béo cho sát tinh thôi công việc tiền bạc chắc khá bấp bênh
zậy lá số này có gì tôt đẹp ko? cách hóa giải cái xấu? có làm nên sự nghiệp ko?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

Hình ảnh

Của tôi Mệnh Triệt thân tuần.
- Buôn bán nhỏ cũng không nên thân :))
- Bạn bè chắc chắn không có bạn thân: có thân mà thân ai người nấy lo :D \:D/
- Ra ngoài ít ai để ý tôn trọng: không, ra ngoài nhiều người thương :x
- Đồng nghiệp không giúp đỡ, xem thường, chèn ép: Đâu cũng có cái này, trừ cá nhân kiệt xuất nhưng núi cao còn có núi cao hơn 8-> Nói chung sự vụ này khó tránh khỏi.
- Định mệnh cũng cho ta ế tới tận năm nay ~X( Cũng phải lấy một anh Tây ba lo trẻ đẹp \:D/ cho bõ tức. :-bd
Đầu trang

TQViet
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TQViet »

thachcamdang đã viết: 16:06, 06/01/20
TQViet đã viết: 11:00, 05/01/20 Mấy năm gần đây e cảm thấy cuộc sống bế tắc quá. Nhất là năm nay ạ. Mấy anh chị có thể xem giúp em bao giờ em khá lên được k? Em xin chân thành cảm ơn!
Hình ảnh
hâu vận ở thê quá đẹp ,

23-32 tuổi ở cung phu thê có cái thân kìa chắc chắn nhờ vả được bạn gái người yêu kéo sự nghiệp đi lên
Hiện giờ thì chưa thấy nhờ vả được gì mà toàn e tự lực thôi ạ. Năm nay e cũng xung đột nhiều chuyện với vợ nhưng xung đột xong thấy cách nhìn của mình cũng biến chuyển theo chiều hướng tốt hơn. Cuối năm nay e cũng thay đổi công việc. K biết năm sau có tốt hơn k chứ năm nay thấy nhiều cái tệ bác ạ 😂
Đầu trang

Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

Thanthatsattuvi đã viết: 16:24, 06/01/20 Hình ảnh
Bác xem giúp em với ạ. Thân cư thiên di có tuần
Bác ơi bác bỏ quên lá số của em r ạ. Bác xem giúp en với. Em học hành thi cử cứ tưởng dc 99% rồi vậy mà cuối củng vẫn rơi vào 1% k may mắn
Đầu trang

minnienguyen1311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minnienguyen1311 »

Hình ảnh
Xin chào mọi người, đây là lá số của em. Mệnh tại Tuần Triệt, cho em hỏi tổng quan về cuộc đời em. Bao giờ thì khá và chồng con như thế nào, có số xuất ngoại và định cư không ạ? Em cám ơn!
Đầu trang

chieutvvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chieutvvn »

Mệnh- triệt
Tài bạch- tuần
Các bác coi hộ em với ạ :(

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”